Nơi thảo luận của HDA

Thảo luận trong 'Hiệp hội Duelist Việt Nam' bắt đầu bởi heo heo, 31/10/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Spirit_Reaper

Spirit_Reaper Donkey Kong

Bài của Konami ko có tiếng việt thì đúng chứ bài tự chế có tiếng việt hả?Xin lỗi à,tui đưa ông xem 1 list lun nà,đảm bảo toàn tiếng việt!Có điều tất cả toàn bài tự chế thoai:cool: !

2. hoangtuvodich

hoangtuvodich Youtube Master Race

Chán nản wá hôm nay về xin ra ko ai cho ra ngoài CV chán!!!!!!!!!

3. kid_magic99

kid_magic99 Donkey Kong

hồi sáng mình mới lên CV Gia Định,chơi vui ơi là vui.Lên đó mới bít mình còn gà gớm:D chắc trước giải phải đi sắm sửa vài lá ngon ngon mới được:D

4. Spirit_Reaper

Hem chịu,hôm nay em đánh với ai cũng bị mấy anh nhắc nên thua hoài à! hem chịu,hem chịu đâu!! :((

5. MrBloo

MrBloo Mr & Ms Pac-Man

Dạo này sao nhìu "nhà bác học" thía nhỉ, tự sáng tạo bài luôn, khâm phục =)) =)) =)) =)) =))
    To yugifan: anh Vinh nói bán card thật tiếng anh hả:o :o ,vậy bao nhiu 1 pack dzậy anh, có = như pack tiếng nhật hem:D

6. Minaki

Minaki Mr & Ms Pac-Man

tuần sau có ai lên Gn ko ? tình hình 60% là t4 và 40% còn lại là t5 pé sẽ lên GN,còn tùy vào anh azz và pé Lu có rảnh ko thôi (vì Lu rảnh là K đi,Azz rảnh là tiến dê đi)

ah,nhắn với romancer cái này,đọc pm đi em;rồi reply anh sớm,cố gắng lên GN để anh và Azz tổng dợt lại cho em 1 lần cho rõ ràng,dễ hiểu vì anh thấy trước giờ em tiếp thu lung tung,linh tinh lắm,đang hơi bị loạn rùi đấy
    dù gì em cũng đã vào team rùi,thì giải tháng 6 này phải có cái gì đó chứ,ko thể để thua bọn "chao và cháo" của 3 tên kia đc =))

ah,nhắn với reaper lun,anh cảm thấy như em đang hoang mang đó,cứ thấy ai xài lá nào mà em cảm thấy hay hay,khó đỡ...làm em lại nhét vào deck mình;em hok hiểu là tùy từng deck và tùy từng cách óanh mà mỗi lá lại có thể phát huy thế mạnh đến mức nèo seo ?
    lọc lại đi,đừng để lạc vào ma đạo của 2 tên LN và yugifan =))

7. romancer

romancer Mr & Ms Pac-Man

Hì :). Công nhận em tiếp thu nhiều thứ thiệt mà lung tung hết. Thứ tư anh Minaki và anh Azz tổng dợt em nha.
    @Spirit_Reaper: Mọi deck đều có điểm mạnh yếu riêng. Deck cũ của em theo anh thấy là đã mạnh lắm chỉ cần em biết phối hợp sử dụng thôi. Chắc em làm được mà. Anh luyện với em hoài nên anh biết. Còn nữa deck do chính em sắp xếp là biểu hiện tính cách của em đó. Em cũng biết deck dragon của anh rồi đấy. Dứt khoát nhanh chóng. :))

8. honalgun

honalgun Donkey Kong

Đang nói về team LCA của mình phải không nhỉ??? híhí, team toàn hàng khủng...híhí.
    Bé Bloo mấy hôm nay đang lạc lối theo ma đạo... đề nghị quay lại với chính đạo.

Hic, đường ma đạo dễ đi, tiến bộ thần tốc, nhanh chóng trở thành cao thủ, nhưng không bền... Ma đạo chỉ quan trọng là thắng chứ không lo hoàn thiện bản thân. Các mem mới muốn tiến bộ nên chịu khó học hỏi, tìm tòi nghiên cứu. đừg quan tâm đến thắng bại trước mắt, quan trọng là học hỏi qua những trận đấu.

Các mem mới nên nhanh chóng gia nhập team, để dễ dàng trong việc trao đổi, học hỏi.

9. lordly_nova

lordly_nova Mr & Ms Pac-Man

hừ, ngừ ta đánh nước êm đềm dzị mà kiu ma đạo, xài nàng tiên cá bơm máu lun :)) đẹp thế mờ kiu ma đạo, hix, hông có mắt nghệ thuật, chẳng qua lâu lâu nổi chứng lock pà kon chơi thoai :))
    à, khuyến cáo các mem mới, dạo này có rất nhiều người lạc vào mê cung chính mình tự dựng lên đó, đừng chạy theo sức mạnh của mỗi lá khi thấy người khác dùng lá đó, nó mạnh bởi vì nằm trong sự kết hợp của deck đó, đem vào deck mình chẳng có tác dụng nhìu đâu
    hix, thằng đồ đệ nói chẳng nghe, cứ khoái xài rồng trắng mắt xanh 3 đầu :( thế là thằng sư phụ bị chửi, đểu. rút kinh nghiệm, 1: nhận đệ bít nghe lời

10. romancer

romancer Mr & Ms Pac-Man

:? Em cũng xài rồng trắng mắt xanh mà. Nhưng phải combo em ra liền liền. :)). Mà chủ yếu em dùng fusion ;). Muốn xài rồng trắng mắt xanh ba đầu lắm nhưng ko ra được buồn qua.
    PS: em cần thêm 2 lá kaibaman nữa nếu anh nào có trade cho em nha

11. Spirit_Reaper

Hix!Công nhận em lạc vô ma đạo thiệt rồi:((!Mà cũng hem sao!Làm 1 hồi em cũng biết làm thế nào rồi!:DThực ra cũng ko phải em thấy lá mạnh là nhét vô,chỉ tại em thấy deck anh yugifan hấp dẫn thôi,ko hiểu sao em có cảm tình dzới deck đó!

12. Alexi

Alexi Youtube Master Race

Future Fusion......Dragon mirror......

13. lordly_nova

lordly_nova Mr & Ms Pac-Man

he he, dzị là khoái lock ngừ ta :)) anh đánh bộ nước, lí do thứ 2 là: xài gravity bind và level limited erea B :)) há há
    vô team nà =p~

14. quyduphucthu

quyduphucthu Guest

cho hoi,ngoai chu nhat hop o GD thi con hop thu may nua ko ,o dau. Neu ko co thi minh xin mo them 1 ngay hop nua nha

15. yugifan83

yugifan83 This is Moderator Lão Làng GVN

Oài, tôi chơi nửa chính nửa tà mà. Dạo này ít đụng đến deck burn lắm rồi. Lâu lâu buồn lấy ra dọa mấy pé thôi :-"

16. -Azz-

-Azz- T.E.T.Я.I.S

LV B đang có nguy cơ bi Final ATK đè đầu cưởi cổ gòi, đổi cái khác de, 3 thằng óanh 1 ko chột cũng què:D

17. robert_EXPLOSION

robert_EXPLOSION Mr & Ms Pac-Man

Đề nghị chế tạo Vac xin phòng chống Virus gấp,đại dịch virus dạo này ghê quá,nhất là đại ca Azz chơi cả 3 loại virus làm ko dám ngồi gần nữa sợ lây quá.

18. yugifan83

yugifan83 This is Moderator Lão Làng GVN

Anh AZZ hết thả sâu bọ, giờ lại khủng bố sinh học bằng virus. +_+

19. max_bo

max_bo Donkey Kong

cho tớ hỏi tí.. địa điểm chính xác của các bạn là gì thế ...!!
    sao lúc cafe lúc công viên vậy ...!! nói rõ giùm mình đi nha !!

20. romancer

romancer Mr & Ms Pac-Man

Có hai nơi họp mặt lận.
    1. Địa điểm chính ở công viên Gia Định vào lúc 9h ngày CN
    2. Địa diểm phụ ở Quán cà phê Gợi Nhớ ở đường Thất Sơn Cư Xá Bắc Hải Quận 10 tùy vào các anh có rảnh hay ko? Thứ tư, Năm, Sáu 9h

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.