Pes TiẾng ViỆt PhiÊn BẢn ViỆt HÓa MỚi NhÂt CỦa Nhukieu Update 30/8

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi hotgames, 14/9/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ku_tj

ku_tj Youtube Master Race

[/QUOTE]
    hotgame ơi làm đĩa trên PC đê nào.... em mong quá update = fjle option thì mất bình luận TV đội VN.....hjx
    Hà nội cần đĩa PES VN mới nhât trân PC đây !!!!!!!!!!!

2. uNs| YuGi

uNs| YuGi Legend of Zelda

Bó tay,từ Phố Huế ko biết ra Giải Phóng đi đường nào =)) hài =)).Nói với người lớn hơn mà kiểu đấy thì chẳng ma nào nó muốn up cho cả :))

3. Ma$k_Hi3p

Ma$k_Hi3p proArmy Gaming Moderator

Tóm lại là mấy chú này đang cần Option File.
    Thế thì chú nào đã nhận được đĩa này roài thì up OF lên (ver nào cũng okie), roài convert cho đủ version (nhưng nhớ phải hỏi ý kiển của nhu kieu trước khi up :)

Copyright © DongNhuKieu

4. vubinhminh151

vubinhminh151 Donkey Kong

phew :whew:, cuối cùng cũng mua được đĩa PES 6 V league rồi sau hơn 1 tiếng đồng hồ đạp xe đến 331 đường Giải Phóng, mang sang nhà thằng bạn chơi, cảm giác là cũng khá mới mẻ. Khác về hình nền có Công Vinh với mấy ông cầu thủ V league, thêm kênh truyền hình là VTC, VTV, ESPN và Star Sport( thích nhất cái này đấy :x ). Thêm mấy đội bóng V league nữa. Phần bình luận cũng chi tiết hơn 1 chút. Áo đấu và cầu thủ cũng được cập nhật cho giống năm nay. Còn về đồ họa thì vẫn vậy. Có lẽ bản PES 08 Vleague thì sẽ hay hơn nhiều

5. hổ con

hổ con Youtube Master Race

Chắc có lẽ bản Pes 2008 V-league phải đợi đến đến năm 20.....................bao nhiêu đó =))=))=))=))=))

6. vubinhminh151

Có lẽ cũng nhanh thôi, nhưng trước hết Kiều nên ra bản cho PC đi, nhiều bạn ko chơi được PES 6 Vleague vì ko có PS2. Sau đó làm đến PES 08 cũng được

7. voldermot

voldermot Youtube Master Race

cái này đúng la hay thật nhưng sao ma so sánh với pes 2008 được :D

8. kenygamevncom

kenygamevncom Youtube Master Race

Ai biết các file bình luận tên cầu thủ trong e_sound ko ? mình mò cả tháng nay má ko tìm ra các file đó :whew: chán quá ::(

9. vubinhminh151

à các bạn ơi, nghe nói là có thể dùng data file của đĩa PS2 này cho bản PC, vậy làm cách nào để bản PC cũ thành bản PES TV V league mới đây, ko thì chán lắm vì suốt ngày phải mang đĩa sang nhà thằng bạn chơi PS2

10. ku_tj

bạn thử cho đĩa vào PC xem có fjle 0_sound.afs + e_SOUND.afs hok ????????? và bản option nữa

11. vubinhminh151

vậy chỉ cần copy mấy file đó vào là được hả, để thử coi xem sao

ặc bạn ơi, tình hình là đã copy hết những file trong đĩa CD mà thư mục dat của PES 6 PC có là
    0_sound.afs
    e_SOUND.afs
    0_TEXT.AFS
    E_TEXT.AFS

file op em chưa có
    đến lúc vào game nghe thấy mấy tiếng loong coong ghê cả người, phần hình nền được thay bằng thằng Công Vinh, sau đó vào chọn đội, chọn đội xong đến cái phần điều chỉnh đội bóng để đá thì bật ra ngoài luôn. Bác nào giúp em với, chắc thiếu file op gì đó trong thư mục dat, nhưng tìm trong đĩa PS2 mà chẳng thấy file đó đâu, chỉ có 4 file trên kia em đã nói

ko ai giúp em à, thiếu mỗi cái file op gì đó trong thưc mục dat,cuôis cùng khi chơi tiếng nó long cong rồi giật ghê rợn lắm rồi lúc điều chỉnh đội để đá thì bắn ra ngoài

Giúp mình với các bạn ơi, hay phải convert các file này sang cho hợp với PC, nếu thế thì chỉ mình cách convert đi

giời ạ, hỏi 1 câu cả sáng ko ai trả lời ra sao, trả lời mình đi chứ các bạn

các bạn ơi, giúp mình với đi mà, đang cần lắm

12. Ma$k_Hi3p

Ma$k_Hi3p proArmy Gaming Moderator

Đừng có Spam nữa ko "chém" đó, merge post mỏi tay lắm roài :-L
    Up OF PS2 lên đây rồi convert sang PC cho X(

13. ku_tj

vubinhminh151 up lên đê nào !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

14. gamescenter

gamescenter Donkey Kong

Update thêm games bóng đá nè anh em , chơi tạm trong lúc chờ PES 2008 , hiện tại đã có tại shop phiên bản Pro Evolution Soccer tiếng Việt update mới với Winning Eleven 12 tiếng Việt đĩa đúc , shop chuyên làm đĩa đúc để bảo quản tốt mắt đọc của máy PS2 , giá đĩa PS2 thì vẫn 15k

15. ku_tj

chưa có trên PC hả anh ????????????????????????? em đang cần lém đây hjx hjx.....

16. vubinhminh151

Bản PC của PES 6 V league trên PC Như Kiều làm xong từ lâu rồi nhưng lũ hotgames lại ko chịu làm đối tác phân phối ở Hà Nội, bây giờ bảo gửi tiền qua bưu điện thì ông ấy bảo nhiều người gửi rồi nhưng cuối cùng mất tiền, còn tài khoản ngân hàng thì mình ko có, chắc chỉ có nước đi mua 1 cái PS2 mà chơi thôi

17. nghiamt

nghiamt Donkey Kong

Muốn chơi bản nè trên PC dễ thui Copy 4 file 0_sound.afs
    e_SOUND.afs
    0_TEXT.AFS
    E_TEXT.AFS
    Đè lên 4 file của bản PC là ngon thui có j` đâu. Xong khi nào có tg tui up cái save ps2 lên nhờ bác hiệp Converter cho là chơi OK mà

18. vubinhminh151

à vâng, copy 4 file đó đè lên thì ngon lắm đấy, tưởng tôi chưa thử à, copy cả 4 vào lúc vào game toàn nghe tiếng cong cong kinh rợn, lúc chọn xong đội để đá thì đến phần menu hiệu chỉnh thì bật luôn ra ngoài, file bản PS2 có cấu trúc khác với PC, nên ko làm như thế được đâu

19. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Hum trc lên LS, cả TP có 3 hàng PS2 mà hàng nào cũng có PES 6 VLeague, về giữa Hn, quán gần nhà mà mình hay chơi nhất lại ko bít đến sự tồn tại of bản này, chơi PES6 cũ còn chả thèm có card nữa, mỗi lần chơi toàn tự update, chán! :(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.