[PC] Just Cause 2-RELOADED

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi GhostVN_RMustang, 24/3/10.

1. lehoang15tuoi

lehoang15tuoi Fire in the hole!

Nếu tớ không nhầm thì game này đòi 8800GT là minimum, như vậy là 8600 có thể vẫn chạy được, nhưng tớ sợ không đủ mượt để chơi :( 5470 thì tớ check 3dmark 06 của nó ở đây thấy chỉ bằng 1/3 của 8800GT.

Tớ ko có 8600 hay 5470 để thử và card của tớ cũng khá khỏe nên tớ không dám chắc là game này nhẹ hay không. Dung lượng game chỉ có hơn 4GB, nếu cắm máy down thì cũng ko lâu lắm, thử xem sao :D
    Không có bản nào chơi được ở XP đâu. Thực ra Win7 so với Vista đã bớt rất nhiều lỗi, chạy khá ổn định. Tớ học ở FPT, mọi người cũng chuyển sang dùng Win7 hết rồi. Hồi Win7 ra đc ít lâu tớ có đọc 1 số bài báo nói rằng performance của game khi chạy trên Win7 và trên XP là ngang ngửa nhau, có game Win7 hơn. Hơn nữa bây giờ M$ chỉ tập trung phát triển cho Win7 nên các nhà sx soft/hardware có lẽ cũng tập trung hơn vào Win7, việc Win7 chạy nhanh hơn XP (dĩ nhiên là với cùng 1 cấu hình) là chuyện hoàn toàn dễ hiểu.

2. tony_michellin

tony_michellin Donkey Kong

hehe, vừa xem trên Youtube có ông card ATI Radeon HD 5470 - 512MB chơi ở Medium-High với FPS giao động từ 20-30 8->
    phen này làm ngay cặp DVD mới đc :x

3. AXN_

AXN_ T.E.T.Я.I.S

game này thấy thegioigame đánh giá không cao , và hình như chỉ chạy trên DX10 thì phải

4. tony_michellin

tony_michellin Donkey Kong

mình để low setting mà vẫn đẹp lòi cả mắt ra ko biết để high nó như thế nào nữa.
    game này chơi map rộng, nhiệm vụ thì làm cả tháng ko hết, mỗi tội hơi nhàm vì nhiệm vụ nó same same nhau trừ mấy cái nhiệm vụ Agency