[PC][DEMO2] Pro Evolution Soccer 2012 Release 14/09/2011

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi buonnguqua, 10/9/11.

1. lonnel_cutle

lonnel_cutle Legend of Zelda

Tui cũng bị cái lỗi khi để Medium hay High thì khi chơi được khoảng 3 đến 4 trận, (có khi chỉ chơi được có 1 hiệp) thì nó hay bị đứng hình trong khoảng 10 giây, sau nhiều lần bị thì mới biết rằng mỗi khi dẫn banh về sát biên nơi 2 thằng HLV đứng thì bị, vậy là cuối cùng đành phải chơi Low để tắt 2 thằng HLV đi mặc dù Pes11 vẫn High bình thường, ức chế thật. :(

2. 2vn2vn

2vn2vn Mario & Luigi

xin hỏi ai có file reg cho bản demo 2 không nhỉ, vì mình chỉ copy qua máy mà không setup

3. de.natale

de.natale Legend of Zelda

giờ mới phát hiện con chip của bác có thể không đáp ứng ... sr bác VGA bác thì chuẩn rùi \m/

4. kujimatowa

kujimatowa Youtube Master Race

Bọn chơi fifa chẳng qua là vì đá pes ko lại người ta mới chuyển qua chơi cái khác thôi. Bên fifa, thủ môn siêu nhân, cầu thủ ốm đói, sút xa là vô dụng. Nút chạy nhanh trở nên vô dụng, cầu thủ giữ bóng quá tốt. Nếu gặp pro pes chắc dẫn bóng từ đầu sân tới cuối sân ghi bàn là chuyện nhỏ vì hậu vệ rất chậm chạp. Còn ai của máy, đừng lao vào tranh bóng, hạn chế sử dụng nút chạy nhanh là kiểu gì cũng cướp được bóng. Nói chung ko phải fifa hay mà do pes ko hay thôi. Hai hãng lớn mà ko hãng nào làm nổi quả bóng ra hồn, trừ pes 6 ra.

5. qb4ever_2k

qb4ever_2k Fire in the hole! Lão Làng GVN

Cậu à, cậu phát biểu không đúng đâu, nếu cần thì nên chơi FF thêm để hiểu rõ hơn rồi hãy phát biểu như thế.
    Cậu như vậy là đang làm ảnh hưởng đến PES chứ chẳng phải ảnh hưởng đến FIFA đâu, tự nhiên tạo cớ cho fan FIFA chửi thì có lợi ích gì, fan FIFA mà tràn qua đây thì tự nhiên biến thread thành bãi chiến trường à? box PES thì bàn về PES thôi, lăn tăn chuyện FF làm gì?

6. de.natale

de.natale Legend of Zelda

sao có những anti của PES vào đây đem FF ra so sánh nhỉ :-w

7. 1st|CyberHero

1st|CyberHero T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

ko hiểu sao cài xong rồi ko chơi đc là X_X báo lỗi d3dx9_30.dll là cái quái gì chả hiểu. Hay tại máy ko đủ cấu hình :-?

8. Đại_ca_rùa

Đại_ca_rùa Youtube Master Race

down cái này roòi vứt vào system32 http://www.dll-files.com/pop.php?dll=d3dx9_30 . lần sau bị lỗi thiếu file cứ lên google mà search cho nhanh bạn à

9. 1st|CyberHero

1st|CyberHero T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

thanks bạn nha. :D trước toàn đá trên ps giờ mới thử trên pc nên ko biết lỗi này :D

10. killer_roses1412

killer_roses1412 Donkey Kong

Mềnh ko tự nhận mềnh pro FF nhưng nếu cậu ở xì gòn, có nhã hứng thì m với cậu làm vài độ FF, 50k - 100k/trái nhé :"> còn nếu thấy ko dám thì câm mẹ nó cái mồm lại dùm nhá, để có ngày sh!t vào ngập mũi thì về kiếm i ốt ăn ko kịp đâu :">

11. lethaison07

lethaison07 Donkey Kong

Thôi, ko cãi nhau nữa, PES là PES, FIFA là FIFA :| :| :| Nhưng mà cậu kujimatowa cũng có nhiều nhận xét tiêu cực quá :| .

12. mrkunkun238

mrkunkun238 Youtube Master Race

Em mới chơi bản này hôm trước, công nhận thủ môn khôn hơn tí :D Nhưng cái bác bảo là "tăng mức độ thử thách để ghi bàn" thì e thấy k đúng lắm, em đá sút vẫn vào ầm ầm :(

13. sacommy2

sacommy2 Youtube Master Race

thank kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkp