Nơi hội tụ các bản Mod của "Legend of CaoCao" (Mediafire)

Thảo luận trong 'Những game Tam Quốc Chí khác' bắt đầu bởi gcnn, 13/9/10.

1. gcnn

gcnn Mario & Luigi

Các bạn nên dùng bản Winrar từ 3.8 trở lên, hoặc dùng cách giải nén "zip" của Win.
    Mình đưa lên bản 3.93 của mình :

http://www.mediafire.com/?ry3aqjkruwo0ib9
    :)
    Bản "Dynasty Warriors" 0 hề bị gì hết. Mình xin nhắc lại 1 lần nữa là các bản Mod game đưa lên đã được kiểm tra đầy đủ, bảo đảm 0 bị lỗi "upload" và cắt, nén.
    Những bản Mod được đưa lên đều là bản gốc thật, các bản Mod ít khi nào cài đặt, nếu có lỗi thì là lỗi ngay từ đầu của Forum Trung Quốc.
    Bạn nào có bản hoàn chỉnh hơn thì đưa lên hoặc chỉ đường dẫn lấy về để mình gom vào chung 1 kho.
    Ai có thì cho mình xin nếu ở HCM.
    ;)

2. nybabe2806

nybabe2806 Youtube Master Race

Bạn ơi mình đã làm theo tất cả những gì bạn nói rồi vẫn kô được :( cái Warrios vào game thì bình thường nhưng đến lúc ra trận mình vừa bấm ra trận thì nó out ra liền :( hình nó bị lỗi file start.bat đó bạn , bạn xem lại giùm nha thank bạn nhiều

3. nybabe2806

Đây là bản Đông Ngô truyền kỳ bạn nào biết qua màn này hem :( thằng Lữ Bố nó mạnh quá không cách nào đánh được nó , bạn nào qua được thì chỉ mình nha , mình thank nhiều

4. gcnn

gcnn Mario & Luigi

Hình chứng minh bản Mod "Dynasty Warriors" 0 bị lỗi. Nếu bị lỗi file "start.bat" thì mình đã đưa lên khu vực chứa bản sửa lỗi. Lấy về chép đè vào file cũ bị hư, vẫn bị lỗi thì rõ ràng máy của bạn có vấn đề rồi.

Link down : http://www.mediafire.com/?83jph5w6xc6b5

Lưu ý là đừng lấy về những tập tin khác, hư tập tin nào thì lấy tập tin đó.

5. nybabe2806

Bạn gcnn mình tải cái start.bat khác copy đè vô cũng bị vậy :( bạn có thể up lai cái game Warrios mà bạn đang chơi kô bị lỗi được kô bạn , cám ơn bạn nhiều nha

6. nybabe2806

Bạn gcnn mình tải cái start.bat khác copy đè vô cũng bị vậy, mình đã thử trên 2 máy rồi , lúc vừa bấm vào trận là bị lỗi :( bạn có thể up lai cái game WR mà bạn đang chơi không bị lỗi được không bạn , cám ơn bạn nhiều nha

7. nybabe2806

Bạn gcnn mình tải cái khác copy đè vô cũng bị vậy, mình đã thử trên 2 máy rồi , lúc vừa bấm vào trận là bị lỗi :( bạn có thể up lai cái game WR mà bạn đang chơi không bị lỗi được không bạn , cám ơn bạn nhiều nha

8. nybabe2806

Bạn ơi mình tải cái khác copy đè vô cũng bị vậy, mình đã thử trên 2 máy rồi , lúc vừa bấm vào trận là bị lỗi :( bạn có thể up lai cái game WR mà bạn đang chơi không bị lỗi được không bạn , cám ơn bạn nhiều nha

9. gcnn

gcnn Mario & Luigi

Hình bằng chứng tiếp nè :

Bạn "nybabe2806" đừng gởi bài nói bậy nữa, bản Mod "Dynasty Warriors" đã được kiểm tra lại lần nữa, 0 có bất kỳ lỗi nào như bạn nói.
    Mong bạn cẩn thận !

10. nybabe2806

Mình thử trên 2 máy rồi bạn đều bị out lúc ra trận hết đó :( bạn post lại bản mà bạn đang chơi không bị lỗi được hem :( mình thấy game này lắm mà chơi không được , mong bạn giúp đỡ hen

11. gcnn

gcnn Mario & Luigi

Bạn "nybabe2806" ơi ! Mình đã nói rồi mà bạn 0 hiểu sao ?! Bạn báo là game lấy về bị lỗi, mình kiểm tra bằng cách lên mạng lấy về như bạn, ghép lại rồi giải nén, mở lên chơi thử => 0 bị lỗi gì hết.
    Mình đã đưa 2 cái hình lên để chứng minh điều đó. Cái hình cây thư mục bạn nhìn ngày tháng sẽ thấy mình mới lấy xuống, 2 mảnh rồi ghép lại thành file ".zip", bạn cũng sẽ thấy thư mục "Dynasty Warriors" được giải nén. Hình còn lại lúc mình chơi thử game.
    Bản này 0 kén Win, như vậy có lẽ Win của bạn có vấn đề.

12. nybabe2806

Bạn gcnn Bạn nảy cũng bị như mình nè mình đâu có nói bậy đâu bạn , mình thank bạn có có công gửi bài nhưng mà mình bị lỗi thật mà , mình thích chơi bản Warrios lắm , bạn thử up lại bạn mà bạn đang chơi không bị lỗi được hem , mình cám ơn bạn nhiều

---------- Post added at 10:48 ---------- Previous post was at 10:44 ----------

Cũng có bạn bị như mình nói đó bạn gcnn bạn xem lại trang 10 đi bạn , mình nói vậy không phải bắt bẽ bạn đâu tại thích chơi bản này lắm mà chơi không được :(

13. nybabe2806

hic.. vậy là phải cái lại Win àh , cài lại không biết có chơi được không nữa :( chán wá

14. nybabe2806

Hic.. đây là bản KongMing New có ai biết cách qua màn này hem mình đi đường giữa thì bị dấu hỏi kô đi được nữa đi đường rừng ở dưới thì thằng tướng Mạnh Hoạch chạy lên cái trại trên cũng thua potay.com , pro nào biết cách qua chỉ mình với mình cám ơn nhiều

15. alech

alech Youtube Master Race

Màn này cũng dễ thôi, ở màn hai sau khi đánh hoa hùng bạn được một món đồ, lấy món đồ đó cho thằng Hàn Đương ( thằng cưỡi ngựa bắn cung ik) rồi lấy nó bắn thằng Lã Bố, nó sẽ bị dấu x không đi được( nhớ save lại nhé). Khi nào thằng Lã Bố hết bị x thì load lai.:)) bọn còn lại dễ xử thôi.

16. nybabe2806

Ai giúp mình với màn này mình đánh thành Lã Bố xong rồi nó đánh mình là nó full máu lại , làm cách nào để đánh nó đây :(mình cảm ơn nhiều :(

---------- Post added at 08:12 ---------- Previous post was at 08:06 ----------

Các bạn cho mình hỏi thêm là mấy cái item hình trái tim màu xanh đỏ tím vàng là gì vậy , có mà không biết sử dụng

17. nybabe2806

ai giúp mình với , hic..........:(

18. gcnn

gcnn Mario & Luigi

Các bạn mới làm quen dòng game "Legend of .." đừng quá nôn nóng. Chơi game phải động não chứ ! Thường các trò chơi đều có qui tắc của nó, nắm được qui tắc sẽ chơi tốt hơn. Rút tỉa kinh nghiệm và thử các cách để tìm ra qui tắc.
    Dòng "Legend of .." thì đầu tiên dễ dàng thấy là :
    - Những con chuyên phép thì phần vật lí rất yếu, cả công và thủ.
    - Ngược lại những con trâu bò đánh đấm là chuyên vật lí thì tất nhiên về phép nó yếu.
    :P
    Trâu bò vật lí thì cứ dùng phép làm cho nó đứng tại chỗ, tiếp đến dùng phép hạ các chỉ số xuống. Các con mạnh phép thì dùng đánh vật lí, 0 nên dùng phép.
    Nên tìm hiểu cho rõ công dụng của các món đồ, sử dụng hợp lí cho từng vòng chơi và từng nhân vật. Nếu món đồ có cấp bậc (level) thì phải sử dụng thường xuyên để tăng cấp tối đa cho nó.
    Chúc chơi vui !

19. lubuvodich

lubuvodich T.E.T.Я.I.S GameOver Lão Làng GVN

có mod mới chưa bác ơi lâu wá rùi chơi nhìu bản mới đã:))

20. nybabe2806

Mấy bạn cho mình hỏi , mấy cái item hình trái tim màu xanh cam đỏ tím có công dụng gì vậy chỉ mình được hem