Patapon 3 [USA]

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi vuduc2410, 12/4/11.

1. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake

theo FAQS thì 1 sẽ dc chơi dark hero,2 thì có "extra dungeon",còn cái thứ 3 thì giải hóa đá cho mấy em pâtpon:)

2. tho_0

tho_0 Mario & Luigi

hix game ra lâu lắm rồi mà giờ mới down, thấy có 500mb sao nhẹ quá vậy, hero nào khỏe nhất vậy các anh

3. socohope

socohope Mr & Ms Pac-Man

Hix hóa giải đá được cho tiền chứ có được gì đâu ^:)^ giờ chỉ muốn chọn cái extra dungeon lại chả biết được không.

4. MrQuay

MrQuay C O N T R A

1 cái là để ra Dark Hero
    1 cái là để cứu dân làng
    1 cái là để mở Multi dungeon
    ko nhớ thứ tự, đi lại chọn ending lại được :)

5. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake

đi lại lấy ending khác dc mà,si nhê gì;))

6. Nanaya Shiki

Nanaya Shiki ミキ☆マイスター Moderator

mình vẫn chưa hiểu rõ lắm về cái này. hôm qua cắm thử dội hình thế này. Grenburr level 32(Uber), Charibassa level 32. Bowmunk level 16, Ohooroc level 16 (Volcano 5). ĐI grinding thì Uber + Charibassa chả lên tí nào :( Grind 5 tiếng

7. Bloody-Road

Bloody-Road Liu Kang, Champion of Earthrealm

À, cái này vì lvl của cỏ = lvl của con bowmunk, lvl của con bowmunk thấp thì lvl của cỏ thấp >> mấy con lvl cao quá sẽ không được exp ;)) ...

8. Nanaya Shiki

Nanaya Shiki ミキ☆マイスター Moderator

à à . ra là vậy. có nghĩa là bh muốn grind cho Grenburr thì lại phải farm cho Bowmunk lên 32 ?

9. Bloody-Road

Bloody-Road Liu Kang, Champion of Earthrealm

chính xác là thế, cho lvl bowmunk = hoặc cao hơn grenburr để đạt hiệu quả cao nhất, còn lvl bowmunk thấp hơn thì sẽ được rất ít exp hoặc thậm chí không được tí exp nào :-" ...

10. [GVN]Thunder

[GVN]Thunder Donkey Kong

Làm sao để chơi Adhoc thế? Xlink Kai thì máy nhà cài không được. Laptop Win7 64-bit cài cái PSP type B driver không ăn nhằm gì, làm đủ cách mấy bác kia chỉ cũng không được. :(
    Cấp thấp có bác nào bày cho cách train lv nhanh không? Đánh cái map recomended for lvl-ing/kaching thì giờ có 2 cái, 1 cái không ăn exp được nữa 1 cái thì đi không nổi @_@

11. leon_kenedy_311

leon_kenedy_311 T.E.T.Я.I.S

Mấy bác cho em hỏi sao chơi đến màn vào các tháp có mấy các bẩy nó sập xuống ở tầng 2
    làm sao qua được vậy? qua ấn xuống các công tắc là chết các đội

12. mongamua11a8

mongamua11a8 Youtube Master Race

ai biết config lại cái macrofire cho all fw cho anh em đi :((. làm đủ mọi cách nhưng vẫn không thể lên được FW 6.35 pro để dùng cái đây :((. mình chịu thua. đành phải ở lại cái máng 5.50 D3 thôi :(

13. kobwad

kobwad Persian Prince

Khoe 1 tí :">

Kiếm ở multi map cuối nhé.
    Cơ mà chỉ đc 1 món đồ unique bình thường +14 mới chán =((

14. [GVN]Thunder

[GVN]Thunder Donkey Kong

Đang chán với con Jamsch đây. Cố công cày cuốc để ra được nó giờ xài thử thấy nó íu xìu mà còn phụ thuộc vào gió nữa chứ :|

15. chán game

chán game Donkey Kong

Equip cho nó cái set skill của con Alosson là : Tropical TailWind thì cứ khi nào được fever là gió auto đổi từ trái qua phải mà :D.Mình thấy nó được mỗi cái sleep cả poison là khủng

P/s:Ai có cách mở iron gate ở map Depths of Rage mà ko cần set hero chính là heo quay tay hoặc là Greenburr ko?

16. kobwad

kobwad Persian Prince

Bất kỳ con nào mà khi tấn công nó dash về phía trước 1 quãng dài đều làm đc. Ví dụ normal Grenburr dùng charge attack sẽ lao về phía trước. Khi lao đến xa nhất thì fever cancel và ngay lập tức march để qua.

17. mongamua11a8

mongamua11a8 Youtube Master Race

cho em xin cái file seplugins có cái macrofire với. mò mẫm mãi từ sáng đến h mà vẫn không được :((

P/s: cho em hỏi FW 5.50 D3 có dùng được plugins này không. nếu không chắc chắn thì cứ up lên hộ để em thử ạ :(

18. iloveha

iloveha Youtube Master Race

bác ơi đi qua cái cửa 2 mà lưỡi hãi nó văng liên tục như nào hả bác em đi mãi mà ko dc =((

19. chán game

chán game Donkey Kong

Cop seplugins của người khác thì mấy plugin khác của bạn có thể bị disable đó.Làm thử theo cách này xem có dc ko :http://forum.gamevn.com/showpost.php?p=18395456.Nếu vẫn ko được thì chỉ có cách là up CFW thôi
    FW thì bạn phải tự up hoặc nếu ngại thì đem ra ngoài hàng nhờ up hộ.Mình đọc và làm theo hướng dẫn này up 1 phát được luôn : http://forum.gamevn.com/showthread.php?779529-Full-CFW-6-20-Pro-amp-LCFW-6-35-Pro-Update-Pro-B5-

20. MAS_ARS

MAS_ARS Youtube Master Race

hic, tớ mới chơi tới lv 13 mà khó quá :( thấy bọn nó đi yaripon mạnh vãi, tớ đi tate