PES 11 càng chơi càng ức chế

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi Soul Legend, 8/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. namchum2005

namchum2005 Donkey Kong

Tôi nào dám khoe, các cậu trẻ hỏi thì tôi thưa thôi. Nhưng mà dù sao thì, mời cậu đọc kỹ trước khi Repl :-<

^Tôi cũng ko biết nói gì với cậu trẻ nữa hết :(, chắc tôi thua chỗ bôi đen + 1 pic + 1 icon của cậu trẻ rồi :(

Chỉnh sửa cuối: 15/10/10
  2. namhaitac

namhaitac Mega Man

Thôi tôi nghĩ bạn dừng đc rồi đấy,càng ngày tôi thấy bạn càng cùn và nhảm,ko còn thú vị nữa(:|
    Nhưng tôi nghĩ bạn tự vả vào mặt mình đấy;))
    Và cuối cùng tôi nghĩ bạn ko lớn hơn ai ở đây đâu mà cậu trẻ này cậu trẻ nọ vì giọng điệu bạn rất là non;))

3. namchum2005

namchum2005 Donkey Kong

^ Ko muốn nói nữa thì dừng nhé, đừng có blah blah các kiểu như trên để rút lui trong danh dự, đâu phải mình tôi theo dỏi topic này đâu cậu trẻ? Nói bâng quơ thì ai nói chẳng đc, còn nói trúng hay ko thì còn là 1 nghệ thuật đấy

Chỉnh sửa cuối: 15/10/10
  4. namhaitac

namhaitac Mega Man

Dấu hiệu của bế tắc và bắt đầu nói nhảm =))

5. toentoen

toentoen The Warrior of Light

ừk để ý phần lớn đứa nào quen chơi lối chơi siêu nhân sang pes11 nay ko cải thiện thì tắt điện thật kaka
    đếu hiểu cái thằng namchum này làm gì mà mới gần 300 bài mà rep đã 20 .............mịa post bài ngứa mắt đếch chịu dc

6. namchum2005

namchum2005 Donkey Kong

Sửa bài rồi cậu ơi, tính thôi rồi nhưng mà nhận thấy cậu trẻ còn háu đá quá :(. Bế tắc và nhảm là từ lúc này này

7. namhaitac

namhaitac Mega Man

sửa rồi đấy àh;))
    Nói nhảm cũng là 1 nghệ thuật:-"
    Còn ai thắng thua ko quan trọng tôi chỉ biết bạn đang cùn và nói nhảm vậy thôi;)

8. namchum2005

namchum2005 Donkey Kong

^ Bắt đầu bất cần đời rồi đấy =)), I dont care, I dont care, that's all =))

---------- Post added at 23:41 ---------- Previous post was at 23:31 ----------

1200 post mà 5 rep, cậu ko tự hỏi sao viết tới 1200 mà rep chỉ có 5 à ?

9. toentoen

ta là chuyên gia spam mà................toàn chém gió thoy
    với lại ta ko phải mem của cái box này nha.............ta thấy box này rep toàn 1x trở lên,box cs của ta 1x hiếm lắm
    1200 post rep 5 là bt mà ngươi thử xem xem những mem post 1200 post trung bình rep bao nhiu

10. TottiPipu

TottiPipu Mr & Ms Pac-Man

Thôi , đang nói về PES mà 2 bác đá đi đâu mất tiêu rồi ...

Mà mình nghĩ là tất cả ở đây đều dùng đĩa lậu , chơi có ức chế , thì vào đây chửi , hay sang 4rum bên đó góp ý vài câu . Chứ mà đến đòi vả vào mặt nó thì coi chừng luật sư bên ấy "vả" ra tòa 1 cái đây ...

AI thì dù gì cũng là do con người lập trình cho nó , chỉ có giới hạn nhất định thôi , nó thua là tất nhiên rồi . Mà bác đã tới cái mức "Đá như thế mà cũng vào ... " thì coi như bác đã khấu hao được 20k tiền đĩa rồi , còn gì ... muốn có AI tốt hơn thì kiếm game khác , hoặc đợi năm sau Komani nó cải tiến hơn , hoặc là vào đây góp ý thôi . Chứ vào đây "chửi" => ức chế ... Mà thử hỏi có ai thắng mà "ức chế" vì bên kia "ngu" không chứ ...

11. soi_con_ne

soi_con_ne C O N T R A

Đang coi tranh luận hay......................................

12. tony_michellin

tony_michellin Donkey Kong

-Bố nào chê Konami làm PES11 dở ngon thử lập trình ra game bóng đá tôi xem.
    -Bố nào thích chửi Konami sang bên forum Konami mà chửi hoặc sung đạn mua lấy cái vé khứ hồi, à ko, vé " 1 chiều " thôi sang Nhật mà chửi.
    -Bố nào chê AI dở thì xin lỗi nó chỉ là sản phẩm lập trình. Ko bao giờ có thể giống y xì đúc ngoài đời đc.
    -Nếu ai có ý kiến với điều đầu tiên tôi viết ở trên thì tôi xin đính chính lại, có game crack chơi là tốt lắm rồi, được voi đòi Hai Bà Trưng hả? Xưa có dạy " chó có đuôi, người có ý thức ", chơi game crack còn chê bai này nọ. Đúng kiểu " ăn mày đòi xôi gấc " hay " chó đói chê cức nát
    " =;

13. namchum2005

namchum2005 Donkey Kong

^ Tiếp chuyện với dân 9x như cậu thật là nhạt như nước ốc ýyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

14. nhanphan1990

nhanphan1990 Mr & Ms Pac-Man

"dân 9x như cậu", bạn nói vậy là ý gì, đừng có vơ đũa 1 nắm chứ. Đọc mấy cái post của bạn mà cười chịu ko nổi, lên khoe trình tiếng anh của mình nữa chứ, thật tình.....hết nói nổi. ah mà còn nữa, khoe thì phải biết cái để khoe, ai đời đi khoe ielts 5.5....

15. Nhim_gepah

Nhim_gepah Persian Prince

box PES này ngày càng loạn rồi ... mình nghĩ các cậu dừng lại đc rồi ấy ... vào đây chỉ chia sẻ những suy nghĩ của mình về PES thì có gì mà phải đôi co ghê thế

16. toentoen

ở đây ko phân biệt tuổi tác nha
    nói chung là mi ko ủng hộ game thì biến đi, box này ko chào đón có giỏi thì bỏ tiền ra mà mua game xịn về chơi game free nó chỉ đến thế thoy

17. Rong Trang Mat Xanh

Rong Trang Mat Xanh Dragon Quest

đọc cái này k thể nhịn cười =)) IELTS 5.5 viết sai chữ . dumpest là gị vậy bạn :-??

18. Rigo

Rigo C O N T R A Lão Làng GVN

Pes 11 mình ko ức chế cái cam lắm vì dần quen rồi, hơi ức chế 1 chút về cách cầu thủ chạy chỗ, đang phản công nhanh, 2 đánh 2, mình dẫn bóng xuống gần đườg biên ngang địh chuyền qua thằng ở trong thì thấy nó đang chạy lui về b-(b-(b-(.
    Ức chế thứ 2 là con trỏ nhảy loạn cả lên, mỗi lần chống phạt góc là hài, con trỏ chỉ thằng nào thì thằng đó nhảy, mấy thằng khác đứng ngơ như éo phải việc của mình.:-w. Ấn Lb loạn cả lên mà nó éo nhảy vào thằng cần nhảy :-o:-o

19. KIDLoveYou

KIDLoveYou Dragon Quest

Các bác ức chế PES hay là ức chế về old đây :-?

20. cuongcute

cuongcute Youtube Master Race

sợ rồi, mỗi năm một bản mới, có gọi gì là cải tiến đâu, lại phải hì hục làm quen lại, nản dần đều

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.