Patapon 3 [USA]

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi vuduc2410, 12/4/11.

1. kobwad

kobwad Persian Prince

Đúng là 5 spear đó. Chẳng qua là spear nó phi trùng nhau nên bạn ko nhìn rõ đó thui. Chứ nếu Yarida đã master 5 spears thì chắc chắn Chari sẽ phóng 5 spears.
    Chỉ có code lv30 jeweled chest thôi. Mà dùng cái đó làm gì, có cái 40 purple tốt hơn mà.

2. logcross

logcross Youtube Master Race

ukm có lẽ mình nhìn k rõ,dù sao cũng tks,để test lại xem thử,mà có một thắc mắc hình như là class sk chỉ tác dụng cho những char thuộc class đó thôi đúng k (vd boots stamina chỉ cho class shield),ngoại trừ những sk effect như tropical tailwind,raindance....

3. kobwad

kobwad Persian Prince

Cái 5 spear là class skill của Yarida, nó có thể đc Charibassa và Piekron kế thừa. Còn mấy cái mà bạn nói là set skill, chỉ cần equip vào là con nào cũng xài đc.

4. skullz

skullz Donkey Kong

Chán quá, mãi không kiếm được cái Crono Rigger cho đủ set giảm damg của Tondega :( Mãi không cách nào đi qua được cái bài Jealosy :(
    kobwad có tư vấn cách nào khác không :(

5. kobwad

kobwad Persian Prince

Món gì thiếu đc chứ Crono Riggers mà thiếu thì chịu thua với Jealousy. Bạn nên farm ở Depth of Rage trước, dungeon đó clear khá nhanh và có thể kiếm vài jeweled chest mỗi lần.

6. yugi261097

yugi261097 C O N T R A

Cho em hỏi class nào hiện h` đang đc anh em trên 4rum sử dụng nhiều nhất , phổ biến nhất . Và Class hero nào là mạnh nhất vậy :)

7. kobwad

kobwad Persian Prince

Tùy vào mục đích sử dụng thì sẽ chọn những hero khác nhau. Nhưng nói về công thủ toàn diện thì có Tondenga. Nói toàn diện e ko đúng mà phải nói là quá imba :P

8. pupL

pupL Youtube Master Race

Mình chỉ thích thằng Súng trong spear

9. tonnywin

tonnywin Dragon Quest

mình thích tất :)) Hero nào cũng muốn xài thử :)>- nhưng nếu nói nhất của nhất thì từng Class là: Charibassa (Spear) Grenburr (Shield) và Cannonbanga (Bow) :)>-

10. votinhkiem9394

votinhkiem9394 Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi luyện skill cho Grenburr với skill 3 con robo quay tay bằng Macrofire ở map nào ấy nhỉ?Mình cắm ở Castle of Justice mấy tiếng mà con robo chẳng lên dc tí nào cả.

11. Vincent10

Vincent10 Donkey Kong

Cho hỏi: Tớ giết boss cuối xong chon ending 3. Bây h muốn có Map Black Dragon libera thì phải chơi lại từ đầu à. Có được giũ nguyên level với đồ kô hay cày lại từ đầu vậy?

12. kobwad

kobwad Persian Prince

Bạn đánh cái màn Eternal Archfiend of another Vessel ý, cùng vị trí với Tomb of Tolerance, sẽ unlock đc các ending còn lại. Ko phải restart game đâu.

13. longst12a1

longst12a1 Mr & Ms Pac-Man

bạn phải xài song pata pata nó mới lên

14. gamehotvodoi1

gamehotvodoi1 Youtube Master Race

patapon cho hỏi tree là gì thế

15. thinh221087

thinh221087 Youtube Master Race

hic, bác nào trả lời hộ em cái, em dow về chơi, nhưng mà vào cái phần chọn bài ý, nó chỉ có 2 bài training, ko hiện ra bài tiếp theo, training thì chơi cái bài thủ, cứ đến đoạn 6 khẩu địa bác bắn là chết, cho em hỏi làm sao để hiện lên bài tiếp theo với

16. phanquyet89

phanquyet89 Mr & Ms Pac-Man

Bài thủ sau khi đánh xong màn thứ 2 đến màn cuối thì ko nhấn PON PON PATA PON mà nhấn PON PATA PON PATA để rút lui thì mới qua màn :D xong chiến tiếp thôi:D

17. thinh221087

thinh221087 Youtube Master Race

oh, để mình thử, thank bạn

18. Siebenburgen

Siebenburgen Mr & Ms Pac-Man

sr cho mình chen ngang , mình down bằng torrent được 1 file iso với 1 file patch , giờ mình phải patch như thế nào ?? các bạn giúp với

19. Mr.Alsimi

Mr.Alsimi Mr & Ms Pac-Man

mấy bro cho hỏi là có 3 map mutil đúng k,sao chơi hết rồi mà vẫn chỉ có 2 cái là máp 23 vs map mutil cuối,vậy còn 1 map mutil 20 deep of gì gì ấy thì tìm ở đâu thế ???

20. Vincent10

Vincent10 Donkey Kong

Thanks U. Tớ đi cửa đấy bao nhiêu lần toàn chết, đêm qua mới qua được.

Mỗi 1 cái tháp sau khi đi lần thứ 2 xong đều ra 1 cái multi chứ kô phải chỉ có 3 cái đâu.