Nơi dành cho tất cả những thắc mắc không biết post vào đâu!

Thảo luận trong 'Thư viện WE/PES' bắt đầu bởi kekhongtim, 9/9/05.

1. wincongtu1

wincongtu1 Youtube Master Race

ai cho em cái CD key để em cài lại với, kíterver làm hỏng game, mới remove để cài lại, ko có cd key sao chơi :(

2. wincongtu1

ai cho xin cái cd key đi mà, hảo tâm dfi9 mà huhu ko chơi đc từ sáng tời giờ rùi

3. ciditin

ciditin Mario & Luigi

từ từ chứ, bộ muốn là vào réo người ta cho liền sao, lại còn post liên tục :cool:

4. wincongtu1

hic, em sốt ruột quá nên vậy, mà thx bác, em có cd key rồi( mượn của hangthacbo1)
    @hangthacbo1:thx 4 share

5. boylovemusic91

boylovemusic91 Youtube Master Race

các bác cho em hỏi cái e đá pes6 trên PC mua đủ 2 tay cầm cắm vào mà ko hiểu vào trong game nó chỉ có duy nhất Control1 ko có cách nào khác phục ko ::)

6. Ro-antic

Ro-antic Mr & Ms Pac-Man

Vào setting control panel để xem pc có nhận đủ 2 tay ko. Nếu nhận đúng và đủ 2 tay thì bạn vào file setting của game gán player1 cho tay 1 và tương tự player2 cho tay 2. Hi vọng giúp được bạn.

7. Super Pippo

Super Pippo The Warrior of Light

Trước tiên cắm gamepad vào rồi vào Control Panel -> Game Controllers test xem GP có nhận ko. Sau đó vào setting trong thư mục cài game để chỉnh. Player 1 hoặc 2 thì chỉnh mỗi chỗ 1 trong 2 GP ấy. Sau đó thử nút luôn tại đấy. Nếu ok cả 2 thì chắc chắn là được rồi.

8. Ro-antic

Ro-antic Mr & Ms Pac-Man

Cái này được ko: J52FCN5H7366CPXNYHU7
    Chả hiểu, bạn đã cài rồi và remove tức là trước đó cũng phải có key mới cài được, vậy giờ cái key đó đâu nhỉ :-/ ?

9. sephiroth2007

sephiroth2007 The Warrior of Light

Làm ơn cho mình hỏi bản Patch nào là đẹp nhất và hoàn thiện nhất cho PES 6 trên PC vậy! Mình đi kiếm hoài mà cái nào nhìn cũng chán quá. Hy vọng có cao thủ chỉ dẫn, sẵn cho mình link dơn luôn nhé. Cám ơn thiệt thiệt là nhiều nhiều !!!

10. Ro-antic

Ro-antic Mr & Ms Pac-Man

Tùy môi người thôi, chọn lọc từng cái hay, đẹp của từng bản patch rồi mix nó lại thành bản game của riêng mình. Vì chỉ có bản thân mới thỏa mãn bản thân được. Hiện tại mình thấy K-patch là ok. Bạn tìm trong box patch sound ... của bạn M@sk_hi3p (xin lỗi Hiệp nha, ko biết viết đúng nick của bạn ko nữa!?). Lựa cái nào đẹp thì patch, sau đó là cái scoreboard ver3 của Hiệp.

11. soi_con_ne

soi_con_ne C O N T R A

Có ai biết trang nào xem trực tiếp giải Ngoại hạng Anh ko, chỉ dzùm em, hix..............

12. thiennghia

thiennghia T.E.T.Я.I.S

Vào trang chủ của thằng VTC đấy,nó chiếu ol đó.Nếu ko thì lên mạng search trình TVUplayer về mà xem

13. soi_con_ne

soi_con_ne C O N T R A

Vô VTC1 luôn rồi, theo lịch thì nó đang chiếu giải bóng chuyền hay gì ấy, bấm vô thì là Tom & Jerry.

14. thiennghia

thiennghia T.E.T.Я.I.S

http://www.vtc.com.vn/ trên ấy có đủ cả 5 kênh VTC mà(VTC1,2,3,4,5).Hiện zờ đang chiếu trận Arsenal-Fulham kìa,trên VTC2 í
    PS:Nếu ko thix thì dùng thằng TVUPlayer(lên mạng down về) xem trên ESPN hay Starsport cũng đc

15. PLAY ALL GAMES

PLAY ALL GAMES T.E.T.Я.I.S

mấy bác ơi cho em hỏi tí : em ra tiệm mua 2 cái đĩa pes6 tiếng việt có đội tuyển việt nam về cài, cài xong là chơi lun, ko cần crack khoảng 1.5 GB, màn hình chính có Giao hữu
    P1 chọn nhanh
    P2 chọn nhanh
    Penalties
    giao diện chính chỉ có 4 chế độ thôi mấy bác ơi, không có đá cup chả hiểu sao nữa

em hỏi là có đá wa mạng LAN được không sao em không thấy chỗ nào để kết nối, thứ 2 là mấy cái vụ tiền và chuyển nhượng cầu thủ thì thực hiện ở chỗ nào và thực hiện ra seo ? em mới bước chân vô làng bóng đá PES 6 hổng biết gì hết xin mấy bác giúp cho ạ :)mấy bác giải thích dùm em ạ

16. soi_con_ne

soi_con_ne C O N T R A

Chắc bị lừa bởi bản demo gòi, bản chính dung lượng gấp đôi đấy.

17. PLAY ALL GAMES

woa oa oa hu hu! em mua đĩa của bác Như Kiều đó hu hu bắt đền hu hu. thui kệ có cái này đá đỡ ghiền đợi pes 2008 ra mua lun, hi hi em cám ơn lắm lắm, hơi thất vọng

18. soi_con_ne

soi_con_ne C O N T R A

Chắc bọn làm lậu chôm của ông nhukieu cái font rồi làm giả đó, đừng nói oan tội ổng.

19. PLAY ALL GAMES

í em xin lỗi bác như kiều vì em quá xớn xác, không nhìn rõ các chức năng đó rất fong fú trong cái menu bấm mũi tên xuống hoặc lên, một lầ nữa em xin lỗi

20. soi_con_ne

soi_con_ne C O N T R A

Đến lượt em cần cứu, mua đĩa Wepes7 về cài vô, có thêm phần deamont nữa, có cần chạy cái đó ko. Mà no hok có crack vô chơi ko được. Cho em xin cái crack đi.