[Ogame - Uni 5] họp mặt các mem ở uni 5

Thảo luận trong 'Ogame' bắt đầu bởi em_tin, 6/5/05.

?

Bạn có thấy RancoR mạnh như Cursed không ?

1. Quá mạnh lun

6 phiếu
    35.3%
  2. Yếu xíu

11 phiếu
    64.7%
  1. cuonghb644

cuonghb644 Donkey Kong

thêm cái nữa: 1:83:9. cái này tôi mới phang hết def, chưa biết có chết cả chủ hay ko đâu. các bác nhào vô mà xem. noob mất rồi.

2. em_tin

em_tin The Warrior of Light

mấy bác sướng thật có nhìu thằng để farm,..... còn nhà tui thằng nào ko có trên chục fleet thì cũng có cỡ 30 miss,... :((

3. HugoBoss

HugoBoss Donkey Kong

:D tui farm mấy nick mà ông cường cho lấy tài nguyên đó đem tặng mấy bồ nào xây colony gần nhà tui ;) . tại tui cũng ít online lắm có lúc thì online cả ngày nên thích có đông anh em buồn chat cho vui ^^ . Tui đã gửi 10K tài nguyên qua cho pnl người đầu tiên bay tới anh em tới bao nhiêu người tui cũng nuôi được nhưng nhớ là field nhiều nhiều 1 chút thì hãy PM wa cho tui chứ field mà 40 tui gửi tài nguyên qua mai mốt cũng bỏ hà . Mới được 1 cái colony toạ độ 15 mà có 130 field hà ko biết có nên xây ko đây . Cai thang` hay gui spy qua nha` tui sang' nay thay' nha` no' debrí toan crys tal vậy là biết nó vừa bị làm thịt rồi :D

4. em_tin

vậy có gì gửi cho tui nhé :D ... colony nào củatui cung trên 150 :D 163,167,183 :D .....ở 1:14:8 , 1:15:8, 2:399:4 có gì gửi nhé ..... nghe có gửi resource là tui khoái liền :D

5. HugoBoss

HugoBoss Donkey Kong

tùm bậy pa . làm như tui là admin trùm trong ogame zdậy . Gửi cho ai ở cách nhà tui 1 plant thui .
    1:343
    4 [BSTS] PillsRus ( Savage )
    5 T [UOS] Go Back Now ( HugoBoss )
    6 [IPC] zocha ( jumper )
    7 [BSTS] BSTSWORLD ( BSTSAlex )
    8 GarbyLarby ( Garby )
    9 T [IPC] jumper ( jumper )
    10 T [Poland] Imperial Center ( Thrawn ) *
    11 [UOS] Colony ( pnl )
    12 Cenarongar ( Shade )

6. godsword_vip

godsword_vip Youtube Master Race

em mới chơi godsword_vip [2:63:4] co' ai giúp em chỉ cách xây dựng và khi nào thì đánh được . Có ai có nick yahoo ko cho mình xin để tiện hỏi thăm.
    Nick cuả mình là : godsword_vip.

7. pnl13

pnl13 Donkey Kong

Hehe, cám ơn bác hugo rất nhiều, mặc dù colony chỉ .có 67 chỗ ngồi nhưng cũng tạm đủ vào lúc này( về sau chắc fải fá đi thôiT_T)

8. langtu_cloud84

langtu_cloud84 Youtube Master Race

mình mới chơi có gì giúp mình chút nha
    toạ độ :3:15:5
    tên hành tinh la GreenPlanet
    Cám ơn các bạn trước nha

9. cuonghb644

cuonghb644 Donkey Kong

Cha HugoBoss kiếm toàn cái khó xơi ko hà. Chẳng chịu chăm chút farm gì lại đưa cho anh em thế thì anh em tốn mồi thôi hà.

10. HugoBoss

HugoBoss Donkey Kong

ko phải vậy đâu tui online nhìn vậy chứ chỉ có khoảng vài phút 1 lần thôi nên xây ko hết cần anh em qua chém phụ tụi nó . :P . Mấy thèn này gần nhà tui :D . Khó xơi nên mới cần anh em làm thịt :D dễ xơi là tui làm thịt 1 mình rồi ^^ . 2 bữa nay tui chạy cũng nhanh đó chứ từ hạng 14 nhảy lên hạng 6 trong liên minh còn trong nguyên cái U 5 thì tăng 1100 bậc :D . Thằng ông kiu tụi tui farm nè Resources on Pluto [1:83:9] at 05-22 16:14:29
    Metal: 12663 Crystal: 586
    Deuterium: 2101 Energy: 1253
    Fleets
    Small Cargo Ship 4
    Defence
    Buildings
    Metal Mine 13 Crystal Mine 11
    Deuterium Synthesizer 9 Solar Plant 15
    Robotic Factory 5 Shipyard 4
    Metal Storage 1 Research Lab 2

Chance of counterespionage:0%
    nó có 4 cargo tui mang 5 cargo đi oánh tay đôi zdí nó được ko :D :D (1:74:8)(1:75:9)

11. cuonghb644

cuonghb644 Donkey Kong

He he. Các bác mà làm ăn được thì tui lại đuổi chúng nó đi cho các bác farm tiếp. Tui giờ toàn phải kiếm ăn xa thôi, vất vả lắm cơ. Chung quanh nhiều noob quá, bọn chơi được thì toàn def chết thôi.

12. mokuensu

mokuensu Mario & Luigi

tui chơi ở u5 nhưng lại ko có gia nhập alliance nào hết áh.......tui từng thử gia nhập UOS nhưng nó ko cho dzô!!!!!!!!nên đành gia nhập rebel àh......chán wá!!!!!!!!!!!

13. HugoBoss

HugoBoss Donkey Kong

ai nói ko cho vô ông vô ai cấm đâu hình như giờ toàn VN ko hà còn tụi tây biến đâu mất tiêu rồi

14. pnl13

pnl13 Donkey Kong

Tui cho nick đây, vừa vào top 100 sáng nay, có Cruiser rồi, nhưng không thể nào tập trung được, vừa nướng mấy cái heavy, cargo vì lý do vớ vẩn, hikhik.

15. mokuensu

mokuensu Mario & Luigi

thì tui thấy toàn người VN nên nó mới ko cho dzô!!!!!!!tính mạng đang bị đe doạ nè.....nếu vị nào có lương tâm giúp tui với!!!!!11

16. HugoBoss

HugoBoss Donkey Kong

chài ông bỏ tui mà đi sao pnl :D :D tụi nó tối ngày spy tui . Ông mokuensu gây thù oán gì với ông leader OUS hả . leader OUS là cuonghp với nazgul đó

17. Nazgul_blr

Nazgul_blr Baldur's Gate Lão Làng GVN

oh...mình sắp ko là leader rồi...chỉ phụ founder một chút rồi sẽ về làm "lính" lại thôi...

ok...giờ mình cần một số "tay chân", ai có thể làm được gì thì báo với mình ở đây.
    Mình quyết định rồi, lo xong chuyện cho UOS mình sẽ nghỉ chơi uni5...vậy nên mấy bạn giúp mình lẹ lẹ để mình còn "ra đi thanh thản" ^_^

18. HugoBoss

HugoBoss Donkey Kong

op sao ai cũng bỏ U 5 ra đi vậy . tui thấy số 5 đẹp đó chứ :O . Mấy ông rảnh thì vào thui đâu cần thường xuyên đ6u mà phải bỏ

19. em_tin

sao tui thấy giờ UOS bây giờ tàn tạ vậy...... kể từ lúc tui đi tới giờ ::( ...... bác cuong sau này nếu rời LM thì vô Rebel với tui cho vui nhé :D

20. godblessyoutt86

godblessyoutt86 Dragon Quest

Attacker Alpha-Phoenix (2:400:9)
    Weapons: 0% Shields: 0% Hull Plating: 20%
    Type S.Cargo L.Fighter
    Number 1 1
    Weaponry: 5 50
    Shields 10 10
    Hull 480 480

Defender lovebt4ever86 (2:407:5)
    Weapons: 0% Shields: 0% Hull Plating: 0%
    Destroyed

The attacking fleet fires a total of times with the power of upon the defender. The defender's shields absorb damage points
    The defending fleet fires a total of times with the power of upon the attacker. The attacker's shields absorb damage points

Attacker Alpha-Phoenix (2:400:9)
    Type S.Cargo L.Fighter
    Number 1 1
    Weaponry: 5 50
    Shields 10 10
    Hull 480 480

Defender lovebt4ever86 (2:407:5)
    Destroyed

The attacker has won the battle!
    He captures
    2364 Metal, 2364 Crystal and 320 Deuterium

ai ở gần trả thù giùm cái nó đánh 3 lần lun ::(