Nơi post bài hỏi đáp FFX-2

Thảo luận trong 'FFX-2' bắt đầu bởi lufucaosu, 9/4/05.

1. doccophuong.

doccophuong. Youtube Master Race

Thank bro nha mình về giết con mắc toi này mới được

2. lettok

lettok Youtube Master Race

Cho mình hỏi có ai biết kết thúc của final fantasy X-2 international lát mission ra sao không, nghe nói kết thúc này còn 1 bản nhạc nền khác nữa, chắc hay lắm có ai biết chỗ để tải về không

3. Pham Van Tien

Pham Van Tien Youtube Master Race

Này ông Leon ! Hình như ở Camland ko có cái thác nước nào ? Tui tìm cả Camland chẳng thấy cái thác nào cả ? Ông phải nói rõ là gần chỗ nào chứ ! Ở đó là đồ của Yuna đó . Chỉ cái nào . Thanks

4. calabolg_tidus

calabolg_tidus Space Marine Doomguy

Còn tầng 40 thì nên dùng Darkness của Dark Knight + Shell cho nhân vật .[/QUOTE]
    Vậy tại sao em đeo nhẫn có Auto-Shell mà nó vẫn đánh được 9999 mặc dù level cũng không thấp lắm(cao nhất là 88 và thấp nhất là 84)?Xin các huynh đài giải thích hộ.Xin cám ơn

5. Leon Kenshin

Leon Kenshin Leon S. Kennedy Lão Làng GVN

Có ai bảo nó ko đánh 9999 đâu ^^ ?
    Vấn đề ở đây là dùng Darkness nhanh lẹ gọn ( nên có nhẫn + Str vào ) .
    Mà con tầng 40 là dễ lắm rùi !

6. Pham Van Tien

Này ông Leon ! Hình như ở Camland ko có cái thác nước nào ? Tui tìm cả Camland chẳng thấy cái thác nào cả ? Ông phải nói rõ là gần chỗ nào chứ ! Ở đó là đồ của Yuna đó . Chỉ cái nào . Thanks

7. Leon Kenshin

Lấy đồ của Yuna tôi còn chưa lấy nữa , vì tôi ko thích mấy cái Ability Special DressSphere lắm !

8. Pham Van Tien

Nhưng mà sao ông bảo là đồ của nó ở thác nước Camland tui tìm mãi chẳng thấy ! Ông giúp tui tìm cái thác đó đc ko ?

9. Leon Kenshin

Hướng dẫn trong phần phụ lục tôi đã ghi rõ ràng là tham khảo từ bài viết của các thành viên !
    Tôi có lấy đâu mà thấy hay ko ;)) !

10. Pham Van Tien

Thế ông xem cho tui có cái thác nào ở Camland ko ? Giúp tui nha . Tìm mãi rồi , chẳng thấy .

11. lady-yuna

lady-yuna T.E.T.Я.I.S

cho hỏi chút đi làm sao vạch mặt rikku cái vụ ăn trộm độ được ông chỉ dùm tui với ông leon

12. DAC

DAC Space Marine Doomguy

Ặc! Đồ của yuna lấy ở thác nước không phải ở Calmland mà là...chết! Lâu wá không chơi nên wên hết tên rồi, nói chung là ở chỗ làng mình bắn thú á, từ làng chạy ra cho tới khi thấy cây cầu thứ nhất, chạy sát mép trên để nhảy xuống gầm cầu. Lưu ý là ở Chapter 1 thì chưa có, chỉ có chocobo feather gì đó thôi, tới Chap3 hay 4 gì đó mới có.

13. Magus_ultima

Magus_ultima Donkey Kong

Đến Calmland thì mút mùa cũng chả thấy đâu ::) ,đó là Besaid,đi đến cái cầu ở Besaid sẽ thấy có 1 đường đi xuống,việc còn lại chỉ là mở nắp hòm thôi.Bản hướng dẫn đó sai nên thiên hạ sai theo :D

14. Leon Kenshin

Chính xác là tui cũng ko thích lấy nên đâu có kiểm nghiệm , mấy cái đó trong phần phụ lục của mấy người đi trước viết đó mà ^^ !

15. Pham Van Tien

Cám ơn nha ! mà tui nhảy mãi mà chẳng đc . Về thử lại đã. Thanks nhiu .

16. yoh_asakura

yoh_asakura Youtube Master Race

Em là người mới tập chơi nhưng mà post bài trong "topic dành cho người mới chơi" thì chẳng ai trả lời nên post tạm ở đây vậy.
    Em chơi theo bản hướng dẫn của anh leon_keshin nhưng ko hiểu lắm về cái vụ hỏi vợ và plublicity . Các vị trí của người cần hỏi anh leon viết làm em khó tìm wé. Các anh giúp em với!!!( post đầy đủ cho em nha). Thanks các anh

17. Magus_ultima

Magus_ultima Donkey Kong

Lên Chap 5,nhiệm vụ lấy vợ thì tuỳ,thích thì làm.Sau khi lên chap 5 thì nói chuyện với 1 trong 2 cái dịch vụ cho đi nhờ ở Calm land >_<,sau đó hình như chọn dòng thứ 2 ở dưới lên cho đến khi nó thông báo nhiệm vụ cho mình.Lúc đó mới bắt đầu đi hỏi thăm từng người,chi tiết thì vào xem FAQ.hết

18. yoh_asakura

Anh ơi, em mới ở chapter 1 thui mà hichic, em quên mất ko nói rồi. Với cả em muốn được post đầy đủ các bước để completed cơ. Anh giúp em thì giúp cho chót nha :D . Thanks anh Magus_ultima

19. Magus_ultima

Magus_ultima Donkey Kong

Chap 1 hả,nếu ở Hà Nội thì giúp được chứ không thể ngồi kể hết ở đây được đâu.

20. yoh_asakura

đây anh ơi, em dân hà nội đây. Anh cho em xin địa chỉ yahoo đê tiện liên lạc anh nhé. Nick em la tung2912. Anh add vào nha.