Nơi chiến Soul Calibur 5 tại Hà Nội

Thảo luận trong 'Soul Calibur' bắt đầu bởi Warden, 18/2/12.

1. Warden

Warden Donkey Kong

Mọi người ơi, hiện giờ tại VS Central 45 Trần Đại Nghĩa đã có đĩa Soul 5. Tất cả mọi người ai muốn chơi tập trung tại đó nhé :D Anh em tụ tập rồi đóng góp mua thua 1 đĩa Soul 5 nữa.

Hôm nay tôi vừa chiến thử, cảm giác là có rất nhiều thứ để tìm hiểu, có điều vì chỉ có 1 đĩa Soul nên anh em đánh đông quá chưa có thời gian nghiên cứu được :-s

2. FFLeader

FFLeader The Warrior of Light

Đánh đông quá chưa có thời gian nghiên cứu cơ à. 1 dấu hiệu đáng mừng cho dòng Soul

3. ngocairserco

ngocairserco Youtube Master Race

warden a anh khanh ha?:)).anh con phai luyen nhieu moi danh duoc em:))

4. Warden

Warden Donkey Kong

No, mình là Đức đánh Cervy và Asta

---------- Post added at 13:00 ---------- Previous post was at 12:58 ----------

Bác Sơn định rửa tay đến bao giờ thế, vào chiến thôi chứ bác :d

5. FFLeader

đáng buồn là con PS3 của mình lại die rồi chứ nếu ko thì online tha hồ mà đánh. Bây giờ đang ngồi hóng C9 để chơi online bằng PC cho nó đỡ tốn kém

6. vn00473077

vn00473077 Legend of Zelda

Bác làm gì mà bi quan thế , không online thì còn ae ở đây . Tiềm lực + nhân lực đâu phải là không có , chẳng qua là bác có muốn hay không thôi ;))

7. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator GVN Veteran

Ở HN thí cứ gặp nhau mà quất
    Xa quá thì mới live chứ ở gần nhau thì lên live thủ dâm tinh thần làm gì :-??

8. M&MX

M&MX Youtube Master Race

Tôi mua đĩa lâu rồi mà cv bận với ham đi chơi dota với bạn quá nên cũng ko con tg cho SC :)), t7 này nếu các bạn cần thêm đĩa đánh cho xôm thì gọi mình, bác Sơn từ hồi gọi em đi SC4 có mỗi 1 lần, bị củ hành hay sao ko bao h rủ lại nữa thế =]]

9. FFLeader

Tại dạo này đi làm bận quá không có thời gian đi chơi . Soul 5 mua hẳn 1 đĩa riêng cơ à, chắc tậu 1 con PS3 rồi đúng không ? Dạo này nhiều fan soul tậu PS3 hoành tráng quá nhỉ.

10. vn00473077

Hiện tại đã có 2 đĩa , 1 đĩa tại Trần Đại Nghĩa và 1 đĩa của 6 ae "cụ trột" :)) cuối tuần này thì hẹn đông đông oánh cho máu , khí thế bùng nổ thì mới có hưng phấn để chiến đấu ;))

11. xentoc

xentoc Mr & Ms Pac-Man

Vẫn máu thế này cơ à?...ghê gớm quá. Nhưng có vẻ không được như hồi trước nhỉ. Hôm nào buồn buồn có khi mình qua làm ván chơi. Mà thằng nào làm cái box Soul này chạy qua chạy lại thế, bựa quá.

12. Warden

Warden Donkey Kong

Giờ có thêm 4 chú tuyển trẻ rồi bác ạ. Anh em gạo cội thì vẫn được 3-4 người thế là chiến được rồi :D

13. vn00473077

Lên lịch đánh nhau đi :| dạo này cứ đi đánh lẻ tẻ 3 4 người ko vui , làm hôm chiến 7 8 mạng 1 lúc nhỉ ...

14. FFLeader

Có nên điểm danh tất cả các fan của dòng Soul này ở HN còn quan tâm không nhỉ ? Sắp tới tôi chỉ có thể tham gia ủng hộ phong trào thôi chứ không tập nghiêm chỉnh được vì không có thời gian. Có giải hay có vụ gì thì tham gia cho thêm người đông vui. Các fan của dòng Soul này trước đây đâu hết rồi lên tiếng đi nào .

15. vn00473077

Tinh thần bác Sơn cao quá nhỉ :-<

16. nhomhoanmy

nhomhoanmy Fire in the hole! GVN Veteran

Từ lúc có cái soul 5 box này rầm rộ cả lên? Tekken 7, DOA 5 , bây giờ đến soul 5.
    Soul 5 này còn 2 chars nữ trong soul 3 không? 2 đứa cầm kiếm với khiên ấy, nếu còn thì cũng ra đại nghĩa thử với anh em tí

17. Chaos Yu

Chaos Yu Waiting to respawn GameOver

Ko
    Giờ đổi mấy đứa cầm kiếm khiên khác, là con và cháu của 2 đứa cầm kiếm khiên bản 3

18. VolGol

VolGol Mr & Ms Pac-Man

7 8 mạng đĩa đâu mà chơi =)):7cool_waaaht:

---------- Post added at 17:02 ---------- Previous post was at 16:58 ----------

cũng khá đông rồi đấy anh... mấy hnay chăn dắt đc mấy đứa tân binh,vẫn gà nhưng có vẻ biết phấn đấu nghiêm chỉnh :))

19. vn00473077

20. VolGol

VolGol Mr & Ms Pac-Man

thế a hẹn ngày đi... tầm cuối tuần này cũng đc. lập thêm cái topic rủ ai k đi đc thì đánh onl cũng đc. trong nc đánh với nhau chắc chả lag đâu @@