PES 2011 PC Demo

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi patten, 15/9/10.

1. dacasa1989

dacasa1989 Mr & Ms Pac-Man

uk` tùy mà bạn lúc set có skill nó ? left or right thì tùy mình left là l2 right là r2 + analog bên tay phải nha

2. JangSH

JangSH Chrono Trigger/Cross

1 là tạo link feint mới 2 là xài cái của nó. Bấm giữ LB rồi gạt cần Right Stick sang hướng tương ứng với hướng config để xài combo đó.

3. redwing

redwing Dragon Quest

ghét cái camera quá.ghi bàn khó vãi cả hà.mong bản chính thức nó fix.mà ấn lực sút có tí mà nó sút bay đi tận đâu

4. bienxanh123

bienxanh123 Donkey Kong

mình cũng như bạn ra hàng test ps3 thì xài dc skill trên analog phải, về nhà đá pc ko xài dc...
    bạn nào biết help dùm. thanks

5. eminem1805

eminem1805 T.E.T.Я.I.S

cái này thì muốn sệt bạn ấn thêm R2. Nhưng khả năng thủ môn khép góc đc khá cao.

6. ltminh6793

ltminh6793 Mario & Luigi

Cấu hình máy mình như sau: Amd Turion X2 RM75-2.2ghz Ram 4g, Ati radeon HD 4570 512mb. Vào cái Pes Config thấy nó đề 4 cái đề good mà sao chơi game để low mà bị giật quá trời vậy?

7. Kelvin_Do

Kelvin_Do Youtube Master Race

Down sắp xog rùi.

Hồi hộp quá!

8. BlackFighter

BlackFighter Mr & Ms Pac-Man

R2 là đặt lòng còn gì ,khá là kém hiệu quá so với sút thường trừ đối mặt hoặc 1 vài tình huống cụ thể khác

9. Tung_nomad

Tung_nomad Mega Man

Ko hiểu ra sao nữa... Download lại vẫn bị thế, nản kinh :(

10. black_star35

black_star35 Mr & Ms Pac-Man

mình đá = lap cùi, xem cấu hình thì 3 cái kia đều Good, có cái card màn hình là Bad :)) mà đá low vẫn mượt chả sao cả :| medium thì chưa thử.ko biết máy mọi người kiểu gì

11. rapidash89

rapidash89 Mr & Ms Pac-Man

năm nay trên PC mình vẫn thích đá PES11 hơn (ít nhất là bản demo) :)
    cảm giác nó thật hơn nhiều. Bên FF11 thấy nhiều thứ khá ảo làm mình không thích, tạt bổng + càng mà xoáy hình cung luôn, tạt kiểu đó bóng rớt xuống cứ như là trọng lực đột ngột tăng lên vậy (bóng đang bay trên không tự nhiên chúi xuống), chưa kể tạt má trong mà bóng xoáy theo kiểu đá má ngoài :-s, những cầu thủ cầm bóng cực tốt, lắt léo kiểu gì cũng đc, các cầu thủ phải nói là chạy chỗ quá hay nên không phải suy nghĩ quá nhiều để thực hiện những cú chọc khe chạy chỗ, mình đá Lyon mà chạy chỗ cũng chả kém gì barca cả. Còn về vẻ bề ngoài thì FF k bằng đc PES là chắc rồi, nhìn mấy thằng cái mặt như tượng ấy.

12. Mr.Dee

Mr.Dee Mario & Luigi

Demo thì tui khoái chơi fifa hơn, đơn giản vì đá PES có mỗi 2 đội thôi ... Đang kéo cái 24 team của pes về xem thế nào, giờ mới để ý thấy ... Hehee

13. batmanfuture

batmanfuture The Warrior of Light

Bản này giờ quen thấy sút xa hơi bị khủng nhỉ,toàn đá chầm chậm cho tụi nó bu lại rồi chuyền cho anh nào trống đứng sút dễ ăn phết.

14. vukhaig4ugroup

vukhaig4ugroup Youtube Master Race

chịu thôi chứ mấy anh GameVN có giả lập Pixel shader 3.0 thì cho tui với.

15. MyDevils

MyDevils Fire in the hole!

Pó tay rồi, đá với Amateur(tương đương Beginner bên PES) thì bạn mới thấy chạy chỗ và chọc khe dễ =)), đợi bản full có Legendary thì hãy nói ;))
    Còn hệ thống chuyền bóng bổng vào trong thì có nhiều kiểu, bạn đang sử dụng kiểu cơ bản nhất và dễ bị phá bóng nhất, ngoài ra còn có BB, BBB, LB + B,... Cứ tha hồ mà lựa chọn sao cho giống ngoài đời thôi :-??

16. rapidash89

rapidash89 Mr & Ms Pac-Man

ừ cũng có thể do Amateur nên chạy chỗ dễ dàng :) mình cũng biết mấy kiểu chuyền kia nhưng chỉ biết cái chuyền + càng phải nó ảo thôi :)
    dù gì thì năm nay vẫn chơi cả 2 thứ, đá FF ảo ảo 1 chút nhưng đá cũng có cái vui :)) còn PES đương nhiên sẽ luyện kĩ năng nhiều để còn đá với bạn bè :)

17. haphuoc

haphuoc Mr & Ms Pac-Man

fifa để manaul gì đó.đá khó wa,cái đó hay

18. Kelvin_Do

Kelvin_Do Youtube Master Race

Các pro ơi chỉ cho e với! E down xong hết cái link ở trang1 rùi h cài ntn để chơi đc hả các pro?

19. SlayerX

SlayerX Mega Man Lão Làng GVN

Các bác chơi thế nào mà kêu là giật nhỉ? Máy mình Pen Dual P4300, 2GB ram, card 4570 để 720p High vẫn 45-50 FPS đều đều nè!

20. manutd_dn2

manutd_dn2 C O N T R A

Đá Fifa chỉnh manual mình chẳng thấy ảo chỗ nào cả, cá nhân cảm thấy Pes mới là ảo.