Những map hay và ít người biết

Thảo luận trong 'World Editor' bắt đầu bởi bloodmoney1234, 21/8/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bloodmoney1234

bloodmoney1234 Donkey Kong Lão Làng GVN

Tình hình là chiều nay là tôi lên trường nội trú rồi nên thứ 7 tuần sau mới update thêm map cho anh em được :((

2. [s]tarboy

[s]tarboy Legend of Zelda

Mà sao ông biết nhiều map thế :(

3. 万世不复

万世不复 Donkey Kong

Lên custom du ngọan nhiều là biết ngay : >

4. minhthang002

minhthang002 Youtube Master Race

Đúng rồi up chi nhiều thế có ai chơi đâu

5. God of chaos

God of chaos Mr & Ms Pac-Man

Ở đây bác nào biết map Battlemages ko nhỉ :)), hỏi trước, nếu ko biết khi khác tớ sẽ làm 1 bài intro :'>

6. bloodmoney1234

bloodmoney1234 Donkey Kong Lão Làng GVN

Mày không chơi thì câm mõm cho người khác chơi, mày dám chắc là không có ai chơi không. Đừng có vô topic tao mà sủaX(

Update lần cuối cho anh em đây:
    Star Wars Dogfight ​

Map này dành cho những ai mê Star war và thích lái máy bay ngoài không gian:D. Cách chơi khá đơn giản, chỉ việc chọn máy bay và bắt đầu cuộc chiến.
    Hướng dẫn:
    Di chuyển bằng các nút mũi tên và nút lên để bay lên và nút lên để bay xuống
    Hình:
    Link:http://www.hiveworkshop.com/forums/resource.php?t=79412&prev=status=g&search=Dogfight&d=list&r=20
    Hẹn gặp lại anh em vào tuần sau ^.^
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Battle mages a', Map này cũng khá nhiều người biết rồi nhưng bạn cứ post lên đi để cho ai chưa chơi thì down về:wink:

7. Meteor95

Meteor95 Mario & Luigi

Map nè ở topic download custom map bác ấy post rùi mừ

8. Meteor95

Meteor95 Mario & Luigi

Ý em là map battle mage ấy đừng hiểu nhầm nha

9. sukaraki

sukaraki Donkey Kong

nhiều map hay thế mà chúng nó cứ đâm đầu chơi thienthan vs acquy, legend of dragon , map tong hop, 3 cái map nhảm cùi đó ko biết bao giờ bị hạ bệ đây ?

10. Meteor95

Meteor95 Mario & Luigi

đồng ý 2 tay luôn đó :;) (thực ra vì tui ghét cái thằng minhtahang và cai map của nó :)) )

11. minhthang002

câm cái mỏ mày lại cho tao nhờ..mọi người thấy đấy tui quảng cáo map tui tự nhiên nó với thằng bloodmoney1234 chỉa cái mỏ vào bảo map chuối tên nhân vật chuối,mà cái thằng Meteor95 không xem lại cái map nó tạo như thế nào cái thứ ganh tị như mày câm đi

12. God of chaos

Cái map kinh dị chơi khá là ngộ :))

Ai chơi silent hill chưa nhỉ (map warcraft III ý, ko nói đến serie game nhé)

Mấy cái map chơi ở 2nd/3rd person view chơi khá là mệt do model xấu (thực ra bản thân graph của war3 nó thế, nhìn gần xấu), đc cái có competitive nên chơi multi khá vui :))

@minhthang002/bloodmoney1234: để nghị ko chửi nhau =.=, có muốn đc nghỉ an dưỡng vài tuần ko?

13. minhthang002

mà cái thằng Meteor95 nó cứ sủa liên tục ban đầu tui up map tui tự nhiên nó dô bảo map tên nhân vật tên map cuồi chuối này nọ(mà cuồi chuối kệ tui liên quan gì đến nó nó không chơi thì biến) và nó không xem lại cái map của nó tạo như thế nào,cực kỳ dỡ mà bày đặc chê map của người khác ,rồi tui qua topic nó tui chưởi..kể từ đó cứ lâu lâu nó sủa một lần chẳng lẻ tui im sao:))phải chưởi lại vào cái mẹc của nó chứ:D

14. thuyvuong7

thuyvuong7 Mr & Ms Pac-Man

cái map Star Wars Dogfight nhìn mà phát ghiền :D giống cao bồi không gian wá
    wá hay :'>:'>:x:x:x

15. Diệp Thanh

Diệp Thanh Kirin Tor Moderator Lão Làng GVN

À...các map hay thì chúng ta chơi bằng đầu...game chiến thuật cho người thông minh...còn mấy cái kia dành cho các pé hok biết tiếng Anh..chỉ thích đập đấp phá phá cho sướng tay ý mà...

P/S: ko có ý chê bai map của các bạn trong này...mình cũng biết công sức làm map là vất vả và tất nhiên mục đích chính là để giải trí...mọi người thấy vui và thích chơi là được rồi...chỉ là bọn tớ thì làm map ko chỉ để thỏa mãn mọi người mà còn để thỏa mãn bản thân mình...làm đơn giản hời hợt thì thẹn với lòng...;;)

16. thuyvuong7

thuyvuong7 Mr & Ms Pac-Man

17. God of chaos

Uther Party có một đống bản :-??, h bản nào là cuối + hoàn chỉnh nhất nhỉ :|

Link Battle Mage ở đây : http://www.pollama.com/dark-revenant-s-maps/
    Hình như cái 4rum này nó bắt reg mới cho down thì phải '___' tsk tsk, ko thì các bác cứ lên epicwar search đi :">, bản mới giờ là 1.47g

@minhthang002: trừ khi War3 hỗ trợ TV có dấu thì hay việt hóa, ko thì .... ^:)^
    Nhưng chung quy thì map bác post chơi khá ... nhàm -.-, tớ ko biết nói rõ ra thì thế nào nhưng nó khá giống khi bạn so sánh mấy map TD đời cổ (cứ xây chòi, quân ra, khỏe dần) với GemTD và ElementTD, cũng như mấy map AoS cũ (kiểu 3 corridors các thứ) với DotA, map nào chơi ít phải nghĩ, chỉ đánh và đánh thì nhàm lắm =.=! (anw, 1 số spell nhìn đẹp)

Chê map dưới góc độ một player khác với một map maker nhá -.-!

@Anh Rex: Em ghét cái từ "hok" kia lắm =)

18. minhthang002

đúng roài dù sao map tui cũng mới biết tạo map mà, đây cũng là map đầu tay tạo được chưa được 1 tháng ..còn đỡ hơn cái map của thằng Meteor95 map của nó lúc tui tải về chơi thấy dỡ tệ chả hiểu cóc khô gì tui chưa chê bai nó ..thế mà nó chui vào chưởi map tui là chuối trước đấy(còn thằng bloodmoney1234 kia post map custom của người khác tạo đương nhiên là hay hơn..tui không chấp:devil:

19. [s]tarboy

[s]tarboy Legend of Zelda

Cậu biết vì sao tui này nói mấy map thiênthanacqui , map tong hop , legen of the dragon này dỡ ko . vì cách chơi của nó ko mang tính trị tệu . Nó mang tính mạnh thắng yếu thua , chặt và chém ko nghỉ giây phút nào . Với mấy ng` thích thế loại thông minh trí tệu thì ng` ta nói mấy cái đó chuối , dỡ . noob , như ... là chuyện dg nhiên
    Map tống hợp với thienthanvaacqui sieu chuối, legen of the dragon cũng có chút tính đột phá trong thế loại đối kháng nhưng nhìn là thấy chán

20. minhthang002

thì ai mà cũng biết nếu làm map to quá thì nặng còn làm trí tuệ quá thì mấy đứa quite(không biết chơi),còn nếu làm thể loại 2 đứa đánh nhau thì tui nó chơi chưa đầy 5 phút thì ra vì sợ map này không biêt chơi đánh không lại,trước khi làm map tui tính kỷ làm map nhỏ đở tốn thời gian ,tui chỉ cải nhau vơí cái đứa cũng làm map như tui là thằng Meteor95 map nó đây đown về xem thử là biết như thế nào
    http://www.epicwar.com/maps/63579/

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.