[Ogame - Uni 5] họp mặt các mem ở uni 5

Thảo luận trong 'Ogame' bắt đầu bởi em_tin, 6/5/05.

?

Bạn có thấy RancoR mạnh như Cursed không ?

1. Quá mạnh lun

6 phiếu
    35.3%
  2. Yếu xíu

11 phiếu
    64.7%
  1. hung990102

hung990102 Donkey Kong

Trích dẫn:
    Bác để 1:1.5 đi nhé. Khuyến mại nhau đi để cùng pt.he. he. Kêu gọi LM UOS cần thay leader gấp. Không nên để một người hạn chế về trình độ đứng đầu LM. Đề nghị người nào có khả năng hãy đứng lên chỉ đạo để dẫn dắt anh em phát triển đúng hướng. Gấp gấp. Người đứng đầu không nhất thiết phải là người mạnh nhất nhưng phải là người có kinh nghiệm, có khả năng. Mong anh em sớm có ý kiến phản hồi.

hmm cái này tui thấy ông cường đứng đầu có sao đâu . Nếu ko có kinh nghiệm lãnh đạo thì chỉ cần bầu 1 người làm cố vấn thôi . Có mấy clan có 1 người lo ngoại giao (liên minh với mấy clan mạnh ) và 1 người lo Quốc phòng đánh mấy clan khác . Vì thế nên tui ủng hộ ông cườnghp làm lãnh đạo luôn đi chỉ cần tìm vài người phụ thôi ok ;)

Trích dẫn:
    Cac pác cho em tham gia với ,em moi choi 3 ngày à .
    vietnamchienthang 2;248;10
    vietnamtatthang 2;419;12
    các pác nếu co dịp mời ghé chơi ...
    nôb nhìu chiện các pác chỉ bão nghen,thanks

ông này mới chơi mà chơi 2 nick coi chừng mấy ngày sau lên dĩa . Admin thương thì còn cho sống 1 nick (ghét thì lên đường 2 nick luôn )
    mem trong liên minh UOS mình sao tụt quài vậy . vừa mất mem vừa tụt hạng . Tui thì đang giành đất với tụi PU .
    Cái speedsim . Tui ko biết down (chắc tại noob English) . Ai gửi dùm qua địa chỉ mail tui nha : [email protected] . Ty trước

--> ủa ,sao Hugo nói tui may ngay là lên dỉa ,1 tuàn roài van choi 2 nick mờ ,đâu có thí rì dâu nà ???Lien minh manh có cho ng mơi choi vèo hong ? Tui it' khi online ,hong bit' có ai đi cướp cũa tui hông nũa -->hiz

2. cuonghb644

cuonghb644 Donkey Kong

Hôm nay mất điện suốt, bị thằng 1:63:6 nó farm 1 cái colony. Đen thui. Cố gắng lên để phang lại cái thằng chết tiệt này.

3. pnl13

pnl13 Donkey Kong

Nếu không ai lấy thì trong vòng 1 ngày nữa tôi del nick, hiện nay có tiền là cho hết cuongbh nên điểm giảm còn có thứ 99 thôi.

4. highlevel

highlevel Legend of Zelda Lão Làng GVN

cho tui được ko pnl13,hiện tôi đang chơi ỏ U4,chưa chơi ở u5

5. pnl13

pnl13 Donkey Kong

nick: pnl
    password : password
    Ông chơi nick này thì fải đi cướp fá liên tục đấy, tôi chơi theo kiểu fát xít mà, kinh tế không có gì đâu, mấy hôm nay không cướp gì nên sắp ra khỏi top 100 rồi.
    ps: Xin lỗi Hugo nhé, xin bác 10K nhưng lại bỏ nick lại cho người khác, từ nay bác làm hàng xóm với high level nhé.

6. mokuensu

mokuensu Mario & Luigi

trùi mấy ông ở u5 bỏ hết rùi àh?????tui nghe nói là nếu muốn vô Rebel thì cần phải đứng trong top 100 đúng hông???????trông có vẻ khó khăn àh nghen.......

7. highlevel

highlevel Legend of Zelda Lão Làng GVN

thz pnl13,hêhhhe,lại là hàng xóm với hugo boss rôif
    nhưng mà hình như pass sai rồi,hay là ai lại đổi pass rồi,làm ơn trả lại cho tui đi

8. pnl13

pnl13 Donkey Kong

Hình như có ai lấy rồi, password bị đổi rồi, dù là ai lấy thì cũng fải nói chứ. Cuối cùng thì ai đang chơi nick của tôi đấy.

9. cuonghb644

cuonghb644 Donkey Kong

tui ko biết ai lấy đâu. Tui chả dại chơi 2 nick làm gì cả. Ông pnl tặng gần tới nơi thì bị huỷ lệnh. Mất cả ăn. Đen thui. Tui có 6 cái colony rùi. 3 cái đen thui, chỉ được có hơn 30 field thôi.

10. Op2

Op2 C O N T R A

pnl bon chen quá, quay về tập trung cho U1 ngay :D.

11. em_tin

em_tin The Warrior of Light

mấy bác có 6 colony rồi à...kinh wá :( em có mỗi 2 cái lo chưa xong

12. mokuensu

mokuensu Mario & Luigi

tui còn chưa có cái nào......điểm của tui ít wá lại ko có gì bảo đảm tính mạng cả.......có mấy cái LM lại ko nhận mính mới đau chứ.......nếu bác nào có lời khuyên thì plz nói cho tui nghen!!!!!

13. godblessyoutt86

godblessyoutt86 Dragon Quest

thì ông cứ lo phát triển đi sau này gia nhập LM cũng được như tui đây đâu có LM đâu :D

14. Nazgul_blr

Nazgul_blr Baldur's Gate Lão Làng GVN

mới vô mà xây tới 6 cái là tự hại mình chứ ko tốt lành gì đâu >_>...đầu tư 6 cái lúc này thì ko đủ tiền xây Cargos là cái chắc, tới lúc đó thì làm mồi ngon cho mấy thằng raider chứ giúp ích gì...>_>...như thằng em_tin mới vô có 2, 3 cái là được rồi v_v

15. em_tin

em_tin The Warrior of Light

tui có 2 cái nhưng cái nào cũng bu6 167 với 183 :))

16. hamvuib

hamvuib Mario & Luigi

3 cái ah, 183, 128, 167 hixhix ko có tiền cho cái thứ 4 lol, research cruiser xong ko đủ tiền xây ship---->=0 >.<
    -acc thứ 2 đã có 4 conoly rùi mới ghê ngó quanh mình chả có ai có đến 1 cái conoly , ngó xa hơn chút (2:90+) thì có đứa có 1 cái ^^

17. HugoBoss

HugoBoss Donkey Kong

tui nói bay qua nhà tui đi toạ độ 343 tui tài trợ cho phát triển mà chỉ môi ông pnl qua là sao :O

18. cuonghb644

cuonghb644 Donkey Kong

Công nhận. Đầu tư 6 cái đâm tụt xuống 24 mất. Đen thiệt. Ông Hugo còn thì tài trợ tui ít Cry đi.

19. HugoBoss

HugoBoss Donkey Kong

chài tui làm gì dư crys . Ai xây colony gần thì tui giúp đơ để mau phát triên thui . Ong xay colony ở toạ độ 342-343-344 thì ok ^^ . Trong U5 ông cường PM cho tui kieu chư gì mà đoc ko đuoc ghi lai chu thuong di . Toạ độ 3:15 có tới 3 ông OUS ghê thiệt

20. godblessyoutt86

godblessyoutt86 Dragon Quest

2:407:5 bác hugo có dư thì cho em xin ít deu :D