[PC and Console] Watch Dogs™

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi death_evil_91, 23/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. zendamo

zendamo Donkey Kong

có gì lạ đâu, BF4 phần Resolution scale 200% cũng yêu cầu vga 3gb vram đấy nhưng mà gtx 670 2gb vram vẫn set được nhưng chơi giật banh máy ngay cả 780 ti cũng chết với BF4 Resolution scale 200%.

Thoát ra báo low memory là báo thiếu cái bộ nhớ ảo chứ ko phải báo thiếu vram muốn hết thì set bằng tay vitual memory nhiều lên là hết ngay.

ps: cho hỏi có phải bạn đang xài win 8 phải ko ?

2. rainie2012

rainie2012 T.E.T.Я.I.S

bạn nói rõ về vụ set tay thế nào dùm mình với, mình gà mấy cái này lắm, cảm ơn bạn, mình dùng win 7 bạn, cảm thấy trò này nó k tận dụng đc khả năng phần cứng của mình, vga load hình như không bao nhiêu, cpu cũng vậy, cảm giác máy ấm chứ không nóng như khi chơi mấy trò khác =_=, mình dùng crack 3dm, hay do crack nhỉ

- - - Updated - - -

cho mình hỏi luôn lúc mình hack đọc trộm tin nhắn người đi đường là để làm j ??:( hack được người nào đi đường thì người đó có nhiệm vụ cho mình làm hả???), nhiều lúc hack được tin nhắn trộm mà toàn j đâu không, vậy hack tin nhắn vs cuộc gọi làm j nhỉ, hack được thì theo dõi tụi nó hay sao nhỉ??, mình lần đầu chơi thể loại sanbox

3. clone2412

clone2412 C O N T R A GVN Veteran

Cứ vừa chơi vừa tìm hiểu, chơi như bạn thì nhờ người chơi hộ béng cho xong...

Không biết set ram ảo thì google, biết google chứ? Hay lại làm post nữa hỏi.

Game không dùng hết sức mạnh phần cứng là chuyện thường, với lại chơi crack thì không nên đòi hỏi nhiều...

4. GTX_760 FTW

GTX_760 FTW Youtube Master Race

Sau vài ngày thử bản leaked thì có vài dòng nx: đồ họa không xứng đáng với cái cấu hình đề nghị cao ngất cao ngưởng mà anh u bi sọp đưa ra :7cool_feel_good:, cảnh ban đêm rõ đẹp mà ban ngày thì ôi thôi 1 trời 1 vực so với GTAV :6cool_beat_brick:, cả chi tiết xe bị bóp, méo thì chỉ làm khá đơn giản, được cái thêm vài chi tiết kính vỡ, xước nhẹ và các chi tiết thì y hệt nhau cho dù có đâm ở góc độ nào, chi tiết xe lật thì cứ ảo ảo kiểu gì ấy, y hệt như thời GTASA đổ xuống :6cool_beat_brick:, chi tiết cháy nổ cũng thế, k biết là bug hay sao nhưng khi xe nổ thằng ngồi trong xe bình yên vô sự bước ra ngoài còn thằng đứng ngoài bên cạnh thì ngỏm =)). Nhưng cũng được cái gameplay khá thú vị với cơ chế hack, soundtrack vừa có thể nghe trong xe vừa có thể nghe ở ngoài, và các chi tiết âm thanh cũng dc làm khá tốt, đặc biệt là tiếng xe nổ nghe hay hơn GTA thấy rõ :1cool_byebye:

Vài cái ss cho các ace về cái easter egg kiếm dc trong game :5cool_big_smile:

Nhân tiện em xin hỏi các cao nhân phát là tại sao cái phần lồng tiếng các nhân vật chính lại không có? Em đã update thư viện DX11 đầy đủ mà cả bản của kactus lẫn skidrow đều bị zậy, hóng các cao nhân giúp đỡ :3cool_adore:

5. bravekid86

bravekid86 Donkey Kong

QUOTE=bravekid86;68426185][​IMG]

Qua đoạn này thế nào vậy mấy bác :sosad:[/QUOTE]

Quote lại :pudency:

6. cau3_destiny

cau3_destiny T.E.T.Я.I.S

Giải nén game ra xong ? giờ cài crack nào vậy ? cho mình cái link dow crack liền dùm đc ko?

7. ALTAIR_1102

ALTAIR_1102 Dragon Quest GVN Veteran

bác nào chơi mượt trên gtx 650 hay 7750 ko

8. buonnguquaday

buonnguquaday Mayor of SimCity GVN Veteran

Dùng crack gì ?
    Crack của 3dm Ultra mới là Ultra thật, card lao động đường phố lag cứng đơ hình luôn :2cool_go:

Và dùng crack của 3dm , chỉnh XML có thể khiến máy lao động đường phố, card lao động đường phố chạy ngon nhé, mỗi tội đồ họa trông như Xbox360, PS3

9. bravekid86

bravekid86 Donkey Kong

10. panzertankhung

panzertankhung Mega Man

WDlàm ánh sáng hơi tệ, model xe cộ người ngợm cũng khá lởm, thích nhất mỗi cái nước với lúc mưa đêm :1cool_byebye:

11. rainie2012

rainie2012 T.E.T.Я.I.S

trời ời không hiểu sao đang làm nhiệm vụ ngon lành tự nhiên nó out ra luôn là sao vậy mọi người, tức quá đi,,,,,,,,,..........., trước giờ có vậy đâu, chỉ có game này, crysis3 còn max out chơi 3 tiếng liền,trò này chơi mượt nhưng bị drop fps thôi, nhưng lại thêm trò tự out ra ngoài, bộ không có cách khắc phục sao

- - - Updated - - -

nhưng bạn ơi 8gb ram không đủ hay sao mà phải set ram ảo bạn???, thật mình gà phần cứng mà, nên mới hỏi, nó báo low memory rồi out ra là do thiếu ram hả bạn???, mình bị out ra lúc làm nhiệm vụ không chơi tiếp được tức quá

12. gazer000

gazer000 Mario & Luigi

GTX650 đây, đi lại thì ko sao mà nhảy lên xe là chết cứng nhé, đi được tầm 3s là nó khựng 1 lần =)) (low all)

13. MRL

MRL Legend of Zelda

Thằng kia mày về thẩm du con 460 đê, chê VGA của tao lao động đường phố hả.:6cool_beat_brick:

14. annhau10000

annhau10000 Mega Man GVN Veteran

card lao động đường phố dx10 thì sao bác, có chỉnh được cho nó chạy không, đồ họa như 360 cũng chịu luôn nè. Giúp em master :9cool_sweet_kiss:

15. duy851993

duy851993 Chrono Trigger/Cross GVN Veteran

Dx10 nghỉ khỏe :v

16. cau3_destiny

cau3_destiny T.E.T.Я.I.S

Ram có 4GB vao game đc nha ....nhưng chơi chút thôi bởi vì nó seeeeeẽ......lag ... lag ở mọi chế độ low . supper slow =)) .. SỢ Giờ đi mua ram 8 GB về gắn vô mà còn lag thì LÔI Gtx 650 ti boots của mình ra mả đập quá ? chỉ mong chơi đc chế độ high:2cool_beated:

Ram 4 GB chỉ đc đi bộ thôi lên xe chạy là FPS 1 :1cool_byebye:

Chỉnh sửa cuối: 26/5/14
  17. g.a.u

g.a.u Mayor of SimCity GVN Veteran

ủa vụ chỉnh xml là sao thế ,có ai hướng dẫn để con card lao động đường phố của mình chạy ngon dc ko :4cool_oh:

18. kidred1110

kidred1110 One United ! Forever United ! GVN Veteran

nhất quyết phải là 6gb à :4cool_oh:

19. quangtre

quangtre Mario & Luigi

Ram em 2gi vào game còn chơi ở mức chấp nhận được, không quá mượt nhưng đủ trải nghiệm mà ram bác 4 gi còn lag thế thì chắc máy bác có virus rùi hay sao chứ, các bác đừng lo về cái đòi hỏi 6gi, đấy là dung lượng để trải nghiệm ở mức tốt nhất, còn cứ yên tâm là chơi vô tư, nhớ là với cạc nvidi cài driver mới nhất nhé

20. shadow_judge

shadow_judge The Warrior of Light GVN Veteran

RAM mình 6gb nhưng con GPU cùi Yến Vi 540M, chơi Ass Creed 4 fps có tầm 20-25 có nên đú không v_v

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.