Patch mới ra 21/12 của Konami - gameplay thay đổi

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi buonnguqua, 23/12/09.

1. nktiep

nktiep Mr & Ms Pac-Man

thôi thế là dc rồi các pác cứ chê pai này nọ, mỗi ngời 1 ý thì nghe ai bây h

vậy là ổn rồi đợi pes 11 ra rồi đánh giá phê bình tiếp
    =))=))=))=))

2. @_$oN_@

@_$oN_@ Mario & Luigi

Từ khi đá exhibition đến khi vô địch mấy mùa Master League ta rất là hãnh diện...
    ... chửa được quả pk nào
    :D

3. babyktvn

babyktvn Legend of Zelda

Mình cài đặt bản PES 2010,mua 2 DVD từ quán về,cài xong trogn bản chạy Konami từ máy tính là 1.0.0. Mình có download bản update ,cập nhật cả game play về nhưng ko chạy được file setup nó lên 1.3 được, mình cài từ 1.1, đến 1.2 đều ko được. Mình lấy bản crack ( dưới cái file setup lên 1.3) cài đè lên cái 1.0.0 trogn máy,rồi cứ thế update. Update như vậy tớ chỉ thấy thay đổi thêm chỉ số,giày,ngoài ra gameplay vẫn vậy.
    Tớ ko thể chạy được file setup của nó.Từ bản Pes 2009 đã vậy rồi.Tớ ko biết cách.Tớ chạy game trực tiếp trên máy,click vào cái file pes2010 mà chơi thôi.ko qua ổ ảo v.v..
    làm sao để chạy được file update lên 1.3 và thay đổi game play.
    Tớ ko dùng kit, vì nó xung với nhiều phần mềm trong máy.chỉ chạy trực tiếp được thôi.
    Giúp mình với nhé. Thanks

4. LiberiFatali

LiberiFatali Legend of Zelda

có lẽ bản 2 DVD bạn mua ngoài quán về ko phải bản Full nên ko thể update như bình thường được; giờ có 2 hướng: một là down bản full iso trên mạng về - bảo đảm thành công, hai là tìm cách update cho bản hiện tại bằng cách update như cho bản rip: http://forum.gamevn.com/showpost.php?p=14065035&postcount=621

5. bazzani

bazzani Fire in the hole!

bản patch này để sai vị trí cầu thủ chạy như rùa ấy >:)