Onimusha 4 game yêu thích nhất của tôi

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi DragonSon, 4/1/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. WarriorToan

WarriorToan Mr & Ms Pac-Man

Bác Rociel cho em hỏi làm thế nào để in hình trên dĩa được vậy?em tải cả đống game về chơi muốn in hình lên dĩa như dĩa của bác cho đẹp mắt:D :D :D,nhưng nghe tụi bạn nói là cần phải có máy in đặc biệt mới in được?::(có phải ko bác Rociel ?

Live by Honor,Kill by Stealth
    I love you Ayame :x :x :x :x

2. fire_of_angle

fire_of_angle Fire in the hole!

khục. bác có link down game này không ??? cho iem xin một cái link. thx
    đang down = bitcomet (ko biết tuần này có down xong không nữa :(( )

3. luado

luado Mr & Ms Pac-Man

Hình như cái này có ổ ghi vừa in lên mặt đĩa thì phải, nhưng khá đắt. Chứ in bằng máy in màu thì chắc cũng không đẹp được. Cái máy in màu trực tiếp lên đĩa thì hình như là mấy chục USD đó.

4. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

Dùng máy In EPSON R210 or R310 để in trên mặt dĩa.Màu in cực đẹp.Chỉ cần tốn công ngồi thiết kế thôi hoặc lên net tìm cover có sẵn.

5. dicati

dicati Youtube Master Race

Bạn nào đánh tới tầng 100 của Dảk Realm rồi thì cho hỏi : Mình đánh tới tầng 35 của Dark Realm thì gặp cái con phù thủy bay trên không ,sau đó nó quăng mấy lá bùa ra làm mình bị mất máu từ từ cho đến chết,không biết phải giết con này bắng cách nào ,mong các bác chỉ giúp

6. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

Để giết con này thì cần phải dùng Lift (Lùi + Atk) khi đứng ngay nó (đang lock nó).Cố gắng di chuyển khi nó xuất chiêu.Hoặc có những cách khác:

1/Soki : có thể dùng tổ hợp []+X để chém từ trên xuống nhưng sẽ delay thời gian.
    2/Akane: dùng liên hoàn tấn công vào nó sẽ dính vào đòn cuối cùng.
    3/Tenkai: dùng R2 (xài chung với War Charm)
    4/Roberto: dùng chiêu đấm móc lên (kg nhớ nút).Con này hơi khó đánh đấy!!!

Thực ra chiêu của nó kg làm mình mất máu chết đâu.Có 4 loại phép đánh lên mình:
    1/ Hút MP+làm tê liệt mình.Nếu lắc cần analog + [] nhanh thì sẽ mau hết.
    2/ Lửa.
    3/ Băng.
    4/ Poison.Dùng Antidote để giải.

7. lady-yuna

lady-yuna T.E.T.Я.I.S

vậy đó là bãn tiếng anh hay nhật vậy mấy bạn minh đang kiếm bãn tiếng anh nhật chơi không hiểu gì hết

8. duongkhang2003

duongkhang2003 ♥ CHỨNG NHẬN SHOP BÁN PS4 / XBOX UY TÍN TPHCM ♥

MUAGAME SHOP 97 TRẦN HUY LIỆU P12 Q.PN TPHCM
    Tui cũng có máy con số nhưng khác số của bác!bây giờ thì potay luôn ,hong biết làm sao để lấy pass key đây!

9. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

Lúc mua đĩa người ta ko chỉ cho ah >_< khi đang ở title screen chọn options(dòng thứ 3) sau đó nhấn tới 1 lần của dòng đầu tiên trong options rùi chọn dòng cuối cùng thoát ra khỏi option để game đổi ngôn ngữ từ nhật sang anh.

Ờ phần này làm Ohatsu đi đã wá giết mí con bay bay dễ còn mí em còn lại khó giết mí con bay bay chít mù >_<
    Phần này soul dùng nhìu ghê mí phần cũ soul chỉ cần đạt 200000 là có thể max hết vũ khí và armor cho nhân vật rùi phần này nhìu vũ khí nên nâng tùm lum hít +_+ khi nãy có 75 ống soul cày gần 2h tại 1 nơi gần dark stone thứ 2 thích wá nâng thử armor cho soki lên max hix từ lv50 lên lv100 mà tốn 74000 soul thịt là kinh dị >_<

Làm biếng đi dark real ghê tui đi đến đoạn 4 đứa bạn của soki thịt hết kẻ thù của tụi nó rùi giờ chỉ còn soki và con chùm dễ xương nữa thui ^^

10. minhhiệp

minhhiệp Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

thường thì ng` ta có biết đâu mà chỉ ,họ chỉ nhập đĩa về và bán

sai , để mà nói ,ohatsu giết bọn bay chậm nhất . Tenkai là giết nhanh nhất (khi ông đã có cái giáo chém như múa gậy) ,sau đó đến jubei và soki = roberto .Đặc biệt chiêu light ở đây quá hay ,có thể dùng nó để tiêu diệt tất cả địch thủ "bay"
    chịu khó đi dark realm thì sẽ max tất...(tui max tất cả weapon + armor mà vẫn thừa x700 cục souls ,chán ...)

11. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

Ai có số ID thì up lên đây hết đi rồi sẽ cố gắng làm cho.Kg làm dc thì nhờ bạn làm,cái của tui là tui và nhờ người bạn làm cho đấy chứ!

12. MANH THANG

MANH THANG Donkey Kong

Chơi trò này phải có mắt thần ngon ngon một chút hả.Tui mua về chơi thì nó cứ giật khục ko thể nào mà chơi nổi (Ko biết có phải là do đĩa hay ko).Ở ngoài HN đã bán đĩa xịn chưa vậy cho tui xin cái địa chỉ .

13. Thedevilxn

@minh hiệp
    Hehe dark realm thì từ từ cũng dc đang nóng lòng đi cho xong game để xem ending lần này thì ending hay hơn oni3 nhìu có điều tenkai=sam thì hơi chuối hix sam đánh kiếm hay hơn +_+
    -Lúc thèng soki biến thành god of darkness đẹp thịt ko bít lúc đó lụm đâu ra bộ giáp nhìn cool ghê :p
    -Phần này đi đúng là khó hơn các phần trước hix tui làm biếng đi dark realm lấy vũ khí cuối nên max armor cho soki và dùng cây kiếm lấy dc lúc cuối nâng lên lv9 vô đập boss lun khi vs fotingbras thì dùng soki và ohatsu(guardian+armor lv70) thịt boss.Sau khi hoàn thành game thì hết sạch medicine lv1-2,secret medicine cũng vậy còn ultra medice và drive potion thì ko xài :| hix mí phần trước hoàn thành game cấp độ norman cùng lắm là ăn hết herb thế mà lần này ăn máu wá chùi >_<

Hix sau khi hoàn thành game save lại rùi nhét disk 1 vào máy đứng lun làm ko coi dc ID ko hỉu tại máy hay tại disk đây mới khi nãy ăn cơm còn mở disk 1 nghe nhạc bình thường mè T_T

14. Thedevilxn

Phù sau cùng cũng mở disk 1 lên dc và coi dc 1 mớ ID

4219745
    4730956
    3891862
    3671726
    4411143
    ko có ID
    ko có ID
    ko có ID
    5174293
    7046426
    Ba dòng ko có ID chắc phải đi hard mới unlock dc thì phải,pa rociel nếu rãnh thì giúp dùm nha thx ^__^

15. minhhiệp

sai rồi ông ơi [-x
    tenkai là monk (pháp sư giống trong inu yasha ấy) ,sam nào ở đây ,nó cầm toàn gậy với giáo.
    dù gì tui cũng đang kày KH2 rồi ^_^

16. megaman3066

megaman3066 Mr & Ms Pac-Man

ong ko viết tiếp hd cho oni nữa à mr hiệp .mà cái dv3:se đã chơi được vegirl chưa.tui phá đảo rùi mà nó vẫn chưa cho chơi.chẳng biết mình làm thiếu cái gì nữa ::( ::( ::( ::( ::( ::( ::( ::( ::(

17. minhhiệp

thấy ông rociel bảo là ,phải làm đủ cái credit đoạn cuối giết 100 con thì phải...
    oni 4 sẽ đuợc viết tiếp ,vừa edit lại bảng combine item với vị trí oni charm ^_^

18. Thedevilxn

Chài ai coi lại cái ending đi rùi nói pa này ko chịu đọc kỹ rì hít mà cứ nói người ta sai >_<
    Đang đi lại norman ^^ để xem lần này phải xài bao nhiu máu còn norman+ và hard thì từ từ :D

19. Game over.

Game over. Mr & Ms Pac-Man

Rociel giup minh voi nha id cua minh day!minh mua dia games cua ban ve choi that la tuyen,dia chay nhu gio,ko bi lam sao ca
    5194245,4925035,4732369,3883721,3090439,4095714,3570925,3130708,4294207
    cam on bac rat nhieu

20. minhhiệp

đâu có ,chính xác nó là monk đấy chứ ...
    chả lẽ thằng này có 2 nghề à :-?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.