obj, skin, lots ... vào đây post nha

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi lovesim, 12/9/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Bich Chau

Bich Chau Youtube Master Race

wao..buonma ..bạn ghi cái link cho mình cây đâu thần được ko vậy ,và cả baby nữa nha , à chìa khoá thấy cũng được lắm ... ..tốt nhất ghi ra hết đi ^^

2. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

À, mấy cái này thì thì Buomma đã đưa sẵn vào Web của Buomma lun rồi, bạn có thể vào bằng cách bấm vào cái hình chữ ký của Buomma ý hoặc click here

3. lovesim

lovesim C O N T R A

=D> Chúc mừng năm mới cả nhà sim, vạn sự như ý, nhìu thiệt nhìu tiền lì xì >:-D<
    Riêng mình thì gửi tặng mọi người obj hũ vàng ( Goldgold.zip ) này , lấy hên đầu năm @};-
    Em mình chơi ( mới học lớp 4 thui ) có một số phát hiện mới: đó là ngoài 3 giải vàng , bạc , đồng cho giải thâu âm, diễn xuất, thời trang, và giải simmy do MM tới nhà trao, còn thêm một giải nữa đó là giải simchoice cũng do MM tới nhà trao luôn.. tất cả 11 giải đó có trong file setstaraward.zip, mình cho giá hơi mắc ..vì đâu mắc công làm cũng có mà ^^ nhưng hông sao..có hũ vàng ở trên gùi ..
    Ngoài ra, khi mua bất kì đồ vật nào cũng không tốn tiền.. ^^.. biết làm sao không? đó là cheat tiền tới max thì khi mua bất kì đồ nào cũng không tốn hix ...

Vì mình lỡ quên pass của trang web nên đành post đây vậy, không biết có tốn đất diễn đàn không >_< ... có hacker nào giúp mình zới...

Các file đính kèm:

4. Cecilia_Willy

Cecilia_Willy Youtube Master Race

5. Xitrum86

Xitrum86 Mr & Ms Pac-Man

các bác ơi cái trang web download cái gương ma thuật sao tui click vào nó báo ko tìm thấy là thế nào nhỉ bác nào có thể upload hay chỉ cho tui cách download được không

6. buomma

buomma Dragon Quest

to Cecilia_Willy: cái trang đó muốn down obj thì phải đăng kí một account, bạn có thể đăng kí miến phí một cái để dùng...

to Xitrum86: cái gương đó mình có lưu trong trang web của mình, bạn vào đó xem có down được hông...

lovesim ui cho mình hỏi cái setstaraward nằm ở phàn nào vậy, sim của mình nhìu obj wá nên kiếm mãi hổng ra...^.^

7. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Hê, vậy là Buomma giống mình rùi, tìm muốn điên lun. Nhưng cuối cùng mình đã tìm ra là nó ở mục ngoài lề (hông nhớ tiếng Anh) có hình 3 cái vòng tròn đó, vào mục All, mua với giá 1000$. Hông làm sao mà vẫn có cúp chưng, hay ghê hông ^_^

8. Xitrum86

Xitrum86 Mr & Ms Pac-Man

trang web của bướm ma là gì thế chỉ giúp với

9. Spirit's Tears

Spirit's Tears Mr & Ms Pac-Man

hình như là cái buomma.fx.to thì phải

10. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Trang web bủa Buomma là http://buomma.fx.to/ Bạn cũng có thể click vào phần chữ kí của Boumma để tới được trang web của Boumma. Trong đó có một số Obj độc đáo lém ^_^

11. Xitrum86

Xitrum86 Mr & Ms Pac-Man

vào rùi download cả đèn thần,gương ma thuật nhưng khi down xong copy vào trong objects trong gamedata vào chơi lại ko tìm thấy nó đâu là thế nào hở bác

12. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Nếu xảy ra tình trạng như vậy thì bạn hãy copy lại một lần nữa vào Gameda/Objects rùi vào The Sims xem lại xem, cái gương ma thuật và cả cây đèn thần nó nằm ở phần ba cái vòng tròn mục All đó. Nếu kô có nữa thì mình thua rùi >__<

13. Xitrum86

Xitrum86 Mr & Ms Pac-Man

vẫn ko được bác nào chỉ giúp tui với

14. buomma

buomma Dragon Quest

Sao lại hông được hen, uh, bạn xem lại hen:
    Copy những file mà bạn down ( *.iff), mở folder thesim/download hay thesim/gamedata/Objects ra và past vào.
    Mở game lên, vào căn nhà của bạn, nhấn F2 ( build mode), chọn cái biẻu tượng 3 cái vòng tròn, chọn tiếp biểu tượng số 8 nắm ngang ( all), sau đó tìm từ từ, nhìn kĩ sẽ thấy thui,....

15. Xitrum86

Xitrum86 Mr & Ms Pac-Man

vẫn ko được tìm kỹ rùi tìm toét cả mắt vẫn ko có mà chi có mấy đồ magic như gương,đèn thần là ko có còn các đồ khác thì có thế là thế nào nhể? :-/

16. the good

the good Donkey Kong

Có lẽ nó bị điên hay chập mạch(lỗi)rồi đấy!Tui cũng từng bị tương tự thế rồi.Phải xóa sạch diệt sạch rồi cài lại từ đầu đó!+__+Thê tảm lắm.Còn không thì bác lấy chương trình sử lỗi ở trang web lehoan đó!Nhưng cũng chẳng bớt được bao nhiêu đâu!

17. buomma

buomma Dragon Quest

VẬy thì mình bó tay rùi, chả biết làm sao nữa, chắc tại cái file của mình bị lỗi, nhưng mà mấy bạn khác vẫn down và dùng được mà....hay bác có cái thiếu bản nào hông ( Livin' Large chẳng hạn, bạn đó chứa cây đèn thần á...)

18. Xitrum86

Xitrum86 Mr & Ms Pac-Man

bản livin large nữa hả thế thì mình ko có bản đó rùi nhưng mình tưởng gương magic ko cần bản livin large vẫn dùng đc mà

19. darkdragonsai

darkdragonsai Mr & Ms Pac-Man

Hả? hình như không có bản nào thì chỉ ko dùng được chứ vẫn nhìn được mờ? như em không có hot date ấy? em vẫn thấy, vẫn mua được nhưng khi chơi thì nó biến!!

20. buomma

buomma Dragon Quest

Ừ hén, tui wên mất, bác darkdragonsai nói đúng rùi đó, vậy thì tui bó tya thật sụ hông bít sự cố của bác Xitrum là gì rùi..><,

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.