Nơi dành cho tất cả những thắc mắc không biết post vào đâu!

Thảo luận trong 'Thư viện WE/PES' bắt đầu bởi kekhongtim, 9/9/05.

1. Symphonic

Symphonic Around The World

nguy hiểm quá nhỉ?? (ặc..ack)..thế ngoài hàng nó hay chơi PES hay WE nhiều hơn

2. daigia_8x_island

daigia_8x_island Donkey Kong

bên đây hok có hàng họ gì ai cũng có máy để chơi ở nhà nên hok bít gì hết nhưng tui đoán là chơi PES6 nhiều hơn, hỏi handy đi

3. ciditin

ciditin Mario & Luigi

có chơi WE10JL rồi thì mới nói. OK! daigia nên để ý ngôn từ của mình. Đây là nơi để cho ý kiến không phải để khiêu khích, chê bai ai cả. X(
    Có biết WE10JL rồi thì hãy phát biểu nghen các bác :cool: . Bản WE10JL là bản ra sau cả PES6, có thể coi đây là bản Final Evolution cho WE10/PES6 không phải là bản WE10 đầu tiên. Tui đã chơi tất cả các phiên bản của WE10/PES6, ngoại trừ bản cho bắc mỹ chưa ra thôi. Bản này có nhiều cái mà WE10/PES6 không thể có. Giao diện cũng đẹp hơn, khác hơn, vv....tui đang patch gần xong bản này, sẽ cho ra nay mai. :>
    Còn chuyện bản quyền so với ff thì ai cũng biết như thế nào rồi, khỏi cần nói qua nói lại. Tui đã patch chơi thử ff rồi, bên đó họ cũng patch ff như điên đấy thôi, vì ea làm đồng phục cũng tệ như conami vậy. Có cái patch ff nhiêu khê hơn, nói chung về việc patch thì We/Pes hay và dễ hơn.
    http://www.play-asia.com/paOS-13-71-45-49-en-70-1lz8.html

4. chinhnghia171

chinhnghia171 Youtube Master Race

E bó tay thật rồi đấy .Cả ngày ngồi mày mò trên này ko thể nào tìm dc phần mềm GSC và huong dan của nó.E dùng cái DSK hay dai loai gì đó nhưng ko add patch vao dc.Các bác cho e hỏi khi sử dụng mấy cái patch update và kit đó thì có ảnh hưởng gì đến PES6 ko ?Hic các bác làm ơn giúp e với.Lần đầu e chơi PES6 trên pc nên ko biết cách làm thể nào để nó hoàn thiện như mong mún

5. ciditin

ciditin Mario & Luigi

lấy kitserver về dùng cho PES6 pc đi cho dễ. Lại có thể dùng được nhiều áo, nhiều banh, nhiều SVĐ, nhiều giày. Với điều kiện là máy phải đủ mạnh để chạy, tuy nhiên cứ nên tải kitserver về đi.
    uh, lại mới thấy thêm một bản WE10 LW nữa:o , bản này chắc là cho K-League
    http://www.play-asia.com/paOS-13-71-45-49-en-70-1sr4.html

@nguyenchinhnghia171: lên ym đi.

6. chinhnghia171

chinhnghia171 Youtube Master Race

bác mod ơi có thể hướnng dan e qua yahoo dc ko ?Nick e la nguyenchinhnghia171 E sợ tôn dien tich cua dien dan ...Neu bac ranh thi danh 1 chut thoi gian cho e...Chứ thực sự e đã tự tìm hiểu 2 ngày nhưng chưa đâu với đâu cả.hi vọng có ng huong dẫn cụ thể e sẽ hiều nhanh hơn.

7. baby9tuoi

baby9tuoi Mr & Ms Pac-Man

cách dễ nhất là dùng art money rất dễ dàng các bác ạ::)

8. ciditin

ciditin Mario & Luigi

dùng art money làm gì, có đồ đó chỉ cần bỏ vô chạy là có 99999 WEN. Vào đây tìm xem

9. baby_xinhxinh

baby_xinhxinh Youtube Master Race

MẤY ANH PRO ƠI!!!
    EM MUỐN ĐÁ ONLINE TRONG PES5 NHƯNG SAO KO KẾT NỐI ĐƯỢC VẬY
    CODE REGISTION THÌ CÓ SẴN NHƯNG SAO KẾT NỐI THÌ BẢO LÀ
    an error accurred during ......??? LÀ SAO VẬY MẤY ANH
    LÀM ƠN CHỈ DÙM EM

10. SN_handy

SN_handy C O N T R A

mua cái đĩa xịn đi..........................................

11. SN_yugi

SN_yugi Legend of Zelda

Khổ ghê mấy ông mem mới,chẳng tìm hiểu gì cả,cứ có vấn đề là vào post hàng chục bài >_<

12. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

Dạo này nạp lại PES thì đá tốt , chỉ mỗi cái màn hình newgame ban đầu đen xì .. mò thì vẫn ra nhưng mệt lắm... 0 bít sửa bằng cách nào... Ram 512 , đĩa mua 7k ... Chế độ 800x600 , cấu hình normal

13. MU no1

MU no1 Mario & Luigi

cái chính là card màn hình bác ạ,nhà em ram 256 cũng bị nhưng cái đĩa đấy mang sang nhà bạn thì lại đẹp như ps

14. Super Pippo

Super Pippo The Warrior of Light

Mua cái card 8800 là sửa được ý mà :'>

15. bbkit05

bbkit05 Youtube Master Race

các bác ơi! may em Centrino Duo 1.66 ram 512 VGA 256MB ATI RADEON MoBILITY X1400 sao chơi PES6 giật dữ lắm.trong khi đó máy của bạn em cung y chang vậy nhưng mà RAM 1G thỉ chạy mướt lắm(1024x768 detail medium) các bác có biết sao ko,chỉ em với.em thèm PES6 lắm.

16. the_simpsons_86

the_simpsons_86 Donkey Kong

sao tôi chơi PES 6 mà chả thấy cái match mode gì ngoài ex set 1 set 2 gì đó, nói chung là ko có đấu giải...vì sao vậy?

17. MU no1

MU no1 Mario & Luigi

thế thì là bản demo rồi,mua cái đĩa mà chơi

18. barcano1

barcano1 Mega Man

1. Coi lại cái driver của VGA. Thử kiếm phiên bản mới hơn hoặc ổn định hơn xem. :-/
    2. Kiểm tra xem cái đĩa cài game có bị lỗi k0 ? (Nếu cả hai cùng cài từ 1 đĩa thì có thể loại bỏ nguyên nhân này)

19. songlongdaiduong

songlongdaiduong T.E.T.Я.I.S

Mình đang chơi PES6 trên pc lẩn ps2.
    Bây giờ down được option file ps2 cho PES6 rồi mà không biết làm cách nào bỏ vô save của ps2????
    Có thể dunùg patch như pc không..và làm cách nào.
    Ai làm rồi chỉ mình với. Cảm ơn nhiều (Pc thì rành rồi con ps2 thi bó tay luôn)

20. Dragunov

Dragunov Mr & Ms Pac-Man

hôm nay em nghe thấy thằng bạn nó bảo ngoài hàng có WE11 cho PS2 , có đúng ko hả các bác, hay chỉ là bản cập nhập thôi , nó bảo là khác hoàn toàn với WE10 và nó ghi là WE11 mới ra ngày hôm nay .