[PC] Dungeon Siege III

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi death_evil_91, 10/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nobnob

nobnob Donkey Kong

Chuột phải thẳng tiến thôi bạn.

Thấy nhiều người chê game mà lượt dl cũng khá cao đó nhỉ (^.^)

2. resident_evil_5

resident_evil_5 T.E.T.Я.I.S

cho mình hỏi một câu hơi noob một tí :(
    mình đọc thấy mấy bạn phàn nàn mấy vụ % của CPU j j đó nghe ghê ghê, vậy cho mình hỏi mỗi khi game xong làm sao coi cái % đó ỡ đâu vậy mấy bạn ?

3. ColdRain

ColdRain Dragon Quest

Với Win 7 thì có cái đồng hồ bên phải màn hình hiện CPU Usage với Ram. Còn các Win khác mình ko biết =))
    Chê thì chê nhưng chơi thì vẫn chơi :))

4. KinLuz

KinLuz Legend of Zelda

Nếu xài win xp thì bạn nhấn tổ hợp phím Alt + Ctrl + Delete sẽ hiện ra 1 cái bảng nhỏ như sau nè, có 1 mục tên là CPU Usage đó, nếu bạn muốn biết thêm chi tiết thì nhấn vô thẻ Performance

5. deltaXIX

deltaXIX Mario & Luigi

2 cách chơi 2 người: dùng giả lập tay cầm xbox 360

_ 2 tay thì bật gamepad support lên vào game tay 2 bấm start và chọn char.

_ 1 key 1 gamepad thì phải tắt support gamepad đi, vào game và gamepad bấm start chọn char thì gamepad đk player 2.

6. kikithai1994

kikithai1994 Mr & Ms Pac-Man

game này hay mà =]] càng chơi càng hay :) cắm gamepad vào chơi thấy khác liền :-s

7. Cobber

Cobber Fire in the hole!

chứ chơi 1 màn hình mà cậu đòi làm sao đây 8-}

8. muoima

muoima Sonic the Hedgehog

game hay :x mình đánh boss xong toàn chọn tha, nếu chọn giết thì kết thúc có j` khác ko mấy bác nhỉ :-?

9. mazhzil

mazhzil Mayor of SimCity Lão Làng GVN

có 1 vài char trước tha cuối game gặp lại thôi , nói chung là ko ảnh hưởng gì đến cốt truyện chính và end game hết , có chăng tha hay giết thì đi kèm 1 đoạn cắt cảnh tương ứng nói nếu tha thì sao mà kill thì sao thôi

10. DarkSlayer

DarkSlayer Yojimbo GVN LEGENDARY ⚔️ Dragon Knight ⚔️ Lão Làng GVN

hê tếu ha con boss cuối nó phóng ra con quái y như trong DA nhỉ con boss cuối đánh cũng dễ quá nhỉ chắc tại chơi nor để khi nào rảnh chiến cái har xem

11. Cobber

Cobber Fire in the hole!

chơi trò này chơi hardcore mới hay

chơi con súng nhiều lúc lời ghê, phải gạt cần bắt cái cầu mới qua dc bên kia, thấy 1 lũ đứng sẵn ở bển, chỉ việc tỉa tỉa và tỉa, xong mới bắt cầu qua, khỏe :D

12. KloverK

KloverK T.E.T.Я.I.S

mới down cài repack về test, mấy bro cho hỏi char nào skill đẹp và hoành nhất trong 4 char vậy, mình chủ íu thích char nào co skill AOE đẹp mắt tí ^ ^, ah với đang chơi có được switch qua 3 char còn lại ko nhỉ :_?

13. seipher86

seipher86 Mr & Ms Pac-Man

ở đây có bác nào ko có tay X360 mà có tay PS3 muốn xài đc thì e sẽ post 1 vài dòng hướng dẫn để chơi tay PS3.

14. DarkSlayer

DarkSlayer Yojimbo GVN LEGENDARY ⚔️ Dragon Knight ⚔️ Lão Làng GVN

ko chỉ được chơi char chính và chọn 1 trong 3 thằng còn lại đi theo thôi, skill đẹp chắc có em phù thuỷ đó

15. hvt0025

hvt0025 Dragon Quest

Hardcode đánh coop 4 người chết lên chết xuống vãi đạn ra . Boss trâu mà lính khỏe đanh khúc đầu 1/3 game chết liên miên vì thiếu item

16. keongot_081088

keongot_081088 Mr & Ms Pac-Man

bro nào cho mình xin cách build thằng già nhỉ? end game e súng rồi muốn chơi lại thằng già mà ko biết tăng sao..

17. motvisaonho91

motvisaonho91 Donkey Kong

thằng già theo mình thì nên chú trọng vào Agi, thứ tự là Agi > Will > Att.

skill thằng già lúc đầu yếu đánh khá vất vả, chủ yếu là đánh thường thôi. tăng skill vào cái buff máu theo đường giảm sát thương 25% ấy. khi có skill mới thì tăng vào cái decoy để đánh đỡ vất vả hơn chút. sau đó lấy skill khiên, và tiếp theo là 3 skill ở tầng cuối skill nào cũng hay cả. 2 skill tấn công cuối thì 1 cái tăng vào tăng cường 50% damage, 1 cái tăng vào hồi máu khi gây damage cho quái, skill hồi forcus thì tăng vào cái + 60% khả năng hồi nhanh hơn cho phê, sau đó còn bao nhiêu thì đập vào cái skill vẽ vòng tròn dưới chân, theo đường buff 20% Agi và slow quái. (chủ yếu dùng buff Agi là chính)

còn bảng talent của thằng này thì có thể nói là hay nhất trong các thằng luôn, rất nhiều skill hữu dụng như skill tăng 25% will, skill +50% agi vào will, skill dodge gây slow effect, skill tiết kiệm 20% forcus khi dùng skill v.v.. (nhiều quá ko nhớ hết)

18. [Kim] MaoSuVuong

[Kim] MaoSuVuong T.E.T.Я.I.S

Cho mình hỏi là mình đã down giả lập Xbox về rồi thì bỏ nó vào đâu để sử dụng dc tay cầm China vậy các bạn :D

19. resident_evil_5

resident_evil_5 T.E.T.Я.I.S

cho mình hỏi , mình chơi khúc mới vào, sau khi vào dc cái nhà legion chapterhouse rồi, mình đi cầu thang xuống đập hết lũ nhện trong đó, có 1 cảnh cửa mà nó khóa lại rồi, h muốn tìm key ở đâu vậy mấy bác ? :-S

20. vivietlinh

vivietlinh Youtube Master Race

Cho mình hỏi các chỉ số stat thì sẽ có tác dụng nhu thế nào ? ví dụ như will thì tăng dam phép hay là tăng mana ?
    mình chơi con archon thì nên build thế nào nhỉ mọi người :d

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.