Patch 2.4 ...

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi -=P=-, 2/2/08.

1. Le Anh

Le Anh C O N T R A

Chú paul bói đâu ra cái patch note thế nhỉ :-/
    Phải nói thêm là mặc dù không biết patch note thật hay bịa, nhưng trong mấy chỗ quote có những chỗ tớ rất muốn chửi thằng nào nghĩ ra :D

2. -=P=-

-=P=- The Warrior of Light

Mk , chắc là fake ........................................

3. neo-gen

neo-gen Youtube Master Race

chơi đến giờ đíu bít patch nào thật, patch nào fake đem lên bàn tùm lum. bó tay mấy gà

4. ZduiZdui

ZduiZdui Dragon Quest

5. paulrock

paulrock T.E.T.Я.I.S

Ra đập lộn chơi bác :hug:
    P/S: em coi của thằng phuongnam, bác hỏi tội nó nhé :)

6. Le Anh

Le Anh C O N T R A

Phuongnam là thằng nào :-/
    Anh thành thật là lớn hết rồi có phải trẻ con đâu :D post cái gì thì cũng confirm cái source của nó trước rồi hãy post :| Ngồi hì hục quote 1 đống fake note (thực ra cũng không rõ, nhưng ít nhất hiện giờ là fake) rồi tự sướng có gì hay -.-

P/S:
    Ấy đm :| cách nói thể hiện tính người, anh sợ chú vãi linh hồn rồi :D

7. -=P=-

8. paulrock

paulrock T.E.T.Я.I.S

@Le Anh: bác này dek có tinh thần chuẩn bị đùa giỡn gì cả, cút

P/S: mắt bác có đui ko coi hết đc toàn bài thì nói em 1 tiếng vì em cũng gai bác lắm rồi đấy x(

9. Chimcò_vn

Chimcò_vn Chim Non Moderator Lão Làng GVN

Lock

warlock nó sửa lại thế này cũng còn đỡ . hình như bỏ luôn vụ buff drain mana từ 200 thành 300 rồi nhỉ ! còn cái demonic knowledge không biết có bị nerf thành 12% không ! nếu bị thì mình bỏ 3 điểm đó đi đập sang bên affic :D

Druid

vừa reroll druid 70 thì lại ăn nerf :|

Shaman
    - Flametongue weapon & totem starts at -25% healing reduction now and stacks up to 2 times to 50%

shaman lời nhé ;))

10. kim_long512

kim_long512 Bloodthirsty

PTR fix bug unlimit stas rùi T_T, hết dzo làm phim được nữa ...

11. CuaRangMe

CuaRangMe T.E.T.Я.I.S

lock fear con last 50% thui, mac du cam thay khong ro ret lam nhung the nao tui lock cung QQ.

12. phuongnam090382

phuongnam090382 Donkey Kong Lão Làng GVN

Ông Lê Anh là ai mà ăn nói mất thiện cảm vậy? Ai là "thằng" ?

Mấy cái patch note này chẳng biết cái nào 100% cả, đâu phải official của Blizz công bố chính thức đâu?

Mà cái ý tưởng của mấy người viết mấy cái đó cũng hay, chẳng hạn như ở Shimmer Flat mà có đua xe lấy rep để lấy machine mount hay helicopter mount thì cũng đáng hoan nghênh.

13. -=P=-

Ặc , chưa phải là chính thức nhưng ít nhất trên PTR đã có và đã được Blizz xác nhận ...
    Còn patch note của chú thì không biết bói từ đâu ra , chẳng có cái nào đúng :p

14. Le Anh

Le Anh C O N T R A

Không gọi là "thằng" thì muốn gọi là "con" ah -.-? Bản thân tớ thì cũng rất ít thiện cảm với mấy bạn làm ăn không có trách nhiệm nên tớ cũng chẳng cần gì thiện cảm từ các bạn cả zz

Mấy cái patchnote discuss ở trên là lấy trực tiếp từ PTR của Blizzard xuống, nghĩ xem có phải của blizzard công bố không =p

15. phuongnam090382

phuongnam090382 Donkey Kong Lão Làng GVN

:( nếu đã nói vậy nói thêm cũng phí lời.

16. Chimcò_vn

Chimcò_vn Chim Non Moderator Lão Làng GVN

cho nên mới bảo nếu có chém gió thì phải có gốc rễ đàng hoàng ;)) ko thì ăn đá xoáy ngay :D

17. billza`

billza` Donkey Kong

và
    tao vừa bói ra đấy, thích hông =))
    hay sửa lại thế này
    lmao

18. giacatdangkhoa

giacatdangkhoa Fire in the hole!

:'>

19. paulrock

paulrock T.E.T.Я.I.S

Bác đó Le Anh, tui là tui ko có muốn gây gổ gì với bác hết, bác giận ai hay ko có thiện cảm với ai thì đó là chuyện của bác, cái topic này là "THẢO LUẬN" chứ ko phải "ĐÀM LUẬN" mà bác vào bác nhổ nước miếng bừa bãi, nhìn xem, thậm chí những lời bác nói còn mâu thuẫn với nhau thì làm cái dek gì mà bác lên cơn nói này nói nọ, trả lời tui thì bác nói là lấy ở đâu ra đem về nói và kêu là "ảo" trong khi trả lời phuongnam thì bác lại nói là "Mấy cái patchnote discuss ở trên là lấy trực tiếp từ PTR của Blizzard xuống, nghĩ xem có phải của blizzard công bố không", mấy cái patchnote tui lấy là từ trong cái topic này quote ra thôi, cái WTF bác nói cái nhảm gì thế hả =((

20. Le Anh

Le Anh C O N T R A

Tại đang thảo luận nên tớ cũng không thích cãi nhau, nói năng lịch sự không thì chửi thẳng rồi :D Báo cáo với bạn là không biết khả năng đọc hiểu của bạn đến đâu mà bạn nói lời tớ mâu thuẫn với nhau :|

1) patch note của chú và phuongnam (thật ra là chú quote của phuongnam) là patch note chẳng ai biết lấy từ nguồn nào, đến thời điểm hiện tại không có gì xác nhận và khó tin
    2) cái "Mấy cái patchnote discuss ở trên là lấy trực tiếp từ PTR của Blizzard xuống, nghĩ xem có phải của blizzard công bố không" <~ là tớ nói về những patch note tớ, P, light, lovelybear, cò, v..v.. và v..v... post và thảo luận (trừ cái patch note con mito post nhảm chơi nhé mày :D) do bạn phuongnam nói
    Người ta ăn có nhai nói có nghĩ nên mong bạn lần sau đọc kĩ trước khi post để tránh nhầm lẫn kiểu này =p Lời lẽ tớ cũng rất là kiềm chế và hơi hơi lịch sự nên tớ không thấy có gì là "nhổ nước miếng bừa bãi" cả :">