No-NameCabal server ThaiLand

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi j3lack2911, 30/12/11.

1. ivacovic

ivacovic Youtube Master Race

bạn vao diễn đàn cabalviet.net ay vo do tai full client roi nếu không vào đc game thì nó có up cái file xtrap bên dưới gán patch noname vô chơi là ok

2. antoni1505

antoni1505 Youtube Master Race

vao choi lai di may ban ............. up up up

3. tahicntt

tahicntt Youtube Master Race

E hèm! Tình hình là Guild Vietnamclub đang tuyển nhân sự để war Guild.anh e vào chiến vs bọn thailand cho vui nào.Anh em nào mới chơi cứ rao trên kênh thế giới ta sẽ cử mấy em "lông chân dài" ra đón tiếp tận tình . hé hé

4. IIGaRungII

IIGaRungII Youtube Master Race

^^
    mấy hôm không vào được nên nản roài ...
    không update dc >"<

5. cryforyou

cryforyou Mr & Ms Pac-Man

sv này còn ai chơi k sao phải tìm đồ mới up rank dạ bất tiện thật

6. IIGaRungII

sao toan loi xtrap là sao nhỉ?

7. tahicntt

sever còn khoảng chục người chơi thôi,nhưng được cái it lag . PVP , PK xả stress thì wonderful! :)).
    Đặc biệt chương trình GVG vui thì thoai rồi...... a em vô hưởng ứng đê!
    Cái lỗi xtrap có thể do mạng. hoặc bạn chạy lại cái patch xem, chứ bọn mìnhc hơi mãi co thấy bị sao đâu^^

---------- Post added at 19:22 ---------- Previous post was at 19:13 ----------

sorry! mình nói thiếu.khoảng chục người VN chơi thôi.^^ chứ không phải cả sv nhé ^^! .
    up!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! 10h tối là thời gian Guild Vietnamclub khiêu chiến bọn thailand . a em nào có hứng thú vô ủng hộ đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

8. IIGaRungII

sao giờ vao không thấy nhân vạt đau>"<

9. IIGaRungII

cung~ vui ghe..................................

10. tahicntt

tình hìnhl à thiếu đồ cho newbie.ta là Dr4k3n đứng ra kêu gọi anh em nao đã chơi sv này rùi co thể quay lại thì rất tốt.còn không mong mọ người cho ta xin ít đồ về chia ^^! hum nay vừa war guild thua nên ta phai mặt dầy lên đây xin viện binh.mong anh em giúp đỡT.T

11. hoangvu7793

hoangvu7793 Youtube Master Race

Ta xin lỗi,hôm qua ta bị disconnect nên a e bị thua.Và cũng mong a e nào đã từng chơi sv noname nếu có đồ ngon thì hãy cho lại new mem,vì hiện tại rất cần những món 28%amp và items úp lv,để úp lên 800 chứ kô G bên thái toàn 800 kô cân bằng sức.
    Nhân thể cũng cám ơn các a e đã sát cánh cùng G qua những ngày qua để GVG đem lại niềm vinh dự cho G của người Việt Nam,thank thank :D

12. IIGaRungII

thua nhưng vẫn vui! vì chúng ta yếu hơn toàn lv 400 không đồ vip bên thailand toàn 800 mà lại toàn đồ vip. mà nói thật tụi mình không thua điểm nhiều đâu tối nay đánh lại và có chiến thuật rõ ràng nhé !
    Đánh vì danh dự 2 quốc gia. :) nên cảm giác cũng thấy khác :D

13. totrongphuong

totrongphuong Mr & Ms Pac-Man

Mình là mem mới ,ai có đồ FB. share mình với ! cùng chiến nào !

14. blackdagger

blackdagger Mario & Luigi

Fb làm ji có đồ SAMP đâu
    toàn đồ MAMP ko ah
    1 là FA .
    2 WA
    3 FB
    4 WIZ
    FS với FB thì hỏng rồi
    FS thì có thể chơi FS magic >.<
    cái này ko có ji khó chỉ có cái up lvl là mệt đi cày cho sướng tay

15. tahicntt

các bác nào cho đồ xin pm Dr4FB ^^! thanks......
    Kêu gọi đồng bào quay lại làm trùm sv noname dey!

16. Rocxman800_

Rocxman800_ T.E.T.Я.I.S

Vỗ về nhau chi, bọn Thái toàn đồ cashshop, mềnh toàn đồ Farm thì ăn thế lào được :))

17. mrleovn

mrleovn Youtube Master Race

mem mới tham gia có gì anh em giúp đỡ nhé.
    class: warrior
    name: CyberGirlVN
    hehe.đã vào G, anh em cũng đông ra phết.

18. tahicntt

bác đừng chém quá thế. Guild vietnam h là trùm boss.chiếm cứ luôn các map war.gặp thailand là đập.tụi nó thường xuyên ăn hành.trận thua vừa rồi.ta lên rao cho anh em xúc động thui.chứ so lực lượng.bên nó 6 thang 800 max. mà bên mình chỉ có 4 mem 800+3 mem 400.nhưng không chênh lệch nhiều về điểm số.có thể quật ngược bất cứ lúc nào.chỉ tại thèng lona disconect thui.ta lên đây kêu gọi.ko phải vì Guild mình yếu.mà vì tụi thái nó tập hợp lực lượng mạnht ừ nhiều G để đánh mình.quà quan mìnhd ậmc hân tại chỗ kỉu gì cũng thua T.T
    Vậy nên các bác hưởng ứng vào xây dựng Guild ta rất rất hoan nghinh và hỗ trợ hết sức có thể.
    Thân!

19. hoangvu7793

hoangvu7793 Youtube Master Race

@rocxman800: sv này có kho người việt nam còn mạnh hơn cả bọn thái nữa,bạn đừng nghĩ về việc cash shop,cái đó ai onl nhiều thì được poin nhiều mua đồ thôi,nếu thua thì chỉ thua về độ lag thui.Còn về GVG hôm kia G nào cũng dùng mem của mình nên câm bằng sức,G việt nam ít nhưng đập tụi nó tơi tả.do tại hôm qua tụi nó rủ mem khác vào G nên toàn lv 800.
    Hi vọng a e cố úp rank và lv. :D chúc G ViệtNamClub win trong ngày hôm nay.hẹn a e vào 10h pm mỗi tối
    P/s:lona sẽ thông báo cho GM về vjệc GVG và coi như 1 event và a e sẽ được phần thưởng :D.

---------- Post added at 20:58 ---------- Previous post was at 19:30 ----------

Ta nghĩ tối ni ta sẽ đề nghị mint GVG và phần thưởng là 10b 1 Guild.đứa nào đồng ý thì chuẩn bị tiền bạc hì,mấy đại gia như a mạnh thì nhớ nhiều nhiều lên ngen, :D
    Hehehe GvG vui là chính,tiền bạc là phụ,G mình toàn đại gia kô hà. :D

20. Ken27494

Ken27494 Mr & Ms Pac-Man

nghe hấp dẫn nhỉ ai cho mình xin cái link patch vs xtrap thử chiến luôn với anh em nào :D:D

---------- Post added at 20:29 ---------- Previous post was at 20:19 ----------

ai có patch hay client full up lên MF hộ mình với :D down cái patch trên web 400mb mà 4h. máy nhà đang đóng băng tính test xog nếu hay mới mở ra để down =.= mà làm 2 fát 4h thì qá tội