[PC] Bình luận tiếng Việt cho PES6

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi nhukieu, 3/6/07.

1. anhhungcodoc87

anhhungcodoc87 Youtube Master Race

Vậy thì kết luận là bản trên PS2 tiếng nge ko tốt như trên bản PC rùi (mình đã chơi cả trên PS2 và trên PC) .Mình cũng công nhận là đôi lúc tiếng bị rè (chỉ khi bạn đá đội tuyển Việt Nam ) hơi gây khó chịu. Nhận xét về phần bình luận này là đôi lúc không chính xác (theo mình cảm nhận chính xác khoảng 80% ).Nhưng được cái nghe tiếng Quang Huy và thỉnh thoảng có 1 vài câu của bình luận viên khác cảm giác như đang xem bóng đá trên TV thật vậy.
    Hy vọng khi PES 2008 ra bác Như Kiều có thể việt hóa trong thời gian ngắn nhất :D.
    File e_sound bình luận tiếng việt khi nén xuống còn khoảng 160M.
    Vậy thì kết luận là bản trên PS2 tiếng nge ko tốt như trên bản PC rùi (mình đã chơi cả trên PS2 và trên PC) .Mình cũng công nhận là đôi lúc tiếng bị rè (chỉ khi bạn đá đội tuyển Việt Nam ) hơi gây khó chịu nhưng được cái tiếng trống, kèn hay nhạc alibaba đặc trưng của việt nam trên khán đài rất sôi động. Nhận xét về phần bình luận này là đôi lúc không chính xác (theo mình cảm nhận chính xác khoảng 80% ).Nhưng được cái nghe tiếng Quang Huy và thỉnh thoảng có 1 vài câu của bình luận viên khác cảm giác như đang xem bóng đá trên TV thật vậy.
    Hy vọng khi PES 2008 ra bác Như Kiều có thể việt hóa trong thời gian ngắn nhất :D.
    File e_sound bình luận tiếng việt khi nén xuống còn khoảng 160M.

2. dadieu007

dadieu007 Mr & Ms Pac-Man

bac' anhhungcodoc87 dau rui,doi bac mai,up len cho anh em download cai nao,hay neu bac o HA NOI thi de em qua lay rui up ho cho,nha em dug tron goi en up thoai mai,xin loi nhug ko hieu sao minh dug OPERA ko go dc tieng viet,dug vietkey thi chu bi mat luon,anh em co gang doc nha,xin mod dug chem em

3. nguyenbathang37

nguyenbathang37 Mr & Ms Pac-Man

Ai đã có bản Pes6 TV+bình luận TV rùi thì post lên cho anh em xài đi .Chỗ tui ko có và xa thành thị nữa nên khó mua chứ tiếc gì mấy chục bạc .

4. dai1192

dai1192 Mr & Ms Pac-Man

anh em nào ở Bắc Ninh, mình chung tiền mua đĩa của nhukieu đê!!

5. dadieu007

day a',con' 160mb thui a',neu mang ngon thi tui up len mat khoang 1.5h do'(viettel goi re nhat),anhhungcodoc87 co gang pm tui nha,tui up ho cho,tui cug mau lam roi doa',ka ka ka

6. dadieu007

xin lỗi các bác,dùng thằng opera đúng là bị lỗi khi gõ tiếng việt thật,giờ tui sửa
    đc rùi,nếu đcj thì bác anhhungcodoc87 cứ pm và cho tôi mượn đĩa của bác,tui
    up lên hết luôn,anh em chơi cho sướng,hoan hô gamevn

7. SN_handy

SN_handy C O N T R A

bản PS2 thì nhiều hàng game mua rồi, cũng có 1 số ít chơi, còn lại chơi 1 lần bỏ.

8. vietnamgame

vietnamgame Youtube Master Race

PES6 PC Version đã có bán ngoài tiệm đĩa rồi. Cũng hơi thất vong, nhưng cũng rất hot vì đội tuyển Việt Nam tại ASIAN CUP lên chân quá.

9. nghiamt

nghiamt Donkey Kong

Chưa có đâu ông ơi. Tui đi hết cả rồi lấy đâu ra mà có hjxhjx

10. vietnamgame

vietnamgame Youtube Master Race

Ở chỗ khác thì mình không biết, chứ ở TPHCM thì các tiệm đĩa CD đều có bán. Mình đã mua về cài rồi mà.

11. yugi77

yugi77 Mr & Ms Pac-Man

uhm, tình hình là hơi thất vọng !!! nhưng dù sao cũng có những đoạn bình luận hay làm cho trận đầu sôi nổi hẳn ^^ !!

12. redwing

redwing Dragon Quest

Ai ở hanoi có chưa nhỉ.Bác nào có thì up cái e_sound lên đi

13. nghiamt

nghiamt Donkey Kong

14. redwing

redwing Dragon Quest

Em add nick bac roi day/Nick em la hung8720032003.Nha bac o dau em ra mua cai

15. cristiano86

cristiano86 Mr & Ms Pac-Man

Tui chỉ thích phần BL , vi dù sao đá VN nghe QH BL vẫn hay hơn là nghe thằng BLV của espn, hào hưng hơn. Còn Việt hóa thì ko thích, chơi TA wen rùi. CÒn ông Nghiamt có đĩa thì share cho mọi người đi, t thấy ông rao bán 50k nhưng có vẻ như ko ai mặn mà mua thì phải.

16. nguyenbathang37

nguyenbathang37 Mr & Ms Pac-Man

híc .phải đó anh nghiamt ơi .Anh có thì share cho mọi người đi .Mấy chục k em ko tiếc nhưng đến tận chỗ anh mua thì em ko đến được .Chưa đủ tuổi đi xe máy ra đó nộp xác cho công an à .

17. nghiamt

nghiamt Donkey Kong

Sợ j` cơ chứ. Từ lúc tôi bán dc 5 khách xa có gần có rồi các bác nè.

18. jindo_

jindo_ Youtube Master Race

Vừa mua của bạn Nghĩa 1 bộ 50k, mình cũng có định chia sẻ với mọi ng liên lạc với mình phí chỉ 2 đĩa CD trắng (đĩa của bạn mang đến, hoặc ngại mua đĩa trắng thì mình burn hộ giá 10k/2CD tính cho chẵn :D) thôi, mình burn free cho giao lưu là chính, nếu ai có lòng tốt muốn ủng hộ thì ủng hộ cho ng làm bỏ công 6 tháng khó nhọc là bạn Như Kiều ấy, vài chục nghìn ko nhiều nhưng là sự động viên lớn với bạn Như Kiều cố gắng phát triển tài năng cũng như sự kiên trì của mình.
    Địa chỉ mình 2D ngõ 21/2 Quan Nhân -Thanh Xuân- Hà Nội.
    Yahoo: meomeo216 sđt 0982162510.
    Hoặc lớp 4A khoa ĐTVT Học Viện KTQS
    Xin lỗi bạn Nghĩa hành động này có thể sẽ ảnh hưởng đến việc kinh doanh của bạn. Mình sẽ dừng ngay việc burn đĩa free nếu bạn Như Kiều lên tiếng phản đối, ok. Mong các bạn sẽ đóng góp ủng hộ bạn Như Kiều

19. dadieu007

thanks bác jindo nha,em sẽ là 1 trong những ng' bít ơn bác n' nhất đó,

20. anhhungcodoc87

anhhungcodoc87 Youtube Master Race

Nếu bạn nào ở xa,ko có điều kiện tới lấy games chỗ bác jindo thì có thể down file e_sound mình đã up ở đây :
    http://www.sendspace.com/file/qu53n7