Nước hoa GVN

Thảo luận trong 'Ăn Chơi - Tiệc Tùng' bắt đầu bởi Ham.Choi, 25/1/18.

1. revenge_for_hate

revenge_for_hate Legend of Zelda

KCS là coin sàn của Ku, chỉ có mỗi trên Ku, vậy ông nghĩ CMC nó móc giá từ sàn nào nữa? :cuteonion38:

2. Harmory

Harmory Mr & Ms Pac-Man

=)) moa mở miệng ra kêu thương giá noa bán toàn đồ sida desginer tầm thường có mình mới trùm full a tới z full line rare bah bah chém gió lây frame là chính đợt còn gà thật nghe chém có full line amouage trong khi thật ra có mây chai trên ông nhân như Epic,Myst,Interlude,Memoir,Lyric,Reflection,Sunshire có chiết bán chứ còn hỏi mùi khác thì bơ or kêu hết rồi =)) chính ông Nhân xác nhận còn cách đây 2 tuần bữa kêu hết chai chiết thật ra vợ chồng ông nhân đang có chuyện ông dọn nhà về nhà cũ của ổng ở nên chả qua chiết bán dc nên kg off thôi , còn ông bán hàng phải dem ra PR là chuyện bình thường ng ta thữ thích mới mua bán tra tiền sau chuyện rất bt ông ơi mà gặp toàn ae có tiền mới thê thứ mấy đứa ất ở coi có kg, còn vial đi mua 1 chai nó tặng 3-4 vial ở store đầy ông ah chả có gì hiếm rồi ng ta không mua hết lỡ khi vô tình thích mùi đó ng ta mua full thì sao=)) như ngoài tiệm vậy thôi còn khó qua mới phải blind buy như tôi ,còn tôi nói đây chơi kiểu ae dam mê tìm hiểu là chia se hết mọi thứ chứ chả phải dắt mũi theo định hướng bán đồ của mình right =)) mẹ ông chê déginer fai niche mới là đúng thấy mắc cười ghê ae mê dầu thơm chỉ cần là loại mình thích mùi ae thích là oki chả phải gọi là thính mũi mới biết còn note mùi thì dân tìm hiểu chơi nhiều se nhận ra thôi chứ dm gặp 1 nằm nhà ăn rồi ngủ chưa bao giờ biết cọng cỏ miếng da nó ntn kêu nó hữi xong kg biết kêu kg thính , tôi ghét kiểu mấy thằng sống ảo có sao sống thật với mình đi chả ai khinh hết ở đây ae 3x lương tháng vài tr vẩn vui vẽ chơi với nhau còn đay mở miệng ra tỷ tỷ chém gió gì cũng trùm saigon vn sieu xe, village biệt thự trùm mọi lãnh vực mà công nhận trùm ở khoản chém gió là chính

Lee Soo Man and Dark MonteCristo like this.
  3. Ham.Choi

Ham.Choi Youtube Master Race

Biết ông ko tin nên mới kêu ông lật lại page khoảng tầm tháng đó sẽ thấy mấy con bị thổi giá ảo vì bị bug gì đó và nó khóa ko đem từ sàn khác qua được và cmc nó ko chấp nhận mấy cái giá đó thì con kcs này nó vẫn bị vậy. Riêng kèo kcs này tui nhớ rõ vì đã nói ở trên là vô cùng áy náy với ông quocviet khi chỉ có ổng bị kẹt lại ở kèo này. Ban đầu ý tui là sàn đang ngon và phất lên kêu ổng mua coin sàn để nó chia lợi tức cho ổng vì ổng thiệt thòi về sức khỏe cần tiền dằn lại để lo gd về sau, tui thấy kèo này safe và có tương lai nên kêu ổng mua. Sau đó thì chuyện tất cả coin đều sụm thì nằm ngoài dự đoán vì khi đó thị trường ko có dấu hiệu gì sẽ nổ kiểu này

4. *ShAw*

*ShAw* C O N T R A GVN Veteran

thôi bạn ham.choi ơi, sống ảo vừa thôi, bên nước hoa này thì mình ko biết chứ bên coin bạn kêu đặt tường các kiểu, mà nhìn buy sell order kéo mẹ mấy chục trang chả thấy tường nào xong lúc lộ ra ảnh tài khoản fake thì lại kêu chơi nhiều acc??? Btw chả ai bắt lỗi, trách bạn cả, dám chơi dám chịu. Mình chơi lỗ /5 tài khoản vẫn sống vui bình thường, cái chính có sao sống vậy đi bạn ơi. Mang tiếng 6k tỷ mà chơi cái sàn con ku đã thấy sai sai rồi.
    Edit: wtf, coin sàn mang qua sàn khác kiểu gì vậy @@.
    - Mà bên xe cộ thì kêu xe bentayga thì hơn 2 tuần rồi chả thấy xe đâu, ảnh thì lấy ảnh mạng. wtf...:4cool_confuse:

5. revenge_for_hate

revenge_for_hate Legend of Zelda

Ông nói gì vậy? Ván đề là KCS độc quyền của Ku, ko có trên sàn nào hết, nên CMC nó chỉ móc dc giá từ Ku, làm gì có sàn nào khác mà ảo giá?

Lật topic thì chỉ thấy ông shill 20$ lên 30$, chứ có thấy "23 rồi mấy bạn coi chừng" đâu?

6. Ham.Choi

Rồi ok như ý nguyện. Từ nay mình dẹp mọi kèo nước hoa ai muốn mua ai thì mua mình ko dính tới nữa. Bỏ công sức ra tạo sân chơi từ những ngày đầu h vô nói vậy thì nghe thôi có nói đường nào cũng đéo ai tin nữa. Cái group trên fb, kể cả việc lập topic này ban đầu đéo phải là để bán hàng. Cái topic này có khi tui kể về việc có sử thể dụng mùi để thu hút phụ nữ ở bên 1 topic tin tức trong kia, mấy người kia hỏi về nước hoa rồi kêu sao ko lập topic về nước hoa thì tui mới lập nên nó. Những ngày đầu anh em còn chưa phân biệt được mùi mình đều hướng dẫn tận tình và cho tới thời điểm này nó vẫn thế. Việc mua bán nó xảy ra khi anh em ngỏ ý muốn mua cái mùi đó, những lần off trong cả cái tháng đầu nó còn đéo xoay quay chuyện mua bán nữa kìa mà toàn là đi tặng vial lẫn cho xịt bét nhè từ designer rồi cho nghe so sánh qua với niche cơ bản đơn giản xong nâng dần lên. Bỏ mẹ nó cả nửa năm chỉ để tạo một chỗ mọi người tụ lại nói chuyện, hít mùi là chính. Ai thích mùi nào thì lấy ko thích đi ngửi miễn phí đéo ép buộc lấy bất kì mùi nào. H thì vô phán câu lừa gà, ai trong này đầu cũng sạn cũng sỏi. Nếu đã chủ tâm muốn bán hàng thì xin lỗi mình đã ko giúp ông nhân gặp được bạn cũng đéo add luôn ổng vào group share niche trên fb cũng như mời ổng đi off để anh em gặp mặt lẫn có thể dễ liên lạc ổng để lấy hàng. Chuyện mùi hay dở: ok mình tiếp xúc được nhiều mùi, bỏ tiền học phí để hít nhiều nên cho lời khuyên mùi nào hay đáng để mua mùi nào đọc review hay nhưng thực tế ko như mong đợi thì đều khuyên ko nên lấy. Có thấy thằng nào bán nước hoa mà đéo mở tiệm, đéo quảng cáo hàng trên fb hay bất kì chỗ nào mà lại kêu nó bán vì lợi nhuận trong khi mặt hàng này đéo phải lúc nào ai ngửi cũng mua mà bán cũng đéo đủ lời để bõ công chạy lên chạy xuống kiếm từng mùi hay chắt lọc lại rồi đem đi cẩn thận rồi sẵn sàng tặng cho ai thật sự thích. Ông công kích tui vì ngứa mắt, ok góp ý nhau tui sẵn sàng tiếp thu chứ cái kiểu ghét nhau xong hoạnh họe bắt lỗi thì ko đáng mặt đàn ông

7. Ham.Choi

Ok mình nổ hết, vậy đi cho đơn giản. Blame hội đồng như những thằng đàn ông đi

8. *ShAw*

Moá ai blame? Chơi kì, có gì thì cứ show ra? Dỗi cái chi chi mà dỗi? Lớn rồi ai chơi dỗi thế.

9. Ham.Choi

Lớn rồi ghét nhau chửi thẳng mặt bạn ơi, đàn ông ai lại đâm chọt nhau như đàn bà làm gì cho mệt. Cứ cho là xạo hồ bách thảo hết đi cho rảnh nợ việc gì phải mất công, giống như tạo sân chơi xong h bị chửi vào mặt đi lừa thiên hạ bán hàng đấy thôi dù đéo hiểu bán kiểu này lấy lời đâu ra để mà bõ công nhiều như thế

10. *ShAw*

Ai đâm @@, wtf, nãy giờ quote nhau ko thẳng mặt chả lẽ so le à, mình làm đàn ông có gì nói thẳng nãy giờ. Blame câu nào? Được quái gì từ bạn mà phải blame? Fame ở GVN =))?? Bạn ko xaolol thì show ra, ez pz, sai đâu mình nhận, cần mình quay clip mình nhận lỗi với bạn luôn. Cứ loanh quanh nãy h mệt quá, có thắc mắc thì lên tiếng mong được giải đáp, bạn thấy mình sai thì phản pháo, chả lẽ giờ lên tiếng cũng ko đc à. Từ khi nào thắc mắc lại thành bắt nạt vậy.

kaizvn and Dark MonteCristo like this.
  11. Harmory

Harmory Mr & Ms Pac-Man

h chỉ cần show ra mình chấp nhân dem 3 chai dầu ra GA ae free or 20tr ra tặng để xin lỗi oki =)) ở đây nói thẳng mặt chứ đâu có lòng vòng

Max[SaD] and Dark MonteCristo like this.
  12. Nô.

Nô. For the Horde! GVN Veteran

Chơi lớn rồi 8->

13. Ham.Choi

Nói thẳng luôn, đéo thích kiểu chơi lấy tiếng. Ở cái tầm mua đc con xe đó rồi thì ko cần tiếng ảo hay vài đồng bạc mua vui cho thiên hạ. Chấm dứt tại đây là đẹp, mình xạo hồ bách thảo lừa gà oke như lời mấy ông nói. Xong chửi thoải mái đi, ai chơi thân chơi tốt tự khắc mình ko tiếc gì kể cả cho mượn luôn cũng đơn giản. Còn mà cái dòng chửi nhau xong kích đểu mà nghe răm rắp thì đó đéo phải mục đích của ba má mình sinh mình ra. Vậy đi dừng tại đây ai muốn nghĩ gì cũng đc, đéo màng sự đời

14. Harmory

Harmory Mr & Ms Pac-Man

:)) đây chả ai khích đểu hết khoe dc làm dc sống thật mới là đàn ông còn sống ảo giống mấy con bán kem trộn hồ xuân hương quá , mình chỉ kêu bạn chứng mình mình dám bỏ tiền ra chịu xin lỗi bạn có mất gì đâu chả hạn post cái deposit history kcs vài chục tỷ or lái bentayga ra offline thôi mà ??

15. DkLx

DkLx Mayor of SimCity GVN Veteran

đăng ảnh kèm tag #GVN ngay giữa bụng như con CABT + vô lăng siêu xe đi anh ơi ! auto quỳ xuống bú koo luôn :9cool_sweet_kiss:

16. tử soái

tử soái The Warrior of Light GVN Veteran

haizzz lại cãi nhau chán vãi
    k bàn vụ xe cộ hay tiền ảo vì cái này mình k rành

chỉ riêng vụ nước hoa thì rõ ràng Ham.Choi k hề ép mua, giá cũng k phải là cao so với mặt bằng chung
    ngoài ra thì còn giúp ae có sân chơi về nước hoa, ae có thể test thoải mái nhiều loại mùi k phải ngại ngùng cho những ai mới tập chơi nước hoa ( nhiều khi tâm lí vô cửa hàng test 1 đống mùi mà k mua nhiều người ngại)
    tư vấn cũng nhiệt tình, còn vấn đề về dìm hàng hay k thì khó nói, mỗi người mỗi gu, k thích thì nói k thích còn thích thi khen chuyện này cũng bình thường

còn chuyện về nguồn hàng thì thực ra ae dù k nói cũng đoán 1 phần k phải tất cả đều đến từ bản thân HC mà còn từ nhiều nguồn khác chẳng hạn như Phạm Hiếu Nhân
    thái độ lần đầu đi off của Nhân cũng cho thấy rỏ phần nhiều chai chiết của HC đến từ nguồn của mình, bản thần HC cũng nhiều lần thừa nhận việc này qua các buổi off nên Harmory đừng hiểu lầm

còn về khoản giá thì dù k chắc 100% nhưng mọi người cũng ngờ ngợ rằng k thể nào HC bán lỗ 50% như bạn ấy nói được ^_^, chủ yếu có được nguồn hàng giá tốt với sll lớn thì khoản chiết khấu sẽ cao với mua nước hoa dung tích lớn sẽ giảm rất nhiều,
    giá cả nước hoa cũng phập phù lúc cao lúc thấp hơn các người khác cái này ae phải tự nghiệm, khi mua thì tin tưởng hay k tùy vào ae suy nghĩ, đơn cử vd bản thân tui ở đây hôm off thừ 2 có mặt Nhân có hỏi giá 2 chai JML Darjeeling Tea với chai Armani/Prive Myrrhe Imperiale thì được báo giá là 650k và 600k, lúc đầu tui có đặt nhưng k thấy Nhân nói gì, sau này vài buổi off sau thì mua lại 2 chai chiết này từ HC với giá 550k với 450k~500k(k nhớ chính xác lắm chỉ nhớ thấp 100~150k)
    mà chai Armani/Prive Myrrhe Imperiale khi tui mua cũng đoán được là hàng của Nhân, qua đó tui cũng thấy tay Nhân này cũng k hữu hảo gì với ae GVN
    việc HC lấy hàng từ Nhân già bao nhiều cái đó k quan trọng vì đó là do quan hệ 2 bên, chủ yếu khi HC bán lại cho ae nếu giá ok thì mua k thì thôi giống như ra các store vậy
    tuy nhiên mình cũng đánh giá tay Nhân này k ok lắm, k phải vì chuyện giá cả vì hắn k phải thành viên GVN mà chủ yếu ở khoản đâm sau lưng (ae tự nghiệm nhé ^_^)

cuối cùng thì việc HC có chém hay k thì k thành vấn đề, ae tụ tập cafe offline với nhau ai mà chả chém cái này cái kia, móc hết gan ruột nói thật mới là méo bình thường, lựa chọn tin hay k tùy từng người
    và dù sao cũng đã nói như ở trên thì góp ý HC đừng nói mấy vấn đề giảm 50% lỗ vài chục triệu sau vài tháng mở topic, ae đi off đều cảm ơn sân chơi này nhưng đừng vì vậy mà thể hiện như kiểu thua thiệt lớn lao để chia sẻ đam mê cho ae, nhiều người k nói gì nhưng họ đều biết cả nói 1 lần 2 lần k sao nói nhiều lần thì sẽ dẫn đến như vụ này
    thôi thì ae thấy vui thì tụ tập test mùi chém gió linh tinh xe cộ, tiền ảo, nhà cửa đát đai... k vui thì giàn tán

Chỉnh sửa cuối: 20/6/18
    rekkhan2, Snacky, SBTC and 4 others like this.
  17. N_LP

N_LP The Warrior of Light GVN Veteran

Trước khi giải tán cho mình kiếm chút máu, trước lỡ mua chai Acqua Di Giò 300ml xài quài xài quài không hết mà muốn mua mùi khác, nên quay tay ra mấy chai 30ml để lại giá rẻ nè :((
    Trong group Niche mình để 300k, sinh hoạt ở đây bán 250k/30ml thôi. Mùi popular dễ xài, nhất là ở SG, không quá rẻ xiền, ai thương hốt dùm 1 chai nhaaa

Mình ở SG q10, anh em nào muốn mua sms 0902702575 nha.
    Gọi cũng được :))

SBTC, Hero of chaos and Harmory like this.
  18. Nguồn Tia Sáng

Nguồn Tia Sáng Waiting to respawn GameOver

Tui nhớ ông Hamchoi lấy chai nào của ông Nhân thì đều nói là của ông Nhân gửi bán.

Off bên Niche Split tui cũng đi khá nhiều lần, với nhiều nhân dạng khác nhau luôn. Thường có nhiều mùi hơn nhưng đa phần tui ko thích thái độ của m,ấy siêu tay chơi đó, ai cũng vào bàn chuyện buôn mấy trăm chai niche nêntui chán out luôn, qua GVN cái này như off chém gió là chính thôi.

SBTC, T1nhLaG1 and tử soái like this.
  19. tử soái

tử soái The Warrior of Light GVN Veteran

a cũng chỉ đi đúng 1 lần và k cảm nổi phong cách sặc mùi thương gia của mấy thằng mấy con trên Niche Split
    giá bọn này chồi sụt bất thường lắm, hàng nào hot tụi nó giữ giá rất lâu đôi khi thổi giá cao, mùi nào k hot chôn vốn lâu thì sẽ bung giá thấp lấy vốn nhập chai khác, vì vậy lâu lâu canh me cũng được vài chai chiết ngon

20. DarkChocobi

DarkChocobi Donkey Kong

oh vào tìm nguồn nước hoa phát hiện ra kèo