[PC] Call of Duty: Modern Warfare 3

Thảo luận trong 'Call Of Duty' bắt đầu bởi death_evil_91, 5/11/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Kronpas1997

Kronpas1997 Baldur's Gate Lão Làng GVN

Rage on, lol. Tớ confirm hộ là đồng chí kia chưa bao giờ post bài trong các thread BF3, cũng chưa bao giờ gặp in-game đâu mà phải sửng cồ hổ báo thế.

Bỏ vấn đề BF3 qua một bên, trong này có ai chơi MP và nhận xét không? Hay nó cũng chỉ là bình mới rượu cũ úp lá chuối lên trên bán với giá rượu mới? MW trông thế thôi chứ MP của nó cũng thuộc loại rất tốt - giống như mọi game FPS khác -, các cháu chơi chùa được mỗi SP rồi tán hươu tán vượn "game hay nhất trong năm", chả biết nên cười hay khóc :-S

2. Cobber

Cobber Fire in the hole!

vãi lìn thằng lính mới nào đây, tưởng mình mày có tiền người khác ko có tiền chơi B mutil à, hài,
    trả tiền cho GS à, đâu móc bằng chứng tao xem, ko có thì ngậm mồm lại đi nhé, phun shit thối cả mồm ra mà còn ko biết nhục
    cốt truyện ăn cắp, đâu ăn cắp film nào, nói tao xem, bộ mày nghĩ mỗi film cốt truyện nó cũng khác nhau hết à, story khai thác tình tiết giờ film nào cũng na ná ko khác nhau là mấy nói chi là game
    đâu chỗ nào nói thằng B3 ko trả tiền cho ngta viết review =))
    cứ nói không mà éo có bằng chứng, về bú tí mẹ đi nhé trình troll còn gà chíp lắm mà đã học đòi =))

mà vãi là topic B3 có thằng fan MW3 nào qua troll đâu mà cứ có topic MW3 là có mấy em mồm thối xách miệng qua chửi đổng lên như bị bỏ đói =))

3. quangkhung_012

quangkhung_012 Space Marine Doomguy GameOver

lại có cái mùi rồi gặp thể loại troll thì cứ mặc định đừng cmt lại làm gì . Hổ báo quá các đồng chí ơi , chơi game tự cảm nhận thôi người ta ko thích thì có nói gì cũng thế , con người chứ ai cũng như ai thì thế giới này ko có gì thú vị :D

4. ndn170288

ndn170288 Donkey Kong

lại dc bác này chém gió thì thôi rồi,các bác đừng nên động vào mà thêm bực mình =)),kệ lão đi.muốn nói gì thì nói

5. khangpro2812

khangpro2812 Youtube Master Race

Mình vẫn để chung nó vào 1 thư mục mà , đúng là bó tay thật >.<

6. TomyG:.

TomyG:. C O N T R A

thấy đa số đồng chí chê Crysis và BF 1 là chơi có chút đã fán như thần, 2 là ko chơi nổi cũng chém jó, 3 là fanboy adua theo số đông ..
    có là fan cứng của COD (it's me) thì cứ chơi, nhưng cũng nên có cái nhìn và đánh já khách quan hơn, chính xác hơn đối với các game #, bản thân mở mồm ra chê game mà ng` # yêu thik là "nhảm shjt, như loz.." thì ng` # quăng lại cho y xì, tự mình ngứa mắt mà hưởng thôi.

đã test qua tất cả crack thì thấy crack 3DM's Crack v3 mà Death post ở page1 là chuẩn zin nhất, ko còn lỗi jì về đồ họa nữa (các cái kia, cái thì bị crash, cái thì bị nhấp nháy 1 số đoạn, cái thì bị bóng đen đối với 1 số cảnh vật ở xa) \m/

7. annhau10000

annhau10000 Mega Man

Trả để viết. nhất cháu rồi=)) Nó được cái cốt truyện mà cháu bảo ăn cắp, vui thế, hế hế. Mà graphic lấy lại rồi có chỉnh sửa 1 chút thì có vấn đề gì à, nó hướng đến số đông cấu hình thấp, xoắn. Đọc cmt của cháu thì chỉ muốn nang cả hộp đĩa lậu ra đập thẳng vào mặt cháu cho xong XD, cheer:))

8. KentaShiro

KentaShiro Mr & Ms Pac-Man

Người ta là ai thế ? Là thánh hay là superman , người ta bảo game đó hay thì mình sẽ phải thấy hay à ? Người ta bảo đồ họa game đó đẹp thì mình nhìn cũng phải đẹp à ?
    Mỗi người có một suy nghĩ, mỗi người có một cách cảm nhận . Bạn thấy nó thế nào là quyền của bạn , còn mình chơi xong cảm nhận như thế đấy và nhận xét như thế đấy , có ý kiến gì thì cứ việc lên phường.

MW3 là cái để chơi và thưởng thức , BF3 cũng vậy . Các bạn chơi xong MW3 thấy chỗ nào các bạn không hài lòng , các bạn cứ việc nói , chẳng ai cấm cả . Nhưng mà dù gì các bạn cũng nên nhớ rằng đây là topic MW3 , fanboy của MW3 trong này khá nhiều . Khi đưa ra một lời nhận xét không hay thì cũng nên đưa ra một cách khách quan , chứ đừng comment với giọng điệu anti-fan hay là đem ra so sánh với game mà các bạn ưa thích để mà dìm hàng MW3 . Không hay đâu.

Chỉnh sửa cuối: 10/11/11
  9. kill_9999

kill_9999 Fire in the hole! Lão Làng GVN

quê chú ở đâu vậy....gây war hả chú em.đến chỗ activision hét lớn game tệ quá,nói xong coi nó có cho 1 nện vào mặt hay ko.1 ng chê cái bắt đầu a dua theo chê game dở này nọ.topic cứ như thế này có nước bay sớm.sao nhớ cái lúc topic BF3 đâu có tình trạng này mà tại sao đến MW3 lại có?hay tại vì Mw3 hay hơn anh kia quá chăng??

10. KentaShiro

Bạn thử mount ra cùng một ổ đĩa xem , mình đã cài được và chơi bình thường :)

11. Cobber

Cobber Fire in the hole!

vote bài của tớ là sao, cậu thấy nó đưa ra luận điểm khách quan à, nó nhận xét à =)) nó đá đểu nên tớ đá đểu lại chứ mắc gì phải nc khách sáo với nó, tớ có nói gì đụng tới chê B3 à hay cậu vote lộn bài của thằng lính mới qua tớ

12. JangSH

JangSH Chrono Trigger/Cross

Khách quan thì đúng là đồ họa k đẹp lên mấy thì cũng tiếc thật, màu sắc cũng k dc tươi sáng bằng MW2, cảm giác tối tăm và âm u như BO khá buồn tẻ.

13. Semla

Semla Legend of Zelda

BF Series một thằng lúc nào củng đầu tư Multi
    MW Series một thằng lúc nào củng đầu tư Singl

Rồi tự nhiên lấy BF so sánh với MW 8-}

14. KentaShiro

Sr bạn , để edit lại. Lúc đầu định dựa trên comment của bạn để viết, nhưng mà sợ viết ra lại war to nên thôi :D

Chắc không ?

15. |Anubis|

|Anubis| The Warrior of Light

Nói về tông màu thì màu xám thì mình thấy là thích hợp nhất, như thế mới diễn tả đc không khí của 1 game FPS, COD4 cũng đã làm tốt về mặt đó.

16. greatlord18

greatlord18 Mario & Luigi

finish MW3 dễ dàng quá,nhớ cái MW1 có cái màn 1 shot 1 kill bắn súng ngắm cố thủ chờ máy bay khó vãi lều ra,phải giảm độ khó xuống mới qua nổi,bàn này chơi hard cũng bt,thế là chấm hết cho dòng MW,Captain Price-the last stand\m/

17. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Thế FPS phải tông màu xám mới là game fps à ?
    MÌnh cũng là fan cái COD này nhưng đ phải fanboy
    Mã:
    fanboy: A person who is completely loyal to a game or company reguardless of if they s.u.c.k or not
    member trong gvn này nói đấy, tìm mấy cái topic Crysis 2 mà xem chứ chả phải mấy thằng superman ở quyển comic nào ra phán đâu :-j Chắc chưa chơi Crysis bao giờ, nghe loáng thoáng đâu đó chê gameplay crysis 1 dở, còn hình ảnh thì đẹp nên giờ cho cái Crysis 2 cũng dở luôn =)) lmao

18. Fallen_Angel_

Fallen_Angel_ C O N T R A

Có khi lập thớt BF3 Vs MW3: War Zone cho các bác vào chém nhau nhở. Mà sao cứ có mấy chú BF3 Fanboy nhảy vô MW3 mà chửi là thế nào? Mw3 thì nói về MW3 thôi chứ, tự dưng một thằng troll thanh hóa nhảy vào giữa đám Holigan Hải Phòng rồi chửi HP đá như Sh*t thì có bị ăn chém không?
    Oai, bao h mới đc chơi Multi nhỉ, hem có tiền đành đợi hàng chùa thôi. Dành tiền D3 rồi.

19. Ninjakyo

Ninjakyo Fire in the hole!

Thôi mặc xác các fanboy đi mấy bác ơi, rút quân về thread BF3 của mình cho lành =)), ae mình chơi mutli cùng nhau đến 70-80 người hơi đâu phải dụ dổ thêm làm gì. Nhiêu đó đủ party chơi sướng với nhau rồi. Mấy chú chưa bao h chơi BF multi thì có dụ dổ người ta cũng ko chơi (được) đâu.
    Troll phát cuối: http://www.gamespot.com/ww3?tag=gumballs;img;1

20. opera5387

opera5387 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Dính cái lỗi Couldn't load image "Mising-fx", có ai biết cách fix ko nhỉ ?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.