patch 11 co jì mới

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi lego8193, 2/2/07.

1. lego8193

lego8193 Mr & Ms Pac-Man

uhm, chắc kêu gm chỉnh lại wá, HD wa BD ngồi 1 đống chả bị jì, mà BD cứ ra khỏi thành là bị bem, vậy ko đc, phải như làng ấy, BD wa HD là bị patrol kill
    <br>

2. kaka4311

kaka4311 Youtube Master Race

hu hu minh da bi heiu ung kí nguoi roi qua huyet sa binh an cu lai bem the mgnuoi nua lai len 3h toi nghiep qia

3. kaka4311

kaka4311 Youtube Master Race

hu hu minh da bi heiu ung kí nguoi roi qua huyet sa binh an cu lai bem the mgnuoi nua lai len 3h toi nghiep qia

4. Knight84

Knight84 Mr & Ms Pac-Man

Nếu nói vậy thì Mộng Dị Nhân bị đều truy sát hết sao? Nếu vậy sao còn hấp dẫn của việc giết người len lén chứ.

5. hoang1912

hoang1912 Mr & Ms Pac-Man

oạch..tui thấy vui nhất là từ khi patch 11,12 ra tới giờ train tỉ lệ rớt đồ có vẻ cao hơn trước nhìu (tui train từ 6h20--11h sáng).Như bữa nay cá biệt đc 1 mớ vk ngọc nhị opt xanh(đồ cùi nhưng mà có ai nhặt đc nhìu ko...4 món opt xanh,3 món đồ trắng 1-2slot ;)) ) rồi bí kíp x5 hỏa hầu,hộp vàng bá vương..có mấy cái cục ngũ hành nữa ..đồ khắc thì tui bít òi..nhưng tui toàn nhặt đc song long hoàn (3 cục òi >"<) với phượng hoàng châu thui >"< !!!Chơi thế này fealling đã lém..ko chán nản nữa..nhất là sau 5h ko bị kick thì..đỡ stress nhìu nhìu đó;));))

6. Pink Floyd

Pink Floyd Wasted Youth Of A Nati

sặc, lụm được một cục ngũ hành cũng bõ công chơi 3, 4 ngày...

hôm nọ train lại con nuker mới lên chu thiên lụm được một cục ngũ hành +INT +DEX =))

7. lego8193

lego8193 Mr & Ms Pac-Man

sướng wá, chỉ tội buf vẫn là buf, ko train ko đc jì cả

8. -MiYuKy-

-MiYuKy- The Warrior of Light

hên vãi , mình train cả tuần nay mà chỉ được khoảng chục cái Vũ Khí cùi bắp :((