Nơi bán bài ở Tp.HCM và cách phân biệt bài thật-dỏm

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi anhchangdatai, 1/3/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Microlipse

Microlipse Donkey Kong Lão Làng GVN

Có ai biết chỗ bán bài lề đường nào giá khoảng 1->2k/tấm,chất lượng chỉ cần trên trung bình miễn là ghi đúng eff ko :|

2. thanhtungtnt

thanhtungtnt You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Hôm qua thằng bạn của tui lên đánh bài với một thằng bên HDA, hình như là Ryu gì đó. Bài tui + bài nó không combo vẫn thắng.

3. honalgun

honalgun Donkey Kong

Bạn đấu với ai zậy? Hôm qua những nhân vật chủ chốt cấp cao của HDA tập trung ở Gợi Nhớ.
    Nếu muốn thì mình cùng duel xem sao? Để xem deck ko có combo thì thắng bằng cái gì nhễ?

4. lanhdiendiemla

lanhdiendiemla Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Chắc đánh trâu, cứ fissure, hammer shot rồi sau đó monster to khỏe ra đấm ầm ầm, đánh kiểu đấy không cho phép đối thủ bốc đen nếu không 1,2 turn là chết ngắc ngoải luôn.

5. yugifan83

yugifan83 This is Moderator Lão Làng GVN

ko combo bẫn có thể thắng mà. Vữa trước tôi và stellar đánh mà có combo gì đâu, vẫn thắng 6 samurai của Lu và K đấy :-"

6. honalgun

honalgun Donkey Kong

Bậy nào... stellar có combo nhỏ của monarch, con yugifan có combo khóa field và burn... nói chung là cũng có chiến lược hẳn hoi. Nhưng mà thắng 2 deck 6m cũg ko có gì lạ...vì 2 deck đó đều không có "sư phụ"...hehe

7. Minaki

Minaki Mr & Ms Pac-Man

ryu là ai nhỉ ? hội mình có người tên ryu à :o lạ nhỉ

8. Kaorou

Kaorou Lollipop Moderator

@thanhtungtnt : ryu là ai thế.... trong HDA có người tên Ryu à :-/ :-? mà đánh ở đâu thế.... deck của K cũng ko có combo nà ... Yugioh - Deck " believe in the puzzle" mà :devil:

9. Minaki

Minaki Mr & Ms Pac-Man

deck của ku K,cắm 1 cái mask of restrict xuống,gọi ra 1 con 4* 1900 là ku K móm mõ :))

10. Kaorou

thì đã bảo là Believe in the Puzzle mà ...:devil: hy vọng mình luck như Yugi ... hehehe :))

11. PNTTHP

PNTTHP Mr & Ms Pac-Man

"Hôm qua thằng bạn của tui lên đánh bài với một thằng bên HDA, hình như là Ryu gì đó. Bài tui + bài nó không combo vẫn thắng."
    Nói chung ko nên gọi đối thủ là thằng, nên tôn trọng người khác để người khác tôn trọng mình.

12. -Azz-

-Azz- T.E.T.Я.I.S

Chuyện nhỏ ấy mà, HDA là nơi mà mọi người yêu thích Yugioh hội ngộ, cho nên trong HDA rồ củng có, và nóp củng có, thậm chí có người ko bít đánh cũng có. Chỉ cần yêu thích là có thể gia nhập HDA, dù bạn đến đó để xem cũng dc. HDA ko quan trong chuyện thắng hay thua, mà ở đây chúng tôi chỉ quang trong đến việc chơi vui hay ko mà thui.:x

13. tien_si_bai_ma

tien_si_bai_ma C O N T R A

hay ghê không có combo vẫn thắng hả , vậy chủ nhật lên duel với tui chơi , để tại hạ xem thử là deck gì mà ghê thế

14. hoangtuvodich

hoangtuvodich Youtube Master Race

Cho em hỏi 1 tuần có thể họp mặt duel mấy lần??Em mới khám phá ra club em yêu thích là Yugi-Oh nên nhờ các đàn anh chỉ giáo

15. honalgun

honalgun Donkey Kong

16. Spirit_Reaper

Spirit_Reaper Donkey Kong

Newbie cứ xách Deck lên đó chơi cũng dc hả mọi người!Mình có Deck tùm lum chủng tộc,toàn chơi với mấy đứa bạn,giờ xách ra chơi với mọi người thử dc hem?

17. hoangtuvodich

hoangtuvodich Youtube Master Race

8h~12h chủ nhật ah` . Có thể chuyển sang buổi chiều dc ko ? Vì 10h em mới học xong

18. honalgun

honalgun Donkey Kong

@Reaper và hoangtuvodich: thắc mắc về HDA thì có thể vào trong mục thảo luận của HDA. Chứ post ở đây hoài mod "chém" bi giờ...
    Newbie cứ mang deck lên roài cùng duel với nhau, không sao cả.
    Còn về việc họp mặt sáng chủ nhật thì đạ được thống nhất rồi, khó thay đổi được. Tuy nhiên có 1 số buổi (đa số) là anh em HDA ở lại chơi đến chiều luôn.

19. Kaorou

@all : ai có thắc mắc gì về HDA yêu cầu vào trong sub-box .
    @hoangtu: sao biết có 1 lá bài thật :-/ cn naà đem lên xem sao :D

20. Marvel1311

Marvel1311 Youtube Master Race

cho hỏi có ai ở tp HCM bán bài ko,em rất thích con Chaos emperror dragon và The creator nhưng mua mãi chả có nên muốn mua để sưu tập,bác nào có bài giả thì vui lòng bán cho em nhé,nếu có thì vui lòng cho lun số dt dể dễ liên lạc,nếu có ở quận8 hoặc q5 thì càng tốt

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.