Patch FIFA v1.1 Demo 2 [Đã test hoàn toàn sạch] mới nhất VTC Chào các bạn! Phiên bản

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi chuongkim, 19/1/11.

1. SG_RETURN

SG_RETURN Youtube Master Race

Mình chơi Killzone2 vào game ngay màn hình đầu tiên bảo update gì ấy là nó đứng hình, có ai bị giống mình ko?

2. leducviet1010

leducviet1010 T.E.T.Я.I.S

Tinh hÌnh là con fat cùi nhà em loại 80g 2 cổng usb.. bình thương em chơi băng Usb hack ps3break đã up lên 1.7.nhưng nhiều lức chơi thì máy toàn bị tít 1 cái rồi tắt hẳn lức sau em bật lại lên được nhưng chơi thì lại bị tắt.em đã thử nhiều game rồi toàn bị vậy.Nhưng em chơi bằng đĩa PES 09 thì thoải mái mấy không có bị tình trạng tắt máy nữa.giờ em muốn hỏi các bác là CÓ ÂI BIẾT máy em bị làm sao không. và giờ cài CFW full này thì liệu tình trang máy còn bị thế nưa không (em nghỉ do hack. hoạc HDD trong)

3. hung2703

hung2703 Youtube Master Race

games của bác không có file nào > 4G, nếu có thì nó không cho cóp vào ổ định dạng FAT 32 đâu, final fantasy tận 40G mà vẫn cóp vào ổ trong bình thường vì không có file nào > 4G

4. chothue_ps2

chothue_ps2 Donkey Kong

restore OS là được , do nghịch game quá nhìu nên bị vậy

5. leducviet1010

em đã rétore os rồi nhưng vẫn bị..bác cho em hỏi giờ em cài cfw này thì sau em có cách nào quay lại dùng úb hack nũa không.(mà có cách nào format ổ hdd trong của ps3 không bác nói cho em cách với.format trục tiếp trên máy ấy.tại em thấy mấy bác bảo la format thế thì máy lại không nhân hdd nũa thì xong)

6. traneupcqk

traneupcqk The Warrior of Light

em lúc nào cũng quit game---> eject disc---> rồi turn off console ở XMB mà 8-} chưa bao h tắt đột ngột máy

7. leducviet1010

đã làm như bác nói rồi nhưng vẫn hay bị như thế

8. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

GT5 làm sao để chơi dc trên Ext HDD vậy mọi người? nó cứ freeze khi vào game...Đã chia file GT.VOL (~12gb) rồi luôn. Bản ISO là của EUR.

9. Bebi♥Tae

Bebi♥Tae Legend of Zelda

^
    Chỉ chơi đc Internal thôi. Dùng Awesome copy vào HDD, các file splitted sẽ đc nối lại và cứ thế mà chiến thôi

Chỉnh sửa cuối: 25/1/11
  10. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

-Format hdd trong ps3 thì phải backup save game với game copy vô ra chổ khác đã, rồi mình chỉ việc tháo hdd trong ps3 ra rồi đem wa pc format lại thôi, ko thì tháo ra rồi lắp lại coi nó có bắt format ko, mỗi lần thay hdd cho ps3 nó bắt buộc phải format hdd đó. xong rồi thì cài lại cfw với copy ngược game vô.

11. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

Rồi tạch..bo tiền mua con 1TB Ext rồi...HDD trong có 20GB thôi...hết 2/3 là data game install sẵn rồi...

PS: Có mấy trang thấy no bảo là chơi Ext dc mà ta..

12. Bebi♥Tae

Bebi♥Tae Legend of Zelda

13. takadashin

takadashin Donkey Kong

Các pác giúp em với . Chẳng là em mới mua ps3 được 2 ngày , chưa biết gì mà lại muốn tập tành hack để xài game lậu chơi . Hiện em đang xài Gaia manager nhưng game nào nó cũng đòi đĩa mồi (cái này là tiệm hack dùm thành ra em không bik ). Nay muốn chuyển xài multiman nên ngồi đọc hướng dẫn nhưng lại không hiểu rõ hướng dẫn nói gì :
    - Làm sao biết firmware của máy là bao nhiêu và của thằng nào (Geohot hay KMEAW hay gì đó)
    - Làm sao đưa multiman từ PC vào ps3 (thấy hướng dẫn nói down multiman trên PC xong rùi ngồi chiến nên không hiểu làm sao chiến đc khi multiman chưa vào ps3)
    - Cái sửa lổi Đen màn hình em ko bik ngoài tiệm đã chạy rồi hay chưa , nếu rồi thì chạy thêm lần nữa có sao không .
    - Em muốn bỏ nhạc hay phim vào HDD của PS3 thì phải bỏ vào thư mục nào , sáng nay mở bằng FTP trên PC thì ko thấy giống như psp , không thấy thư mục video hay music gì trong HDD0 cả , thử tạo thư mục rồi vào kiếm thì không thấy phim hay nhạc đâu hết .
    - Khi gắn dây mạng vào thì 1 hồi duyệt web thấy có hiện tượng treo máy
    Ai giúp giùm em với T^T

14. noob1stvn

noob1stvn Youtube Master Race

Ai có thể hướng dẫn hộ mình cách để chơi call of duty 6 được một cách hoàn chỉnh trên CFW này không T__T , mò quài mà vẫn không ra

15. chothue_ps2

chothue_ps2 Donkey Kong

đã xác định chơi lậu rồi thì 10 game chạy 7 đã là quá tốt

kiểu gì cũng thỉnh thoảng bị lỗi lặt vặt chứ ko hoàn hảo 100% đâu bác ạ

16. hung2703

hung2703 Youtube Master Race

trong gaia bấm L1 thì nó ON cái Less Disk thì không cần đĩa mồi, còn phim cứ tạo folder VIDEO trong USB rồi cứ thế mà cho vào thôi, mà trên USB bấm tam giác chọn show all cũng thấy cả mà =.=

17. takadashin

takadashin Donkey Kong

Đã làm như pác nói vụ đĩa mồi OFF rùi ko chạy đc . Còn phim HD toàn trên 4Gb bỏ vào USB FAT32 sao đc , chỉ có thể xài trên ps3 thui

18. kungfuboss

kungfuboss Mr & Ms Pac-Man

Có anh em nào bị lỗi "an error has occure" trong phần sign up và sign in của playstation network không???

19. tienx88

tienx88 Fire in the hole! Lão Làng GVN

thế này thì mấy bác bán usb hack phá sản mất

20. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

ủa có ai tải game ME2 về chưa? Bản của Next ko có cấu trúc thư mục Game gì cả..làm sao đây? Vài cái biết tạo thư mục bỏ vào, còn đống còn lại ~12gb là mù luôn./.