Pata pata pata pon! Pon pon pata pon! :D

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi sonnycnn, 19/2/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. fghfghdshg

fghfghdshg T.E.T.Я.I.S

Mình thì đủ hết đồ divine nhưng mà lại thiếu mấy cái nón bự bự cũng đang định chơi lại đây T_T

2. sonnycnn

sonnycnn Guest

@ka: đồ Divine mình luyện từ con thợ rèn bác ạ :) trong bài hướng dẫn của em có nhắc đến đấy :)

3. dragon2409

dragon2409 T.E.T.Я.I.S

Hix nói thật lúc mới đầu vào tui chạ hịu rì cạ......Ngay màn đầu nó cho cái trống Pon thì tui cứ đập mãi moh ko được,hay phại đập cho tiếng Pon lên to đùng mới được,nghe như nào thía :(

4. sonnycnn

sonnycnn Guest

mỗi lần cái viền quanh màn hình nhấp nháy là 1 lần bấm ^^
    trò này chỉ có 2 loại nhịp nhanh/chậm khác nhau thôi :) bác nghe 1 lúc là quen ngay ấy mà

5. lthltt

lthltt Dragon Quest

hic hic cho hỏi cái mission mà có cái con rống ý phải giết nó à? Máu nó đã nhiều rồi lại còn đánh mạnh nữa kill sao nổi?

6. sonnycnn

sonnycnn Guest

đi săn trước, kiếm đồ rồi nâng cấp quân xong hẵng đánh ^^ ai bắt bác đánh 1 phát chết ngay con rồng đấy đâu, cứ từ từ thôi, sau này sẽ còn nhiều con trùm khoai nữa đánh vui hơn nhiều :D
    mà mấy hôm nay đánh lại, trùm lv12,13 mà nó toàn đập chết Hatapon của mình mới cú chứ T___T

7. lthltt

lthltt Dragon Quest

cứ đi săn mãi thôi á? Mình thấy muốn mua mấy con cung với cả phóng lao nó toàn bắt phải có cái thanh gì nhìn như là khúc gỗ ý mà chả biết kiếm ở đâu

8. Tung Vo

Tung Vo Youtube Master Race

các bác ơi, mình có 3.90 M33-2 rồi mà sao vẫn ko chơi được vậy các bác, nó cứ đứng ở chổ loading hoài ah

9. cozy_nguyen

cozy_nguyen T.E.T.Я.I.S

chịu khó đọc lại những trang trước đi bạn .

10. Babycrazy

Babycrazy The Warrior of Light

Em chỉ làm qua đoạn stage với lấy các thứ đồ thui nhá..........................................................................................................................................

11. Tung Vo

Tung Vo Youtube Master Race

mình vừa mới up lên 3.71 M33-4 xong, mà vẫn chơi ko được, cứ chạy cái loading hoài, các bác biết cách j xin hãy chỉ giùm em

12. cozy_nguyen

cozy_nguyen T.E.T.Я.I.S

http://gamevn.com/showpost.php?p=7551455&postcount=669

vào link trên xem hướng dẫn nha bạn

13. thiensudenph

thiensudenph Youtube Master Race

Bạn kím mấy khúc gỗ ấy chủ yếu là chỗ cái cây bị ngứa đầu ý.Nó cứ bon bon bon bon mình cứ ten tèn ten:devil: Em kiếm chỗ cái cây đó đc khối đá đỏ,đá trắng đủ cả nó rớt lun cả khúc gỗ bự lun mới ghê( ko phải khúc gỗ có hoa trắng trắng nha).Còn kím tiền thì khuyê nbác nên săn màn đầu tiên màn đó giết hết heo+đà điểu là em cứ kím đc từ 350-500 kaching lời lém

14. lthltt

lthltt Dragon Quest

em rung cái cây đấy toàn thấy nó rụng lá, thỉnh thoảng thì rụng cái khúc gỗ, bây giờ cần đá thì ko có

15. sonnycnn

sonnycnn Guest

@babycrazy: mấy lần ra YM đều ko gặp T__T nói chung bác viết đc cái đấy là ngon lắm rồi :D có j cứ làm đi rồi anh em sửa tiếp :D bác viết đc hướng dẫn lấy từng cái minigame một thì càng tốt :D
    @lhtltt: cái cây nó random đồ ^^ chịu khó chơi nhiều nhiều vào :D
    @Tung Vo: đổi UMD Mode về Sony np9660 đi bạn :)

16. legendarysaiyan

legendarysaiyan Legend of Zelda

Mình hỏi câu này hơi bị nhiều lần rồi nhưng vẫn chưa có ai giúp mình cả, cái màn đánh vào cái thành đầu tiên của nó đến qua mấy cái tháp rồi tới cái thành cuối làm sao mà vô trong khi thành của nó lính ra hoài xe bắn đá bắn hoài không sập kẹt cứng ở màn đó luôn buồn quá thôi.

17. sonnycnn

sonnycnn Guest

bạn giữ khoảng cách với cái thành :) dùng quân phòng thủ để gạt bọn Yari của địch ra, trong khi đó Yumi + xe bắn đá sẽ lo cái thành :) recommend Kibapon cho nhiệm vụ này ^^

18. Kaka0

Kaka0 Donkey Kong

Đang chơi lại đi một lèo đến Cối xay gió luôn :D:D. Ủa mà sao Ka đã đập chết ngắc con ốc sên ở mà SA Mạc rồi mà có thấy được cái gì đâu Sean ?. Hay do Ka thiếu cái gì. Công nhận chơi lại có kinh nghiệm rồi đánh sướng thiệt. :x
    Luyện ở chỗ con thợ rèn ra đồ DIVINE hả? sao lấy save của Sean ra gõ một hồi chẳng có gì cả, chắc do Ka gõ sai.

19. sonnycnn

sonnycnn Guest

đánh con đấy cũng ko có Pop Bean hả bác? T___T em cũng chả để ý lấy ở chỗ nào luôn, lúc chơi cứ đi săn + phang nhau bừa tự nhiên nó lòi ở đâu ra chả hiểu nữa T__T

còn muốn lấy đồ Divine bác phải đưa cho thằng đấy cái Mytheerial ý mới đc :D bác cứ nhìn vào mặt cái đe, nó nhăn nhúm là mình gõ sai, bác gõ sai quá 2 lần là ko rèn đc đồ Divine đâu, nó sẽ ra cái Magic Alloy
    Edit: em vừa lục mấy cái FAQ, nó bảo là lấy con đấy ở màn Desert Crossing T___T chắc là phải phang con ốc sên ở màn đấy chăng? :-/

20. Babycrazy

Babycrazy The Warrior of Light

hề để thi xong vít

mấy cái đóa hơi bị nản ra FAQ mò suốt

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.