Nơi đóng góp ý kiến về cách điều hành box - Tiến hành làm banner cho box

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi bibobom, 15/3/05.

1. juve

juve Dragon Quest

lâu roài chưa vào nên quên mất nó post ở đâu rồi, có j` nhắc tui nhé. nhưng nhớ ko lầm là nó chỉ post 1,2 bài thôi mà, fải ko
    Thông báo cho anh em bít luôn, trong vài ngày tới tôi sẽ remove hay unset một số topic chú ý, với lí do WE9 đã ra rồi và trong box có nhiều topic chú ý quá... ko hay
    Còn topic Đà Nẵng thấy dạo này vắng bóng chợ chiều quá, chắc tui cho lên dĩa luôn, qua nửa năm rồi mà bài viết chỉ thấy loe hoe... ^^
    PS: đề nghị 2 chú BB và BBB hôm nào rãnh ra chat yahoo room để bàn về việc cải thiện tình hình của box, đây chỉ đơn thuần là việc quản lí của mod

2. bad_boy_titi

bad_boy_titi Dragon Quest

Xin lỗi các bạn nhé.... Tuần vừa rồi quả thật BB bận quá,ngay cả giải hôm CN vừa rồi cũng không đi đá được ( trong khi đang đá dở giải )
    Có lẽ sang tuần sau BB mới rảnh được => Juve có thể hẹn cụ thể hôm nào để BB qua chat được ko??? ( vào buổi tối thôi nhé )

3. juve

juve Dragon Quest

ok, vậy hẹn các mod vào 8h tối thứ 4 tuần sau nhé (31/8), nếu ai trục trặc thì báo trước dùm
    ps: sao để cả tuần rồi mà ko thấy mod BBB vào đây??? Làm sao giải quyết công việc đây???

4. Terminator84

Terminator84 T.E.T.Я.I.S

5. juve

juve Dragon Quest

ok, đã xử lí him roài, lần đầu chắc chỉ cảnh cáo vậy thôi, những lần sau là cho 1 phát luôn... ^^

6. juve

juve Dragon Quest

Sau đây là một số topic chú ý hình như đã để quá lâu chẳng ai post nữa, có thể do hết nhu cầu, và không cần thiết nữa do đó chuẩn bị được cho vào thùng rác... 5 ngày sau tui sẽ move những topic này, cho anh em nghía thử hen
    1/ Trung tâm hội WE Đà Nẵng
    http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?p=2090977#post2090977
    2/ Sự kiện --- bình luận giải WESG hàng tuần
    http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=88471
    3/ Offline ở Hà Nội
    http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?p=2066265#post2066265
    4/ Liên hoan tổng kết hội WEHN 2 năm 2004-2005
    http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=123225

7. bibobom

bibobom Guest

đề nghị juve cho cái topic BXH vũ dũng trên thông báo xuống dưới cho ngang hàng với các CLB khác...ở box nào để cũng đc nhưng ở đây thì nên để xuống dưới...kekhongtim thấy có hợp lí không...
    to kekotim : sao không làm cái Bxh giống trong TPHCM nè, nhìn cái ngoài đó xấu và khó nhìn quá, cũng đơn giản mà, làm bằng Excel và copy ra thôi mà...

8. The Patriot

The Patriot Donkey Kong

Dạo này KKT chuyển nghế sang làm khóa hả!Hic ghê wá!

9. kekhongtim

kekhongtim Dragon Quest

chuyện để BXH trên thông báo box thì có lẽ ko nên, mem đã vào đây đều biết cả rồi, còn nếu Juve muốn quảng cáo thì đã có thông báo toàn gamevn. Thực ra ngoài bắc ko có vấn đề gì, nhưng trong hoàn cảnh có 2 CLB ở tp Hồ Chí Minh thì nên tế nhị 1 chút. kekhongtim cũng đã pmail cho Juve rồi. Quyết định ra sao là tùy Juve thôi, làm thế nào cho hợp lý hợp tình
    @Bibobom: chưa có thời gian vì đang bận dọn box :D. Copy tạm cái bảng của anh Vũ làm, có gì 1 vài hôm sửa sau vậy

10. GREAT CEASAR

GREAT CEASAR Mr & Ms Pac-Man

góp ý kkk : không phải Pmail , mà là Private Messenger.ok

11. juve

juve Dragon Quest

Để trên đó không có j` là phạm luật cả, hiện tại cái này tui sẽ để người có thẩm quyền trả lời cho BBB... BBB ko có quyền j` cấm hay move xuống cả, bởi vì giải WE_league VD đã chính thức được gamevn quảng cáo toàn diễn đàn, đây là chuyện hợp tác giữa 2 bên gamevn và Vũ Dũng, nhất là trong box WE, sao lại nói là :ở box nào để cũng đc nhưng ở đây thì nên để xuống dưới, ông là admin àh...!!!

12. alps

alps Youtube Master Race

anh đã liên tục mời riêng tôi và Quang đi ăn nhậu riêng, mời tụi tôi về làm giải cho anh với tiền lương 200.000/1 tháng.

Trước tiên,tui xin nói quan điểm của tui về game console nói chung và game WE nói riêng như sau:" Tui đến với We xuất phát từ lòng ham thích cá nhân về thể loại này chứ ko phải vì các lợi ích cá nhân". Và dĩ nhiên khi đã tham gia bất cứ một giải đấu nào, thì ngoài niềm vui ra,ko ai lại ko muốn mình được một cái gì đó cho mình cả.Đúng ko?
    Với lại tính của tui là ko thích xen vào những chuyện tế nhị như:kinh tế, đấu với nhau trên mạng... nhưng BBB nói tui như trên là ko đúng, bắt buộc tui phải nói để đính chính lại(nếu ko mọi người sẽ hiểu lầm mục đích của tui ,cho rằng tui thấy lợi sẽ quên đi bạn bè)
    Việc tui va anh Dũng đi nhậu nhiều lần với nhau là hoàn toàn ko co căn cứ,mặc dù nhận được nhiều lời mời từ anh Dũng nhưng vì nhiều lí do khác nhau nên tui ko thể đi được.
    Còn chuyện gặp nhau nói chuyện thiết nghĩ cũng bình thường thôi,chính BBB cũng vậy cơ mà.Nên nhờ rằng tui chưa bao giờ có những hành động vượt quá giới hạn cho phép nha.
    Bởi vậy tui post bài này với mục đích chính là giải thích về mình cho anh em hiểu và thông cảm với tui,một người hoàn toàn ko liên quan gì đến xích mích giữa hai hội WE Bắc Hải với WE Vũ Dũng như bây giờ.
    Mong có lời giải thích rõ ràng của BBB về vấn đề này

13. bibobom

bibobom Guest

ok, có thể ông không đi ăn nhậu với anh ta, tui đâu có nói gì đâu,nhưng có phải là chính ông nói là VD nhiều lần mời ông về...ok...cái mà tui muốn nói là VD đã nhiều lần chia rẽ hội WE Bắc Hải...vậy thôi...còn chuyện ông thì tui kô quan tâm ,ông đá ở đâu là tùy ông...mà cũng nói cho ông bít luôn...ông có tự trọng không khi mà đang là BTC bên Bắc Hải lại nhảy wa VD đá giải , còn chuyện ông giải thích sao tui kô quan tâm, chỉ bít hôm đó ông nói là đi du lịch cùng gia đình mà đá vô địch giải VD, trong khi bên BH đang gặp nhiều khó khăn thì ông kô cố gắng giúp hội khỏi khó khăn, đằng này lại...chuyện chấm dứt đây nhé...

14. bigboss319bdt

bigboss319bdt Youtube Master Race

Này chú mod bibobom kia chú gọi ai là "nó" hả,chú bao nhiêu nhiêu tuổi sao hỗn vậy,yêu cầu các mod khác vào cho ý kiến đi chứ,coi có nên làm việc chung với 1 đồng nghiệp như vậy không?
    Tôi chẳng bao giờ kêu gọi Quang về hợp tác hoặc đá giải chỗ tôi,"đất lành thì chim đậu"
    Còn việc tôi có 1-2 lần rủ Quang ra nhậu là anh em WE họp mặt vui vẻ có thêm nhiều người nữa,có cần xin phép chú không hả chú bom???

15. alps

alps Youtube Master Race

Thiệt tình ,chuyện nhỏ mà tại sao ai cũng làm cho nó trở thành lớn vậy
    Thứ nhất,tui muốn nói điều này: Bữa chủ nhật đó tui ko có đi chơi với gia đình mà là đi SaiGon Water Park với công ty.( Điều này tui đã nói trước rồi mà), chiều mới về,nhưng tới trưa hôm đó,tui thấy mệt nên về trước .Lúc về tui mới ghé qua chỗ anh Dũng xem ko khí ở bên đó ra sao,luôn tiện anh Dũng còn thiếu mấy chỗ nên tui mới tham gia để học hỏi thêm,ko ngờ vô địch luôn.Với lại tui cũng nghĩ la mình với Thành cách nhóm sau xa quá,nên hy vọng sự vắng mặt của mình sẽ tạo động lực cho nhóm sau vươn lên,khi đó vào tuần sau mọi người đấu giải sẽ thấy sung hơn.Chuyện chỉ co vậy thôi
    Thứ hai,tui muốn nói rằng trong BTC tui chỉ là người bốc thăm chia bảng cho anh em đá thôi,nhiều lúc tui cũng phụ với chú Long ghi KQ thi đấu, bởi vậy tui nghĩ sự vắng mặt của tui cũng chẵng lấy gì làm to tát lắm, vì trứơc khi có tui, chú và Long đã làm rất tốt còn gì.
    Thứ ba, tui muốn nói với BBB rằng tui ko bao giờ là người như BBB nghĩ hết,tui đến với WE hoàn toàn trong sáng,chú cứ hỏi anh em thì bít tui như thế nào,chú đừng chụp mũ tui như thế. Chuyện tui với anh Dũng ra sao,tui có thể nói với chú như thế này,đồng ý rằng anh Dũng rất mạnh về mọi mặt thế nhưng anh Dũng chưa bao giờ kêu tui về anh Dũng đá hết(ngoài chuyện đá độ ra).Tui cũng là người ko bao giờ tiết lộ chuyện nội bộ anh em cho anh Dũng bít, và ngược lại cũng vậy.Mặc dù Hoi BH ko được anh Dũng tài trợ,bây giờ lại trở thành đối thủ cạnh tranh của nhau,nhung BBB nghĩ xem tui đã làm gì hại cho H BH chưa? Hãy nhớ lại đi BBB đừng nên nói những lời như thế
    Trên đây là những gì mà tui đang rất bức xúc nên phải nói ra, tui sẽ nói chuyện voi BBB đễ làm rõ mọi chuyện vào Cn tới
    ***Xin lỗi anh em trong box vì những chuyện này làm mất thời gian của anh em.Mong anh em thông cảm

16. juve

juve Dragon Quest

to BBB: dù có hiềm khích sâu đến cỡ nào hay anh Dũng có làm j` khiến BBB ko vừa lòng đi nữa(nếu có), thì dù sao anh Dũng cũng lớn tuổi hơn BBB rất nhiều, nên ăn nói làm sao để người ngoài nhìn vào thấy tử tế một chút... dù sao cũng đều là dân có ăn học với nhau, ko phải là hạng chợ búa....
    nếu việc j` cho qua được thì cho qua đi...
    ps: bên VD chưa bao giờ rủ rê, hoặc lôi kéo bất kì mem nào của ĐN đá giải VD, ko như ông rủ thằng Longdo đâu...đừng hiểu lầm VD

17. juve

juve Dragon Quest

còn nữa, theo như thỏa thuận ban đầu, vấn đề ĐN quảng cáo bện topic của VD là sai, vậy sao BBB hứa là del bài đó đi 1 tuần rồi mà vẫn chưa làm,3 lần nói chuyện ĐT với tôi đều nói là xóa ngay, mà sao bây giờ vẫn để nó y xì thế??? việc này thì khó hiểu được cách làm việc của Bom àh nghen....
    ps: mọi người đọc bài viết đó đều thấy rõ là một bài quảng cáo cho ĐN, thì không có lí do j` mà được post ở topic của VD cả...

18. bibobom

bibobom Guest

xin lỗi mọi người về bài viết trên , thực là do tôi gõ nhanh nên có sai sót , vì những chữ phía dưới của tôi đều ghi là VD...chứ hoàn toàn không có ý xúc phạm...
    chuyện với Quang thì tôi không có ý kiến gì thêm nữa.
    chuyện bài viết bên topic VD , do là biciti nói sẽ giải quyết riêng với juve ( vì 2 người là bạn học cùng trường ) nên tôi chưa xóa...vậy thôi...

19. bigboss319bdt

bigboss319bdt Youtube Master Race

- Việc bbb gọi tôi là "Nó",tôi sẽ bỏ qua vì him biết nhận lỗi kịp thời
    - Như mọi người đã thấy tôi chẳng bao giờ lôi kéo ai về chỗ tôi đá nên hy vọng bbb cũng sẽ làm giống tôi đừng lôi kéo Longdo và những mem khác lộ liễu như thế chuyện này bên VD ai cũng biết như vậy là không hay đâu bom nhé
    - Còn chuyện bài viết Quảng Cáo bên hội DN ở topic VD tuy đã nhắc nhở nhiều lần không chịu xóa vậy là muốn chiến tranh rồi,theo các bạn biciti sẽ nói chuyện riêng gì với Juve,năn nỉ Juve cho để thêm ít ngày nữa àh,thật không biết sĩ diện

20. bibobom

bibobom Guest

này anh , tôi hoàn toàn không lôi kéo gì longdo nhá...hôm đó là him đá độ thiếu tôi 40k , lâu quá không thấy trả nên tôi wa đòi nhá...chuyện lôi kéo là do ai nói, nhà him ở Phú Nhuận thì mắc gì phải lên DN đá...ấu trĩ quá thôi ::)