Offline Super Street Fighter 4 ở HCM. Gây dựng lại phong trào SF4 HCM đi nào anh em.

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi Gunfirer, 7/6/10.

1. Hacker1618

Hacker1618 The Warrior of Light

chắc tạm thời đến ssf 4 pc mới có dịp gặp lại bác longkhac :d
    từ h đến lúc đó hi vong bác vẫn train đều :)

2. kenhatgan

kenhatgan C O N T R A

Anh em cố gắng bán hành đều đều rùi có gì Pum sẽ cố gắng tổ chức 1 tourament SSF4 ra hồn vào cuối tháng 9 hoặc 10 nhé để anh em có không khí luyện tập. Do bắt đầu HCM đông đông hảo thủ SSF4 rùi. Nhưng đang cần anh em tài trợ tiền 1 ít để làm giải thưởng ^^

3. DQTSF

DQTSF Fire in the hole! Lão Làng GVN

Hic, quả là thời thế thay đổi, đời người lên doi xuống chó. Tau đợi cái ngày mài ko chơi SF nữa, lụt nghề rồi tới páo thù. Nói vui chứ gần nghĩ holiday sẽ vác cái stick ra luyện lại rồi tính sổ với mày sau.

4. long_khac

long_khac C O N T R A

rồi rồi tạo đợi cái ngày mầy về làm thịt tao . Đừng có lâu quá đấy mất công tao già chân tay rung rẩy hết quýnh ko nổi

5. ChaosYu

ChaosYu Donkey Kong

Mà mập đánh bằng pad à ?
    Xem trên youtube thấy toàn xài stick không

@Trí: Giàu vãi

6. long_khac

long_khac C O N T R A

nhà nghèo quýnh pad thôi ..................... Cũng muốn có stick quýnh lắm , mà điều kiện ko cho phép .............

7. kenhatgan

kenhatgan C O N T R A

Hix... sorry anh em hôm nay do bị trúng mưa hôm thứ 7 nên pum ngất xỉu tại nhà giờ mới tỉnh dậy nhờ truyền nước biển =-=

8. Andy_koo

Andy_koo Donkey Kong

ko biết bác Simpliztic online lúc nào nhĩ , hôm bữa thấy invite nhưng vì lúc đó đang chỉnh lại network cho cái ps3 nên không accept được. Với lại đang chờ cái fight stick về nên chưa có gì để làm vài trận đỡ buồn :), bác hay online lúc nào nhĩ cho mình cái giờ mà bác thường hay chơi đi có gì tui canh.
    Ps: ah bác nào có chơi online SSF4 thì add mình luôn đi xbox thì mình có sẵn sàng đánh thử bất cứ lúc nào , còn ps3 thì chờ 2 tuần nữa
    mình hay online vào lúc 4pm>6pm chiều Vietnam hằng ngày ( xboxlive : yearlync , PSN Vaaldai )

9. danyvuong

danyvuong C O N T R A

Simp hay Online ban dem>12h ngoai ra cung hay online buoi toi tam 9h chi can pm mot cau bro y san sang don tiep

10. Andy_koo

Andy_koo Donkey Kong

ah tiện đây yahoo mình là [email protected] có gì ai muốn thử test thì add mình vào luôn nhá . :)

11. duybatthan

duybatthan Youtube Master Race

tui dang choi kò rat hay nay muon danh sf4 a e di of thi ru tui di nua nhe tui có luon cái cần gật (2 cái cho a e choi như game thùng luôn)dt tui 01217326749 tui ten duy 30t kinh nghiem choi kof 13 nam (o sai gon gio tui chi còn 1 thang ban la danh ngan ngua voi tui thoi (tui choi sf4 là de chien va giet từng nguoi trong sf4 topic

12. hiphopboy68

hiphopboy68 Mr & Ms Pac-Man

13. thanghv

thanghv Fire in the hole!

:-ss ghê quá, bạn này tự tin vậy chắc trình độ cũng cao lắm đây

14. HoàngTử_BaTư

HoàngTử_BaTư Persian Prince

Đúng thế! Cả cộng đồng SFVN đang đổ dồn mọi con mắt hướng về anh Duy Sài Gòn đây..

Thực sự đây là một trong những đấu thủ rất ấn tượng mặc dù chưa đánh qua bao giờ :))

15. Mas

Mas The Warrior of Light

Chiều CN nào bác Long Khắc cũng ghé tiệm VGN (kế cà phê Thuỵ Du đường Lý Chính Thắng) đánh tới tối mà... anh em cứ vác hàng lên chiến mà thôi...
    Riêng các tối trong tuần thì bữa đực bữa cái, bác LK cũng bán hành đầy đường tại tiệm VGN :P

16. duybatthan

duybatthan Youtube Master Race

bo a e hay danh sf4 o do lam ha? tui muon di cung choi dc ko dt tui 01217326749 mình cũng dang tap choi cai sf4 này hien nay tui chi danh vài chiu cơ bản thui ko biết chiu nào hết a e chỉ giáo nheb-)

17. long_khac

long_khac C O N T R A

hiện tại ko còn chơi sf4 mà chuyện qua ssf4 rồi . Bác đánh bản nào thì nói rõ kẻo lầm mất công lắm .
    Chiều chủ nhật tuần này lúc 1 giờ vẫn tổ chức giao lưu bán hành như thường , bác muốn tham gia thì cứ đến . Địa chỉ thì bác kiếm ở mấy trang trước

18. hiphopboy68

hiphopboy68 Mr & Ms Pac-Man

đc thì Bác đem theo stick lun cho em "rờ" thừ nhé :). Nghe bác quảng cáo dữ quá e cũng mún nếm hành bác thử ;))

19. thanghv

thanghv Fire in the hole!

Ra là bạn mới tập chơi, chặng đường để tiêu diệt hết cao thủ SSF4 còn dài lắm, cố gắng lên :))

20. HoàngTử_BaTư

HoàngTử_BaTư Persian Prince

Thôi em thấy rằng để cho đỡ dài dòng thì nhờ ông anh long_khac bữa tới alo cho ông anh Duybt kia làm quả đánh off giao lưu xem thực hư nó thế nào. Nếu mà là mới tập chơi thì nhờ ông anh bố xung thêm cho ít kiến thức để ông anh Duy nhanh lên lv.