Open Beta - Môn phái bạn sẽ chọn

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi lebaophucviet, 22/7/06.

?

Môn phái

1. Cái Bang

19.5%
  2. Lục Lâm

12.2%
  3. Thiếu Lâm

7.0%
  4. Bí Cung

6.3%
  5. Ma Giáo

33.8%
  6. Võ Đang

21.3%
  1. CoolSe7en

CoolSe7en Mr & Ms Pac-Man

những người chọn Ma Giáo chắc tâm địa xấu xa lắm ! đùa chút thôi thứ tui cũng vào Ma Giáo hehe

2. somtimeinlove

somtimeinlove Youtube Master Race

tương lai kiểu nè thì tà chính cân bằng rồi

3. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

Ma Giáo vẫn là số 1
    coi phim chưởng mấy tập đầu ma giáo luôn thắng nhưng kết cuối vì nhân từ quá nên nhường cho đối phương đó thôi

4. somtimeinlove

éc chỉ thấy về sau ma giáo lại chạy sang chính đạo thui...mấy em ma giáo gặp phải anh chính đạo nào thì mê rí thò lò rồi bỏ cả phái cái đáy gọi là cải tà quy chánh đó như em Luyện Nghê Thường hay em Nhiệm(hay Nghiệm nhỉ) Doanh Doanh đó mê Võ Đang:D

5. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

thế chẳng phải là nhân đạo và thương người hay sao? thương người yêu cũng là thương người vậy
    mà bên tà cũng có nhiều cô đẹp gái nên mấy anh bên chính chạy qua, thế gọi là cải chính quy tà ^^

6. somtimeinlove

nhưng mà mấy bạn ma giáo mặc kinh quá ko chịu đc:D mà skill thì thô bạo quá mang nặng sát khí ko có nhẹ nhàng thanh thoát(nghe nói giống luận võ công của mấy ông già ngày trước quá)với cả thật ra lựa chọn của mnihf sau VĐ là MG hay BC chỉ ghét tụi ăn mày,sư sãi với trộm cắp:D(nói thế thôi mấy bạn phái kia đừng trách nha hic tại con gái mà nói thiệt thôi--->girl is that)

7. 1.2.3.....dô

1.2.3.....dô T.E.T.Я.I.S

Sao ít người bỏ phiếu cho bí cung vậy
    Mà cũng đúng thui,khi tôi ra đường toàn bị mấy thằng ma giáo ăn hiếp ko hà
    ko biết là do nó lv cao hơn hay là do nó mạnh nữa,cũng có khi do nó đánh lén nữa

8. SlimMarshall

SlimMarshall Mayor of SimCity

VD + Cái Bang là cao nhất bên Chính Phái,đề nghị các Chính Phái không nên PK nhau.Sau này khi OB cũng vậy,vì sao,ngay cái vùng mình sinh ra chỉ train được 1 mức nào thôi,sau đó phải qua bên vùng lân cận...nếu 3 phái(VD+CB+TL hoặc LL + BC + MG) không hợp tác cho nhau train thì đối thủ là Chính hay Tà sẽ mạnh hơn,khi đó đừng hỏi tại sao Chính/Tà thua..còn muốn choảng nhau chơi thì vô trong Hợp Phì..Chính/Tà sao này cũng sẽ có nơi để choảng nhau..giống CBKG có vùng đất tiếp giáp để war nation vậy...Sau này chắc các phái choảng nhau còn vui hơn hỉ,mỗi lần đi train phải đi 1 băng đảng...đúng nghĩa Giang Hồ Hiểm Ác thật,khi nào cũng phải thủ với 5 thế lực còn lại...hay hay...đúng là game hay..

9. flame1602

flame1602 C O N T R A

Đúng đúng, yeah yeah. Dậy mà vẫn bị ma giáo đánh goài. Lục lâm íu thế, rủ ra tay đôi thui. PK ngu ngu nó chơi hội đồng cho.

10. vampiremaster

vampiremaster Mr & Ms Pac-Man

Ghét nhất mấy thằng thiếu lâm ! dang luyên m,a giáo mpt61 đi cốc đầu nó hehhhehhehhe

11. dinodragon

dinodragon Mr & Ms Pac-Man

vào thiếu lâm và võ đang thì ko được lấy vợ sinh con võ đang còn được yêu chứ thiếu lâm thì cấm tiệt(phải diệt dục mà^.^)vào bí cung thì ko được lấy chồng vào cái bang thì nghèo mạt rệp chẳng đứa nào lấy vào lục lâm toàn đi cướp tóm lại ma giáo vô điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiicccccccccccccccccccchhhhhhhhhhhhhh hehehehhe!
    1 phiếu cho ma giáo nào!

12. somtimeinlove

hiện giờ vẫn là sự cạnh tranh quyết liệt giữa ba đạu môn phái là:MS,VD,CB mà sao em ko bỏ phiếu đc ạ nếu đc em sẵn sàng cho VD 1 phiếu

13. kevpvn

kevpvn Youtube Master Race

_ Ma Giáo bây giờ và sau này !!!

14. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

lính mới ko được bỏ phiếu, hết chữ lính mới có thể
    đúng

15. SuKaMoTo

SuKaMoTo Mr & Ms Pac-Man

Ma Giáo là chùm rồi mấy ông ơi, chơi Ma giáo đi. Vỏ lâm toàn là tà ma hoại đạo chắc vui lắm nè

16. :::Art3miss:::

:::Art3miss::: Donkey Kong

tui cũng bỏ 1 vé vô MG vì nhìn chiêu thức vừa đẹp vừa khỏe
    với lại xưa nay thích đao rùi

17. ~($_$)~

~($_$)~ Legend of Zelda

trời ơi mấy con ma chết tiệt vô cho lắm vào rùi đi me mấy chị em BC đang sơ suất mà giêt hả bực cả mình lúc nào đi qua cái lộ âu thôn toàn thấy mấy con ma đói chữ đỏ lè ko hà , các chi em BC đâu rùi bữa nào rủ 1 đám đi hạ sát hết đi xong rùi quay lại bắt tay giãn huề ^_^ để tụi nó hết giết nữa , đúng là mấy bọn ma giáo bực mình thiệt é ,mà cũng có mấy anh tốt bụng ko biết trên diễn đàn có ai quen hông nữa nick HacHoDiep nè có ai quen em hông dậy ^_^

18. Cfants_dang

Cfants_dang Dragon Quest

giờ thì ko PK nhau đc nữa rồi , tối qua GM đã tắt chế độ PK mode , giờ đây chúng ta lại sống trong hòa bình rồi , đúng lúc đang sung tiết ^^ , giờ là bí cung ,tương lai là bí bầu ,mãi mãi vẫn là bí .

19. MinhAnh16

MinhAnh16 Youtube Master Race

Võ Đang No.1
    đánh hay lắm các pác chơi thử bảo đảm sẽ mê ngay

20. somtimeinlove

bạn dùng kiếm hay dùng khí công vậy nếu kiếm thì ko có gì lạ vì kiếm rất cool còn khí công nếu như bạn quảng cáo mình cung thử:hug: