Pata pata pata pon! Pon pon pata pon! :D

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi sonnycnn, 19/2/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sonnycnn

sonnycnn Guest

- tam giác - tròn - tam giác - tròn đúng theo nhịp đánh thường
    - chờ nó nhô lên 1 tí
    - đánh tiếp

2. anzure

anzure Youtube Master Race

ái chá, đã làm xong;;);;);;)
    thx bác nhé:x:x

3. thach_hp

thach_hp T.E.T.Я.I.S

cho hoi? ti' bao gio thi patapon 2 EG ra ay nhi?

4. Kaka0

Kaka0 Donkey Kong

Bản EG ? ý bạn là bảm Tiếng Anh đúng hông ?:;) Lịch nè

Patapon 2 SCEE 02/13/09 EU
    Patapon 2 SCE Australia 02/19/09 AU
    Patapon 2 SCEA TBA US

5. PisogazX

PisogazX Mr & Ms Pac-Man

anh oi
    lam sao de danh con sau den den o man sa mac day
    chi em voi:(

6. jenova18

jenova18 Mr & Ms Pac-Man

con sâu thì đánh bt như mấy con kia thôi, nó có 2 chiêu nguy hiểm là chiêu đập đầu, với " dãy dụa" ^^!. Căn mà né thôi, tập fever càng lâu càng tốt. Chúc bạn may mắn :hug:

7. PSP3006

PSP3006 Youtube Master Race

Giúp mình gõ x.xx.xx với. Sao mình gõ hoài mà không được? Không biết nhịp nó là thế nào. Mấy bro có cách nào mà diệt con khủng long mà không bị mất máu nhiều không. Mình có 9 tên lính nhấn Chaka Chaka Pata Pon vậy mà diệt xong con khủng long còn có 3 tên.::( Lúc nó sắp phun lửa phải làm thế nào và lúc nó sắp hất đầu phải làm thế nào?? Thank mấy bro nha.

8. king_sky1989

king_sky1989 C O N T R A Lão Làng GVN

gõ x.xx.xx thì bạn phải lên fever rồi mới gõ được.Còn con rồng mình nghĩ nên dùng đòn chạy lúc thấy nó chuẩn bị ra chiêu thì hơn.Hình như là bấm o.x.o.x

9. hoanthien92

hoanthien92 T.E.T.Я.I.S

Cho em hỏi cái khúc sa mạc đó sao mưa 1 tí là nó tạnh liền hix hix làm sao qua chẳng lẽ vừa đi vừa tạo mưa à ???

10. king_sky1989

king_sky1989 C O N T R A Lão Làng GVN

đúng đó bạn ah ;)). Chỉ cần bạn nghe rõ tiếng trống là lên fever nhanh ko.Nói chung là tạnh mưa cũng là lúc mình kịp lên fever:hug:

11. Goldragoons

Goldragoons Guest

Con Megapon ko biết phải dùng nguyên liệu jì để ạo Barsara. pác nào biết chỉ giùm nhé, còn cái con popbean và cái thằng thợ rèn phải đánh sao mới đúng nhịp và hôm bữa mình chơi mini game popbean may mắn rơi ra được cái eyeball (hok bít viết đúng hok) nhưng sao lúc chụp lại bị hụt hok hỉu nổi lun.
    Ai bít những thắc mắc trên của mình thì giải thik giúp mình nhé.
    Thanks

12. nalubi

nalubi Youtube Master Race

hihi, tình hình là đã biết cách gọi thần mưa và đã qua đc sa mạc, nhưng vẫn qua đc con sâu, huhuhu, nó đành đạch mấy cái là chít hết ngay, hix.

Cảm ơn các bạn nhiều nha, hihi.

13. tonnywin

tonnywin Dragon Quest

Megapon nếu tớ nhớ không nhầm thì để tạo Barsala cần dùng Magic Alloy và Super Cedar thì phải :D, nói chung là loại item lv4 theo yêu cầu :D nhưng tớ recommend là Megapon nên để cả 3 là Mogyoon, vì Megapon thường nên đi giữa, và không cần chạy nhiều khi dodge, thêm nữa Mogyoon có dam mạnh hơn rất nhiều so với Barsala, điểm này cực kì có lợi cho Megapon, vốn có khả năng tấn công nhiều lần :D

Mini game Popbean thì không cần thiết phải "hòa mình vào giai điệu", sau khi nó "Hai" một cái thì cứ nhìn vô vào góc màn hình, bấm O liên tục theo cái khung nháy, khi nào hết nhạc thì thôi :D cách hứng cái Eyeball thì khi nó hất lên hết, trong lúc chờ rơi xuống bạn chỉ cần bấm O theo cái khung là xong, bấm nhiều lần cũng không sao, lưu ý nếu có 2 thứ rơi liền nhau quá thì bạn nên bấm O 2 lần liên tục trong 1 nhịp :D

đánh con Zaknel không nên defence mà nên dodge. Đòn lợi hại nhất của nó là đòn đập người xuống, để ý thấy nó nuốt vào 3 lần, đến lần thứ 4 nó sẽ vung người lên và đập. Bạn nên canh thời gian chuẩn để tránh đòn :D khi nó co người xuống đập đất thì đừng ngại, cứ tấn công thật mạnh cho nó bị stunned là được :D

14. Goldragoons

Goldragoons Guest

Mình dùng Magic Alloy và Supper Celdar tạo ra Mogyoon bạn ah, kô biết có còn cái nào cao hơn Magic Alloy kô nữa. Còn cái minigame thằng thợ rèn thì sao hả bạn, làm wái mà kô được. Còn mấy cái tạo ra từ thằng đầu bếp nữa, kô bít dùng để làm jì

15. tonnywin

tonnywin Dragon Quest

=)) bạn đang nói gì vậy :-? chụp hộ mình cái ảnh với :-? Magic Alloy + Super Cedar ra Mogyoon ??? Bạn nhìn nhầm hình rồi ^^ Tôi vừa tạo thử một dãy Megapon - Barsala sáng nay xong, rồi lại cho retire (dùng Mogyoon, không dùng Barsala) Tôi nhắc lại một lần nữa nhé, Super Cedar + Magic Alloy = Megapon Barsala !!! Và lưu ý là chẳng còn item nào cao hơn cái Magic Alloy hay Super Cedar đâu, nó là item lv4, cao nhất rồi đó :D

Minigame thợ rèn thì nó đạp chân ùynh một cái thì đập búa một lần theo nó, đạp 2 lần thì đập 2 lần, căn theo nhịp đập nhanh hay chậm mà mình đập búa nhanh hay chậm, chỉ được phép đập hỏng ["kịch" chứ không phải "keng"] không quá 2 lần, không được phép đập búa vào đầu cái đe khi nó nhúng kim loại xuống nước :D

Cái từ Rah Gashapon gọi là Stew, gắn nó vào ô tròn đầu tiên trong cái cột Hatapon đứng ở Headquarter, nó sẽ tăng sức mạnh cho toàn đội quân :D

16. Goldragoons

Goldragoons Guest

Thanks u nhé, mình sẽ check lại mấy cái u vừa hướng dẫn.
    Mong chờ Patapon 2 Eng wá::(

17. Kill_Girl

Kill_Girl Youtube Master Race

Sao mình gõ X.XX.XX hoài không được vậy??

18. signature[DNA]

signature[DNA] Mr & Ms Pac-Man

phải lên ferver mới đánh x.xx.xx được. Với lại phải bỏ miracle vào cái ô tròn lúc chuẩn bị đánh

19. Kill_Girl

Kill_Girl Youtube Master Race

fever là cái gì vậy mình không hiểu!!

20. signature[DNA]

signature[DNA] Mr & Ms Pac-Man

fever tức là khi bạn đánh liên tục. ở mức độ mới chơi thường là đánh 10 lần liên tục nó sẽ chuyển qua fever mode. lúc này lính sẽ mạnh hơn chút. cung bắn 1 luc 3 mũi tên...
    lúc fever bạn nhìn lên phái bên trái ở phía trên sẽ có chữ fever, dễ thấy lắm

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.