Oflfine TPHCM đi

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi PJM, 23/10/08.

1. PJM

PJM Mr & Ms Pac-Man

Anh em Hattrick TPHCM offline đi. Hẹn nhau đi ăn uống gì thôi vì có nhiều người bận không thể off nguyên ngày như mấy lần trước được. Mục đích chính là gặp mặt + quen biết thêm mem mới. Có ai đồng ý không? :wink:

2. pnthinh

pnthinh Donkey Kong

Ông lên lịch trình cụ thể đi.
    Lần trước tui làm chủ tọa, lịch trình cụ thể thế mà cũng chỉ được có 5 mem.
    Giờ ông cứ lên lịch hết đi rồi mọi người đăng ký.
    Thí dụ: cn, 8h, thanh đa, quán ... nhậu từ sáng tới chiều:D:D:D
    Hoặc: t7, 9h, tràm chim, ... nhậu + ngắm chim từ sáng tới chiều:x

3. bilgate

bilgate Fire in the hole! Quy ẩn giang hồ

ok, không thành vấn đề, việc off của các mem ở TP HCM rất dễ dành và nhanh , gọn lẹ ;)). Bác đề ra địa điểm, thời gian đi rùi tiến hành. Mà nên chọn chủ nhật đi cho thuận tiện

Mà công nhận mem Tp có nhiều chầu quá, sau đợt này nghe nói bác doikieuhung còn rủ xuống biên Hòa nhậu rùi hát Karaoke nữa. Bà con chuẩn bị tinh thần đi nha

4. mtien

mtien Donkey Kong

Địa điểm, thời gian đâu rồi? Các pác hẹn đi để em còn đi gặp mấy pác học hỏi thêm chút kinh nghiệm.

5. oakenfold

oakenfold Youtube Master Race

tình hình offline tới đâu rồi mấy bác???????????
    sao ko thấy bàn luận gì nửa zậy.stop ở đây ah ???
    tui o Biên Hòa có gì tui hưởng ứng cho :D
    lâu quá mới vào lại diễn đàn củng như hattrick.vào toàn thấy off ko zui ghê
    có mấy bác nào wen wen hok zậy :D

6. thien_ha_vo_dich

thien_ha_vo_dich T.E.T.Я.I.S

to Oakenfold : ko biết ông có wen tui ko nữa . Nhóm BIEN HOA của ông lại tính vào đây làm một cơn địa chấn HT hã ?:D:wink:

7. hattrick

hattrick Dragon Quest

hoho, offline cứ kiu, Biên Hòa cũng đi lun, mà nếu hok có rủ cafe ở Gò Vấp cũng tới lun, dạo nì hay "đi ngang" trên đó, hoho :hug:

8. pnthinh

pnthinh Donkey Kong

Dạo này chán quá, HT giờ không còn nhiều việc như lúc mới chơi.
    Lúc mới chơi thì tìm tòi đủ thứ trên trời dưới đất, tìm hiểu xong thì thôi, cũng chẳng còn gì để làm.
    Train hậu vệ mua 10 em xong chắc 2-3 mùa mới thanh lý. Đội hình thì sắp 2 đội hình 1 league, 1 freindly cứ thế mà đá.
    Mua bán thì tụt team spirit, không có kinh nghiệm toàn lỗ vốn nên xin chừa, không thích hợp::(
    Đá giải hạng IV toàn bot, không vui gì hết. Nói chung giờ chỉ còn biết off học hỏi, giao lưu anh em thôi.
    Kết luận: sáng chủ nhật này anh em cafe tại quán Blue trên đường Phan Văn Trị (ngay ngã tư Phan Văn Trị, Nguyễn Thái Sơn) quán tương đối mới, sang trọng. Anh em cố gắng đến cho vui.
    Bé Kiệt, ông Nghiệp, ông Nhân, ông Manbay đi đầy đủ nha, ông Nhân nhớ thông báo bạn bè ông đến đông đông nha.
    Dự kiến: 3 người tham gia, nếu 5 người là thành công.

9. bilgate

bilgate Fire in the hole! Quy ẩn giang hồ

ok, có thể uống "sân nhà" GÒ Vấp cũng được hoặc là các quan chỗ Manbay, CSG cũng ok. Mà theo tui đổi địa điểm đi, Gò Vấp hoài cũng mất vui hehehe

10. pnthinh

pnthinh Donkey Kong

Theo yêu cầu của ông thì tui quyết định đổi địa điểm là quán Pleike Phố ở Bắc Hải khoảng 7h30-8h. Uống xong anh em có thể qua bida Thành Tâm luôn (cách 100m thui):'>:'>:'> Ra khu Bắc Hải có nhiều vấn đề phát sinh lắm. OK cứ vậy hén

Chết cha, giờ mới nhớ Chủ Nhật đi đám giỗ ở Đồng Nai rồi. Anh em hẹn sang Thứ 7 được không? nếu không thì hẹn lần sau vậy. Bó tay