[PC] Batman: Arkham City

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi death_evil_91, 22/11/11.

1. zechark46

zechark46 Youtube Master Race

Dịch thuật Phạm Lữ Gia úp cho bạn, chúc bạn mau lên top...:D
    Chúng tôi chuyên biên phiên dịch các ngôn ngữ Trung, Đức, Ả Rập, Malaysia, Hungary..

2. JangSH

JangSH Chrono Trigger/Cross

Đầu tiên học Blade Dodge trước đã, khi nó chuẩn bị chém nhát đầu tiên thì giữ chuột phải, cứ trước mỗi nhát chém của nó thì bấm 1 hướng di chuyển ví dụ W, A, S hoặc D. Làm quen thì nâng cao lên Blade Dodge takedown. Khác cái Blade Dodge ở chỗ là mỗi nhát chém của nó mình đồng thời giữ chuột phải và buông ra rồi lại giữ tiếp, cùng lúc đó cũng thay đổi 1 hướng di chuyển W,A,S hoặc D.

3. Mufasa

Mufasa Dragon Quest

baa tính combo thế nào nhỉ :-? mình đánh ko dính hit phát nào mà vẫn mất combo, mà cũng 1 đám mob chứ ko phải đánh xong một đám chạy đi tìm đám khác :-?

4. JangSH

JangSH Chrono Trigger/Cross

Đánh đấm liên tục k dc có 1 động tác hụt, k dc ngưng quá 2s, k dc ném gadget k trúng ai, còn nhiều lý do khác nữa. K bao giờ có chuyện đánh liên tục k ăn đòn mà bị ngắt combo dc.

5. ktnnho1

ktnnho1 Youtube Master Race

cho mình hỏi mình đi tới chỗ đấu với cái thằng cha gì lùn lùn cầm cây súng bắn ra cái gì mình không rõ nữa hình như là băng hay gì đó nó đứng ở giữa còn batman thì đứng cách nó 1 khoảng và có vách tường ngăng lại miễn đứng ở trong thì thôi chứ vừa đút đấu ra nó bắn 1 phát mất 1/2 máu mình không co cách gì lại gần nó được hết bạn nào biết cách đánh nó thì chỉ dùm mình nha mình không biết cách up hình lên nếu không thì đã up lên cho các bạn dễ hình dung rồi

6. Mufasa

Mufasa Dragon Quest

Penguin đó mà, nó cầm súng của mr freeze, phải đi gặp mr freeze tìm cách phá, bạn xem thử vid này
    [video=youtube;rsSliqVqZVc]http://www.youtube.com/watch?v=rsSliqVqZVc[/video]

7. Onikage

Onikage Mayor of SimCity ✟ Grim Reaper ✟ Tàu ngầm GVN

có ai hoàn thành đủ tất cả câu đố của thằng ridder cho mình hỏi , có một cái mà nó bắt mình phải nhảy từ trên cao xuống cho cái cột năng lượng nó full rồi ném phi tiêu vào cái nút để mở lồng đó , mình nhảy mãi mà ko được trong khi xem trên youtube nó cũng nhẩy như thế một phát được luôn là sao :(

8. Mufasa

Mufasa Dragon Quest

mấy cái dạy bay (lượn?) khó quá, lên utube chúng nó toàn bảo chỉ có console đc thôi, pc dùng keyboard bay ko nổi

9. ktnnho1

ktnnho1 Youtube Master Race

bạn ơi sao bạn cái video bạn cho mình xem mình thấy đâu có liên quan gì tới cách hạ thằng Penguin đâu trong video ai là mr freeze??? nếu tìm được mr freeze rồi thì tiếp theo phải làm gì để giết thằng hói penguin bạn chỉ mình với hoặc cho mình xin link video nào hướng dẫn chi tiết cách hạ thằng penguin ấy thông cảm dùm mình nha tại mình dốt tiếng anh lắm nên không hiểu game nó hướng dẫn những gì nhưng mê batman vì game hành động hay quá

10. Onikage

Onikage Mayor of SimCity ✟ Grim Reaper ✟ Tàu ngầm GVN

sau khi gặp thằng penguin thì bạn quay lại căn phòng đặt bộ sult của freeze , tới gần rồi lấy cái máy vô hiệu hóa khẩu súng kia :)

11. Mufasa

Mufasa Dragon Quest

chủ yếu là tìm cái phòng thằng freeze ở đâu thôi, lần đầu mình cũng tắc, bạn cứ đi theo clip là tới mà

12. buddla_walking

buddla_walking Youtube Master Race

13. dinhanpho7

dinhanpho7 Youtube Master Race

14. ShenLong1234

ShenLong1234 Youtube Master Race

em vẫn vào chơi đc, chơi đến đoạn Joker cho nổ tháp thì báo lỗi
    các bác tư vấn em cách fix với em xài Win7
    thanks các bác

15. Unknown2509

Unknown2509 Youtube Master Race

Gần chạm đất thì nháy liên tục chuột giữa thì sẽ Đc..vì chuột giữa là chạm đất là Nổ mà :">..hiểu ý tớ nói ko..

16. luanacid

luanacid Mario & Luigi

Bạn nào có bản patch 1.1 của Fightclub cho mình xin với, down full ISO 2 cái DVD của fightclub xong về không có crack chơi buồn quá.

17. like game

like game Donkey Kong

Mình down bản này "Batman.Arkham.City.Game.of.the.Year.Edition-SKIDROW". Nhưng không hiểu sao cứ chơi được tầm 30' là nó báo lỗi "run out of video memory".
    Cấu hình của mình là i5 2500k ram 4GB vga GTX560 ti

18. ntp

ntp Mario & Luigi

thử cài driver mới nhất xem, GTX560 là loại cực ngon rồi còn gì

19. namulsa03

namulsa03 Youtube Master Race

Download game chỗ nào vậy sao ko thấy link? chỉ thấ DLC với crack. Cho mình link download với

20. buonvimuf

buonvimuf Youtube Master Race

Game này thấy quảng cáo cũng nhiều, cấu hình máy cũng đựoc, xém ao đã