Onimusha 3 trên PC

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi JinLeonhart, 3/12/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. oladi_oladi

oladi_oladi "...Must Be Dreaming..." Lão Làng GVN

- Đang xài cái tay cầm đểu nên chơi Cri khó thiệt , mai mốt phải tích xiền mua cái khác ngon hơn thôi ..MÀ không bít cái Onimusha 4 sắp ra cho Ps2 nì bao giờ thì chuyển qua PC đây , khoái GAME này wa'..:)

2. Alex

Alex Ăn mày đại gia Moderator

éc éc, tui chơi bàn phím nà có die đâu, đi đến đoạn đấu với Nobunaga rồi này, đánh kô lại nó, mịa.

3. JinLeonhart

JinLeonhart C O N T R A

Oh sh*t!! đen quá đi mất, hum wa vừa mới tậu được cái oni này về chơi trên ati cứ giựt giựt, máy tui Ati 9200XT ram 1g T_T thế mới đau. Có khi đĩa đểu anh em nào biết chỗ bán đĩa này ở Cầu Giấy ko vậy,( cài thấy tức hơn cả cái bản 1 beng mịe nó đĩa T_T.)

4. xoioi

xoioi Donkey Kong

4200 chạy hơi phê phê...sag 9600P tốt, 9700P tốt, X600XT tốt, FX6600GT tốt..... có khi là do yêu cầu cao quá:)

5. BeoXinh

BeoXinh Youtube Master Race

ặc....anh ơi thế tức là nếu dùng 3D-An thì 4200 vẫn chơi được ạ :O
    trả lời em nhanh với em thèm chơi quá rùi :((

6. kinggame#1

kinggame#1 Donkey Kong Lão Làng GVN

__có ai dạy chơi delect crit đi khó quá , mà nút L1 là gì vậy

7. oladi_oladi

-Delect Crit là bác đỡ đúng lúc nó chém , sau đó " bật " lại luôn thì nó sẽ ra 1 chiêu " Death Slash " rất đẹp..muốn hay nữa thì nhằm đúng lúc chiêu Delect Crit đó kết thúc ấn nút chém luôn nó sẽ ra chiêu Chain Slash ( tức là " death Slash " liên tục ) ...<<<Bác làm ngọt thì chỉ 2-3 phát là sạch bay qoái vật xung quanh..

-Còn làm sao để đỡ đúng lúc nó chém thì nhận biết dễ thôi , bác ấn nút đỡ sớm ( đỡ trước ) thì khi nó chém bác sẽ bị bật người ra đằng sau , còn nếu đỡ đúng lúc nó chém thì nó sẽ bị hất ngược trở lại >> lúc này ấn chém là xong...Nói thì dài dòng nhưng làm thì chớp nhoáng lắm ..Cái Delect Crit này là làm dễ nhất trong các loại Crit đó.:)

8. cadicR.E.F.C.V.N

cadicR.E.F.C.V.N Mr & Ms Pac-Man

Bác nào có file save đủ 8 bộ quần áo của AKO không,để tớ xem cái true ending nó như thế nào.

9. flashgame

flashgame Youtube Master Race

Anh em ơi, có ai đi qua cái đoạn trong cái hầm mà có mấy cái dao chém 1 vòng chưa, đến cái cánh cửa cuối nó cứ ko cho wa, ức thật, vào mục hướng dẫn thì link die rồi
    cái cửa đấy nó hình như đòi cái kiếm gió hay sao ý, cánh cửa mà có con mắt nó dán ở giữa cửa ý, ở trươc đấy 1 tí có cái bàn hình đầu lâu, cái bàn ấy có tác dụng gì ko zay

10. oladi_oladi

-Đoạn này bạn phải có cái " bùa " để hút mấy cái khí đen ...>>> Quay ra ngoài sảnh đường nhà thờ , lại gần mấy bức tượng có 4 cái chùm đèn bên cạnh ý , sau đó hút hết khí đen ở đó đi ( theo thứ tự từ cái có 1 đèn sáng đến cái cuối cùng có 4 đèn sáng ) , lúc đó bức tượng sư tử ở gần sẽ nhả viên ngọc ra >>> bạn lấy được kiếm gió..>>> đi vào cảnh cửa ấy là xong..

11. Alex

Alex Ăn mày đại gia Moderator

Ngày mai sẽ có, trên cheathappens.com ấy, tui cũng đang đợi, giờ play lại kiếm time đâu ra.

12. Kaput

Kaput Mr & Ms Pac-Man

của tớ đây này :D slot đầu tiên í nhá ,save ở chỗ save cuối cùng , vào khử cha Nobunaga đi là hết phim luôn , có black vest rồi vào chọc mấy chọc là thằng bé đi ngay ...
    true ending có gì đâu chỉ là ako nó đong thằng Sam í màh khà khà

13. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

Critical=nhấn attack lúc đòn đánh của quái vật ngay sát bên character của mình nhưng vẫn chưa trúng và phải đảm bào character của mình ko làm rì hít cho đến lúc này chứ lúc này mà đỡ thì sẽ thành Deflect critical.
    D-critical=nhấn guard lúc đòn đánh của quái vật ngay sát bên character của mình và nhấn attack để thực hiện D-critical,nếu đỡ đúng lúc thì sẽ có 1 vòng sáng trắng lóe lên ngay khi mình đỡ và tiếng keng nghe rất êm tai sau đó là xẹt->monster đứt đôi :))
    Chain critical:nhấn attack khi đòn critical/d-critical vừa kết thúc để làm tiếp.
    -Extend ending phải gọi là @#$% tưởng đâu có rì hay lém ai dè nhảm dã man >_<

14. Tung206

Tung206 Youtube Master Race

cac ban cho minh hoi minh sai card Gigabyte Ati 9250 128MB da cai drive day du vay ma khi cai tro nay cao no noi "Failed creating direct3D device" hay cai gi do tuong tu khong the hieu noi

15. Gordon_Freeman

Gordon_Freeman Dragon Quest Lão Làng GVN

Tui cũng vậy nè,còn cái biểu tượng thứ 2 thì lại báo là "cannot find the game"
    chịu kô hiểu nổi. Ai biết bảo tui với,xin cảm ơn nhìu.Card của tui là ATI Radeon 9200 SE 128MB.

16. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

oOo.True ending chắc có save rồi chắc cũng khá vui mắt nhỉ :)),nhìn giống như rori ấy =)),but .. nghĩ lại thì Sam chắc chừng 40 còn con bé Ako thì ai biết,1 fairy thì cả mấy trăm tuổi là thường =)).

17. xoioi

xoioi Donkey Kong

hei hei...Ti4200 cũng gặp trường hợp tuơng tự. nhưng thay con R9600P , R9700P, X600XT, Gê6600GT thì okie-> game cần cấu hình khá cao ^ ^

18. K†ng

K†ng Mr & Ms Pac-Man

Mấy anh ơiii , giúp em với , em mới mua 2 CD về cài thấy ngon ơ , nhưng khi vào đánh thì nó cứ giựt giựt à , khó chịu lắm .... huhuhu :(( , ai giúp giùm em nhanh với , cảm ơn trước . À máy nhà em card 256 , nhưng Ram thì 512 thôi , giúp em với .

19. sag

sag Mr & Ms Pac-Man

bạn cài lại driver card màn hình đi, mà bạn dùng card gì vậy, game này nó đòi cấu hình khá cao đó, ram 512 là đủ rồi còn card của bạn thì phải xem là loại nào đã, bộ nhớ của cảd màn hình không ảnh hưởng quá nhiều đến chất lượng đồ họa đâu, 128 hay 256 chỉ hơn nhau trên cùng một loại card mà thôi, chủ yếu là công nghẹ chíp của loại card mà bạn đang sử dụng ấy có hỗ trợ những tính năng mà game yêu cầu không, nếu thiếu một vài cái thì game có thể vẫn chạy nhưng bị lỗi hình ảnh hoặc bị giật như của bạn vậy.

20. flashgame

flashgame Youtube Master Race

anh ơi, cho em hỏi cai đoạn đi ở trong hầm ngục trong nhà thờ toàn đầu lâu ấy thì đi thế nào, lúc trước em nghe theo hướng dẫn của cái anh gì mà đi mãi ko được, có phải cái bùa hút dark... là cái anti... gì đó ko, sao em sử dụng mãi mà ko đuợc, có anh nào cho em đường dẫn hướng dẫn onimusha 3 ko vậy

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.