Nơi để chiến BR hàng tuần

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi Stun The Insect, 24/10/03.

1. ma_giangsadec

ma_giangsadec T.E.T.Я.I.S

Ở trong nước kiếm còn mục con mắt nói chi chờ nước ngoài về ! Tui ko mong mỏi gì mấy tên ngoài nước Việt , ko tin thì hỏi NIX xem lần sắp đi HCM tui với NIX có quen 2 thằng USA 95% luôn nhưng nói ra thì 2 tên đó nổ nói cái gì cũng bên mỹ nhưng chơi cái gì cũng như đặc sản vịt !

To NIX : coi bộ lần này tụi taki cũng như tụi mạnh sâu bọ ko làm gì ông nổi rồi tui phải kiếm gắp 1 bọn khác thôi , chừg nào ông hoàng thành xong bọn TK thì báo tui tui sẽ cho ông 1 sát thủ mới ( lần phải tuyển lựa kĩ mới được ) Nhất định lần này phải cho ông biết lễ độ nè HE HE HE !

2. NIX_WATER

NIX_WATER Mr & Ms Pac-Man

Cao thủ hả, ngộ à nhe, nhưng mà kô sao, chỉ cần thử qua 1 lần là xong, hé hé hé...
    Tui đã tiêu diệt được tụii JK rồi, tụi taki thì tan nát hết, nhưng mà tên trùm taki thì tui chỉ mới ngang ngửa thôi
    Có chuyện này nè, tên trùm taki là holy-fỉe tức là lửa thần, còn nix-water nghĩa là quỷ nước, thấy có chuyện trùng hợp ghê nhỉ, he he

3. ma_giangsadec

Vậy thì siêu rồi coi bộ thời gian tui dành cho ông 1 năm hơi bị dư ! Chắc phải giảm lại nửa năm để mình làm chuyện khác quá !

Ê NIX tạo chữ ký dạng mặt nước màu xanh ko ? Nếu tạo thì nói nội dung chữ đó đi tui nhờ người ta tạo dùm cho !

4. FFLeader

FFLeader The Warrior of Light

Tui thấy có chi tiết ko được chính xác lắm. Đâu có ai bảo Fire là trùm Taki đâu, vô địch giải cũng ko phải Taki. Hơn nữa theo toi biết thì vô địch là Vega nhưng trận đó có vẻ ko fair tí nào--> do cả 2 bên đều chọn những con có thể nói là ko phải con ưng ý nhất mà chủ yếu là mang tính chất đối phó nhắm giành chiến thắng nhất thời.
    Hiện tôi mới chỉ thấy có Taki Mae là dùng đúng con mình yêu thích để ra trận thôi.
    Theo tôi thì mấy U ở Taki nên đem thực lực ra cho Nix lãnh giáo đi. Để hắn mơ kiểu này nguy hiểm lắm....

5. NIX_WATER

NIX_WATER Mr & Ms Pac-Man

À, lần đó tui qua Taki shop đánh với ông vega rồi, thì cũng có thể nói là ngang ngửa đấy thôi, còn holy-fire thì tui chưa gặp nhưng tui nghe thằng bạn nói lại nó là trùm nên tui mới nói như vậy. Còn về mấy you bên taki shop, trừ vega thì tui kô biết nói gì đây, you có thể hỏi họ, chứ tui nói ra thì ngại quá.

6. ma_giangsadec

Sao tui nó rần rần lên vậy NIX ? chắc tui khỏi kiếm thêm người nữa quá hé !

Mấy ông bên TĐ đâu sao ko lên tiếng để tụi nó nói tụi ông ở hóc bà tó vậy ?