Những vấn đề về lỗi game post vô đây !

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi namcoibongro, 27/5/08.

1. kennichi_227

kennichi_227 Mr & Ms Pac-Man

mình chạy cái rohanclient.exe thì bị thế này , còn không thì mỗi lần muốn vào đc thì chờ khoảng 30-45' cho nó update lại từ đầu :-@
    có cách nào ko phải update lại không :'>

2. HawkEye

HawkEye T.E.T.Я.I.S

Bác nào có ip update tốt post lên cho em với......hic update từ chiều đến giờ vẫn chưa xong.h này mà ngồi mò từng ip nữa chắc die quá :(
    P/s : Cái ip của zZBeUtZz die roài...mới được chút xíu là nghỉ xài được

3. kelvinlong

kelvinlong Youtube Master Race

Sao mình lại bị thế này vậy?? Còn hồi chiều lúc mình vào ahkma cave thì màn hình giựt giựt, lâu lâu nó trắng xóa cả màn hình (khoảng vài giây thì lại bình thường nhưng bị liên tục)

4. thumonhon

thumonhon Youtube Master Race

không hiểu sao cả chục lần tôi download va update Rohan về xong hết lần này đến khác cứ hy vọng là chắc lần này được và nghĩ lần trước ko được là do download hoặc update lỗi nhưng kết quả lần nào cũng vậy xong xuôi hết cuối cùng no' không hiện ra màn hình đăng nhập mà thay vào đó là dòng chữ :CREATE DEVICE FAILED - - 8876086A .Anh em nào pro có thể chỉ giáo dùm tôi cái ưc chế quá:((

5. soidenband

soidenband Fire in the hole!

Nhà bác dùng card On Board à.Nếu vậy thì không chơi được đâu :|

6. kelvinlong

kelvinlong Youtube Master Race

Cảd nhà em Asus EN8600GT 512Mb

7. HawkEye

HawkEye T.E.T.Я.I.S

Update Driver mới đi pác.....iem mới vừa up tối qua........chơi được rồi...hờ hờ

8. anh_hai_lua

anh_hai_lua Dragon Quest Lão Làng GVN

@ kevinlong : Cái chỗ ông đứng ở Montt bị bug , cha nào chui vào đấy cũng bị như thế hết .

9. Delta-Force

Delta-Force Donkey Kong Lão Làng GVN

Zzz cái chỗ Montt đấy , muốn hết bug chỉ có cách log out ra vào lại =_= .. cả ngày hôm nay bị gần chục lần .

10. Tetsupro

Tetsupro Youtube Master Race

may anh oi cho em hoi?, em cai` ban setup rohan ve roi` mo? len thi` no' dung yen, hiz, em danh` xai` cai winrar de bung cai file do' ra ( giong nhu cai` setup binh thg`), roi` mo? ban? launcher len cho no tu dong patch, tuong moi chien. thanh` cong tot dep ai de` patch giua~ chung` no' no bao la` failed to download, em bo' tay lun::(, ai bik chien. zi xay? ra thi lam on chi? em cach khac phuc nha, em cam on nhiu` lam

11. Delta-Force

Delta-Force Donkey Kong Lão Làng GVN

Ko kết nối đc với máy chủ để up , sao nhìu ng` up lâu thế nhỉ ? tui chỉ cần 10 min- có hôm 7 min là up xong rồi .

12. Tetsupro

Tetsupro Youtube Master Race

Vay h ko up dc thi phai lam sao anh

13. CongNT

CongNT Youtube Master Race

Mình vừa update lúc 5h sáng xong nè, giờ cài rohan tiếp vào con desktop :)

14. Elegance

Elegance Youtube Master Race

mấy pác chơi dạo gần đây có bị lag hok dzị???em dzô lần nèo cũng lag bậc bậc,hok bít tại đường truyền hay tại mạng nữa

15. TrinhNhanKhuong

TrinhNhanKhuong Legend of Zelda

SAo mình vừa vào game là đứng mạng liền, mặc dù nhìn Modem vẫn đang chạy (truyền-tải) bt. Hên thì vào đánh dc 1 con lại đứng mạng, gần như là ko thể chơi gì dc.

16. Fye

Fye Donkey Kong

Ko up dc thì có 2 cách sau:

_ Cách 1: vô cùng đơn giản, hiệu quả là chạy qua nhà bạn bè, quán net nào đó có bản đã update chạy dc copy về.

_ Cách 2: tự update cho đến khi nào dc mới thôi -->gian nan ( up xong chưa chắc là chạy dc đâu nghe ) : kiếm dc IP nào ngon thì fake IP mà up, ko thì tự reset modem mình đến khi có IP ngon rồi để nó update.

Hehe, hôm qua hên quá. Reset 3 lần thì dc cai IP 142.xxx up còn ngon hơn cái 203.162.xx nữa. Up từ client OB 1 lèo ~5600 file ko hỏng cái nào, vào game ngon ơ.

PS: có mấy ông nói mỗi lần vào game phải đợi update là sao, tôi ở nhà hay tiệm net cũng chỉ chờ 7s cho nó Full check rồi Play thôi mà.

17. tunkute

tunkute Youtube Master Race

tui vào Rohan thì nó báo lỗi:"Bitmap Font Texture Surface Error,please visit our homepage and contact us if you have any question" sau đó thi out ra lun,làm thế nào bi h :((:((:((

18. tuancoilatao

tuancoilatao Youtube Master Race

mọi người ơi cho em hỏi , em vào đc game rồi nhưng mỗi khi out game muốn chơi tiếp thì lại phải reset máy . Cái thứ 2 nữa là mỗi khi khởi động lại máy xong thì lại phải load lại , thế là sao ?__? , hay là em thiếu file ji :-/

19. VALove

VALove Donkey Kong

Update lên bản 222 rồi nhưng cứ vào game là nó bị như vậy không biết là lỗi gì nữa. Pro nào help với ::(

Các file đính kèm:

20. soidenband

soidenband Fire in the hole!

Hình như là có 1 file nào đó trong Data bị lỗi :|

Bác nên cài lại game