Nơi đóng góp ý kiến về cách điều hành box - Tiến hành làm banner cho box

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi bibobom, 15/3/05.

1. bibobom

bibobom Guest

to Ter84 : bbb cảnh cáo anh nor vì thấy anh cũng có nói ra nói vào HHLong , còn HHL thì bbb không binh gì cả , nhìn cảnh cáo của HHLong xem, 2 phát rồi đấy...Ý của BBB là nếu thấy ai nói năng lung tung bừa bãi , xúc phạm người khác , các bạn cứ phản ảnh chứ đừng nói móc , cãi nhau gây xích mích, vì thế nên cứ ai cãi nhau là bbb cảnh cáo chứ không cần bít ai đúng ai sai...
    còn chuyện gỡ cảnh cáo bbb không bít thật đó...

2. Terminator84

Terminator84 T.E.T.Я.I.S

Tốt nhất là chuyện này nên dừng lại ở đây, không nên nói thêm nữa. Dù sao thì khi cảnh cáo ai mod bbb cũng nên xem ai đúng sai thế nào. Chỉ xin góp ý đơn giản vậy thôi, còn chuyện gỡ cảnh cáo : bbb cũng nên hỏi mod khác xem làm thế nào chứ ko biết thì hơi ... hài.

3. bad_boy_titi

bad_boy_titi Dragon Quest

Muốn biết ai gỡ cảnh cáo thì vào phần cảnh cáo của người đó xem là Okie ngay thôi...Dù sao BBB chưa biết là BB gỡ cảnh cáo cho Norman cũng đúng thôi...Bởi vì diễn đàn cũng có khá nhiều mem mà cái cảnh cáo nó lại ở góc => ko để ý cũng phải ...
    Stop tại đây....Okie???

4. NORMAN

NORMAN C O N T R A

Cảm ơn Mod Cường đã giúp đỡ. Nhân tiện cho hỏi thăm Trung (Ruddd), Vũ (BrightRain), Tình (Cannavaro)...giúp nhé!

5. Terminator84

Terminator84 T.E.T.Я.I.S

Sao các topic để "chú ý" nhiều quá nhỉ ? Anh Cường xoá bớt đi chứ nhể, còn mấy cái topic kia vẫn còn quan trọng, cứ giữ lại làm cảnh cũng được.

6. bad_boy_titi

Ruud là Trường chứ không phải Trung... :p ... Ruud sắp đi Thuỵ Sĩ học rồi, BR thì lâu rồi ko gặp,Cana đang nghỉ hè nhưng vì Veno ko còn máy PS2 nên cũng ít gặp nhau,còn Tokuei thì cũng đã đi làm rồi => mỗi đứa tứ xứ mỗi phương => đang hẹn nhau tụ họp trong mấy ngày tới đây => có ai tham gia cùng không???
    Cám ơn Nor đã hỏi thăm,BB sẽ chuyển lời hỏi thăm của Norman đến Ruud,Br,Cana... Hẹn gặp lại Nor trong thời gian gần nhất nhé.... ::)
    Okie...Thanks Ter nhiều vì đã nhắc nhở anh nhé... ::) ...

7. kekhongtim

kekhongtim Dragon Quest

Veno bỏ hẳn máy PS2 rồi hả bác? Tan 1 nơi cao thủ tụ tập :D. Tiếc wá nhỉ, đang định lúc nào xuống đá 2:2. Thôi, chat chit 1 tí, bác xoá dùm nhé

8. Black_Magicial

Black_Magicial T.E.T.Я.I.S

sao disk WE8 LE của mình mua lại bị đứng hình mỗi khi đá phạt vậy , hễ trọng tài nổi còi là màn hình đen thui , như vậy là disk bị lỗi hay máy bị lỗi

9. kekhongtim

kekhongtim Dragon Quest

nói thế thì cũng chịu, nhưng tôi chưa gặp trường hợp này bao giờ, có lẽ do đĩa. Mà đừng post mấy cái hỏi đáp kỹ thuật trong này nữa nhé

10. kekhongtim

kekhongtim Dragon Quest

@ các mod: del nick và xoá bài của mấy cu: giatinhvan, bns và doc_co_ps được ko?
    Thằng đầu vào câu bài thô thiển, 2 thằng sau post không dấu từ đầu đến cuối, nhắc coi như điếc. Chán lắm rồi, mỗi lần vào box thấy mấy cái rác đó bực mình lắm.

11. DENNISBERGKAMPVN

DENNISBERGKAMPVN Youtube Master Race

đủng rồi làm ơn del lẹ giùm tui cái trông thấy mấy thằng đó pót mấy cái đó khó chịu thiệt :cool:

12. juve

juve Dragon Quest

ừhm đã xử lí các trường hợp đó rùi, lần sau các bác có ý kiến về các chú khoái câu bài như thế thì gửi link hay chỉ rõ tiêu đề topic cho tui nhé...

13. bad_boy_titi

14. juve

juve Dragon Quest

rất bùn vì chia tay với một anh em trong box, nhưng khi nào ra HN chơi, rủ anh em đi vui vẻ với nhau, chắc cũng ko vấn đề j` chứ,... chúc ông sẽ thành công...
    add số tui vào đi: 0919448723

15. bad_boy_titi

hi`h`i...hôm nay nhờ có ông bạn Super badboy thuyết phục BB đã quay trở lại với WE rùi...hi`hi`.... Và mục tiêu sắp tới của BB trong WE là hạ được Patriot trong thời gian chậm nhất là 1 tháng nữa => đợi tin chiến thắng của BB nha......
    Mà BB đã gửi lên Admin yêu cầu cho BB vẫn giữ chức vụ Mod của box này rồi ... => BB sẽ cố gắng hoàn thành nhiệm vụ.....

16. The Patriot

The Patriot Donkey Kong

Hahahahahaha anh BB quay lại ah`! Hay lắm hay lắm!Mấy hôm nay đang buồn đây không ngờ gặp một tin vui dữ dội à nha.Hẹn gặp anh ở giải CN này.

17. bad_boy_titi

Vui quá cũng không nên post bài chat trong này nữa nha.....Mong mọi người giúp đỡ BB trong công việc MOD nhé ( VD như là post bài đúng nơi,ko chat nhảm,ko chửi nhau trong forum.... )

18. juve

juve Dragon Quest

em nên đánh tiếng việt, ko thì lần sau anh sẽ trừ điểm trực tiếp, còn chuyện trừ điểm do post bài ngắn thì có sao đâu, miễn sao là đủ ý là được roài ,mấy thứ mp, exp đâu có ăn được//... quan trọng j` ba thứ đó

19. bad_boy_titi

BB thấy Kid đã đánh Tviệt có dấu trong topic HN => ko cần nhắc nhở nữa.... Còn việc tham gia WEHN thì em liên lạc với Hội trưởng Norman để biết rõ hơn về các thông tin cần thiết nhé.... Có thể add nick của BB là : blue_sky821211 .... Okie???

20. kekhongtim

kekhongtim Dragon Quest

@các mod: có thể xoá mấy bài của thằng vào box mình quảng cáo đươc ko? Để thế nặng máy wá