[PC and Console] Watch Dogs™

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi death_evil_91, 23/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. rainie2012

rainie2012 T.E.T.Я.I.S

bạn ơi mình cũng 770 đây, bạn để gpu max trong option là bao nhiêu???( mình để 2), texure bạn để ultra đc hả, mình cũng để đc nhưng sợ lag, mình tải bản skidrow ngày 24 về chơi chưa dùng driver fix của yến vi thì chơi ultra rất mượt, không lag chút nào, nhưng mà lái xe thì drop fps, mà thi thoảng thôi, dùng crack reload cho bản skidrow( crack mình chép 3dm) có bị mất save không??

Chỉnh sửa cuối: 26/5/14
  2. manuvnpro0802

manuvnpro0802 Youtube Master Race Lão Làng GVN

http://www.geforce.com/whats-new/guides/watch-dogs-graphics-performance-and-tweaking-guide

set thử giống nó xem :))

3. panzertankhung

panzertankhung Mega Man

nvidia nói tối thiểu để max là 770 đó, xõa thôi

4. stup

stup The Warrior of Light

bác còn giữ bản uplay không, vào lái xe thử xem có còn bị lag không .Em dùng thuốc uplay, vừa up nvidia 337.88 mà vào lái xe thấy tuy đỡ hơn trước nhưng vẫn còn hơi giật .Mà update driver có cần uninstall bản cũ không nhỉ .Em click update trong nvidia exprience là thấy nó tự update lên driver mới luôn:6cool_beat_brick:
    mất tiếng hả bác ,cài driver audio xem. không được chỉnh sound của win về 24bit 48k nữa thử .Vẫn không được nữa thì chắc do ăn ở =))

5. rainie2012

rainie2012 T.E.T.Я.I.S

các thím ơi em 770 mà để texure ultra vẫn fps cao vút thì nó bảo vram 3gb là troll nhau ạ??

- - - Updated - - -

nó tự update và cũng tự xóa bản cũ cho bạn luôn rồi

6. Soul_of_Kalimdor

Soul_of_Kalimdor Legend of Zelda

đợi ổn định rồi múc, hehe, mà thấy game này có vẻ có bản quyền thì multi sướng hơn, hack vào phần chơi của thằng khác r phá :))

7. duy851993

duy851993 Chrono Trigger/Cross ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

15 tiếng nữa là có key, xem xem bản quyền thế nào nào :))

8. trungtoto

trungtoto Dragon Quest

ai mua Watchdogs trên origin có hàng chưa ... nó ghi 0 giờ 27 tháng 5 là ra ... sao giờ chưa có ???

9. shockboy9615

shockboy9615 Donkey Kong

cho mình hỏi, file save nằm ở chỗ nào vậy ạ

10. hoanthien2005

hoanthien2005 Mr & Ms Pac-Man

Trước h thì bình thường, bắt đầu từ hôm hứng chí cài Mafia 2 về chơi cho đỡ chán thì dính lỗi ko có sound khi nhân vật nói chuyện, em nghĩ hàng cướp biển nên cũng có bản lỗi ko để ý, bây h dính lỗi không tiếng của Watch Dog với cả Wolfstein. Đã cài Direct X các kiểu, ở mấy trang trứoc có bác nào cũng bị mất sound, confirm cho em là bác đã sữa được chưa ợ :((

Driver mới của Yến Vi có vẻ giảm lag hơn nhưng lái xe vẫn drops khá nhiều :( Chắc đợi bản chính quá :(

11. medward

medward Youtube Master Race

Đang kéo, hy vọng chơi được, tính lấy DVD crack về chơi mà thôi máy chưa chắc kham nổi mà chơi thế thì sang quá, để dành tiền đi xem phim, lại mới quất GOW Collection PS Vita, đói :((

12. minhkin456

minhkin456 Mario & Luigi

Ời đây cũng mới GOW xong, cũng đói, kéo thử xem sao :))

13. hoanthien2005

hoanthien2005 Mr & Ms Pac-Man

Mừng quá, trong cơn bí bách xóa luôn cái Realtek Audio luôn, cài lại thì được. Bác nào mấy page trước lỗi không nghe tiếng nhân vật nói chuyện thì down lại trang này nhé http://www.download.com.vn/download/realtek-high-definition-audio-driver-for-windows-7-r2-55/27259
    Down xong cài lại em chơi ok :) Cám ơn các bác đã giúp đỡ. Update mới nhất của Yến Vi chơi em thấy tăng tầm 7-10 Fps nhé các bác. Nếu bác nào không yên tâm thì đợi bản chính thức cho chắc ;)

14. hai_kid2411

hai_kid2411 Youtube Master Race

^
    Bản chính thức có lù lù đầu trang từ nãy rồi đó bác. Không bị drop FPS nữa đâu :5cool_still_dreamin

15. trungtoto

trungtoto Dragon Quest

Các thanh niên mua hàng Origin đang ném đá tưng bừng trang support của Ubisoft

Trước khi mua game thì Origin SEA đề là 28 tháng 5, khi mua xong rồi vào trong Origin thì Watchdogs hiện ra là 26 tháng 6. Khi các thanh niên cứng ở SEA lên Origin hỏi thì bên EA trả lời " hỏi thằng Ubi ấy, game nó thì nó yêu cầu ngày nào tao đề ngày đó" :6cool_surrender:

các thanh niên cứng liền dồn qua trang support của Ubi hỏi thì thằng Community manager trả lời chục cái topic cùng một lúc rất ngắn gọn: "bố ko quản lý region của chúng mài, ngày phát hành gốc là 26 tháng 6, tao ko biết thế nào, chúng mài cứ theo đó mà làm" :8cool_amazed:

dân tình điên hết cả máu lên rồi gạch đá chửi bới tung tóe cái topic + thêm hình ảnh dẫn chứng đầy đủ. Tuy nhiên thanh niên manager của Ubi vẫn cứng và post câu trả lời như trên. " éo phải region của tao tao éo care, đi mà hỏi origin" :7cool_feel_good:

thế là các thanh niên cứng đồng loạt kêu nhau hủy Order và chửi bới Ubi + EA làm ăn như shit.
    Đến lúc này khi đã bị chơi cùn, thanh niên manager của Ubi đành phải "hạ giá" : để tao liên lạc gấp với bên Support của Ubi và Origin để giải quyết vấn đề này. :9cool_canny:

:3cool_nosebleed:

sau một hồi giao tranh "đẫm máu" cả hai bên vẫn chưa tìm ra được câu trả lời và đề nghị của các thanh niên cứng đưa ra " mai mà ko có game cho chúng anh, thì anh hủy order nhá"

16. shadow_judge

shadow_judge The Warrior of Light

Câu hỏi đặt ra là tại sao mua game qua Origin khi nó cũng có trên steam :7cool_feel_good:

17. nickryan

nickryan The Warrior of Light Lão Làng GVN

Thích cái nào thì mua cái đó thôi, với lại hình như Origin ở 1 số nước, game nó rẻ hơn hay sao ấy, hồi đó mua BF3 ở Rus rẻ gần 1 nửa, còn giờ thì ko biết.

18. stup

stup The Warrior of Light

chúc mừng nhé, page trước em cũng có bảo bác thử xóa cái driver audio cài lại xem thế nào mà:8cool_matrix:

19. ngoanhvuu

ngoanhvuu Youtube Master Race

mình chơi lap razer blade
    Intel Core i7-4720HQ
    ram 8GB
    GeForce® GTX 765M

chạy Ultra đc k anh em

20. tuancuong000

tuancuong000 Youtube Master Race

đc nhưng FPS dưới 20 vì m` dùng 770m FPS TB ở ngoài 22~28

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.