PES VN Patch Update 1.3 - PES.VN & GAMEVN present

Thảo luận trong 'Thư viện WE/PES' bắt đầu bởi Ma$k_Hi3p, 14/2/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. LaBiBông

LaBiBông Mr & Ms Pac-Man

đúng thật là giải nén bị lỗi, down từ bản patch1.30 đấy ! Thảm nào click vào chơi ko được toàn bị bắn ra, chắc do thiếu file :(

2. thinhngct

thinhngct Youtube Master Race

Xin link down bản Pesvn Patch mấy link trên kô còn down được nữa :(
    Sẵn đây cho mình hỏi luôn
    có phải là máy mình có cài PES09 rùi, chưa cài patch nào cả vẫn còn trinh nguyên thì mình chỉ cần down bản patch PESVN về cài đặt là xong, đúng hông các bạn?
    còn về bản patch Konami mình cũng chưa cài ver nào hết mình sẽ phải down 1.2 1.3 và 1.4 về cài hay chỉ cần tải 1 file 1.4 thui?
    Mình không biết hỏi vậy có nhiều và fiền anh em kô nữa nhưng mình cám ơn trước và mong anh em nhiệt tình giúp đỡ để mình có thể chơi được bản PESVN của MaskHiep

3. antuong12c2

antuong12c2 Youtube Master Race

Giải nén cv09 bị lỗi, CRC failed in img\cv09.img\unnamed_451.bin. The file is corrupt.
    Mong bác up dùm file này "unnamed_451.bin" cho mình, thanks

Up dùm file này dùm với
    Tks

4. kinganno1

kinganno1 Youtube Master Race

Hum wa mình đã mày mò cài bản 1.3 và cuối cùng đã vào chơi được. Đúng là PÉ VN 99%, tiếng việt ngon lành, OK hết. Nhưng chơi một hồi là game tự động tắt, và sau đó là ko vào lại được (cũng bị bắn ra như bạn ở trên). Mình đã thử remove cái kíterve, thì vào được, nhưng là bản gốc konami; còn íntall kíterve thì lại ko log game được.
    MOD ơi giúp mình với nào, thanks.

5. iloveuok3

iloveuok3 Youtube Master Race

Em đọc xong em rối cả người lun ! Đọc xong thấy công đoạng hơi nhiều. Dù gì cũng thank PESVN. Hy vọng các bạn tiếp tục phát triển thêm nhiều thể loại game khác nữa ! :-*

6. hitch28

hitch28 Youtube Master Race

có update cho PES 2008 dc k các bác?

7. duclinh409

duclinh409 Youtube Master Race

có patch cho PS2 k bác ơi????????????

8. kinganno1

Bản PÉVN 1.3 ko cài kitserve được, nhấn setup toàn hiện ra rồi tự tắt mất... Phải làm sao đây, ai biết giúp dùm mình với. (Đã xóa hết tất cả, cài game lại từ đầu theo hướng dẫn rồi luôn) --> đến đó là out.
    Mình biết là muốn chơi thì phải cố gắng mày mò, nhưng gặp những trường hợp khó quá thì mới hỏi đấy chứ. MÌNH ĐÃ HỎI NHIỀU LẦN RỒI, SAO KO BAO GIỜ THẤY MOD TRẢ LỜI GIÚP DÙM NHỈ???? :( :( :(

9. ratlavovan

ratlavovan Youtube Master Race

Cho mình hỏi với, làm ơn cho mình xin link load patch pes9 cho máy ps3 và chỉ mình cách patch nó mới, cám ơn trứoc :D

10. BoMb_Artist8

BoMb_Artist8 Mario & Luigi

mình thì thấy cài theo hướng dẫn là chơi đc,tuy nhiên hồi nãy out ra đi công chuyện,bi h vào lại thì ko đc nữa T_T
    Màh theo câu hỏi của bạn: Mình cài Kitserver 8.12 bình thường màh,Đầu tiên là chép All Img vào trong img của kit,trong all img có cv05f và rc_v0 gì đó thì Cut qua WideScreen,copy thêm img bổ sung gồm cv0f và cv0a vào img của kit,bẻ crack 1.2,sau đó Install Kit là ok,bạn thử lại coi

EDIT:
    Thử bỏ 2 folder WideScreen và pdata.img trong img của Kits thì vào lại bình thường,ko hỉu tại sao???
    Hiệp cho anh hỏi cái pdata.img là có nghĩa gì vậy :-/

11. kinganno1

Lần đầu tiên cài, mình cũng install kíterve được, vào chơi được; OK hết (như mấy bài trước đã nói ấy!!) Nhưng chơi được 3 trận là bị out, sau đó ko vào lại được game, mở lên là tắt T__T.
    Sau đó mình xóa tàn bộ PÉ 9, cài lại từ đầu, bây h thì đến bước: íntall kíterve, nhấn setup là cái bảng hiện ra rồi tự tắt mất.. :((
    Bây giờ thì ko có kíterve, vào game thì đó là bản 50% tiếng việt, tên tuổi cầu thủ thì ok, nhưng dzấn đề là đá vài trận lại bị out :((.
    Bó tay.com.vn.org.xxx
    Sẵn nói thêm: nản cái bản PÉ 9 của GamingAccess 4.1, tên cầu thủ toàn VIẾT HOA, nhìn khó chịu wá, bạn có biết cách thay đổi ko, giúp mình với...
    Thanks đã reply. ^__^

12. BoMb_Artist8

BoMb_Artist8 Mario & Luigi

MÌnh thì làm thế này và đã fix được,đầu tiên chép Kit vào Folder PES,sau đó copy "cv09" vào trước,install Kits,bẻ crack 1.2,vào game-->OK.Thoat ra chép các "cv" khác vào,chép từng cái 1 xong vào game,bi h thì mình đã hoàng thành được rồi.Bạn thử coi.
    Còn cái font chữ thì mình ko bit cách fix,bạn thử gửi tin nhắn cho Hiệp coi sao :) Chúc thành công ;)

13. mockingbird

mockingbird Youtube Master Race

Link die hết rồi :(:(, có bạn nào download rồi up lại cho mình download với :):)

14. Becks04eve

Becks04eve Liu Kang, Champion of Earthrealm

tình hình là patch 3.0 giải nén báo lỗi có 1 file bị cắt ko repair dc .... help :(

15. LaBiBông

LaBiBông Mr & Ms Pac-Man

tớ thì giải nén thiếu 1 file, tình hình cài chán chê rồi mà vẫn ko chơi đc, lên đây xin up lại file cũng ko đc, nói chung là cũng nản cái patch này lắm rồi

16. songlamnghean

songlamnghean Donkey Kong

Labibong này ko biết có phải bilabong bên FTU forum ko nhỉ :D

17. pesgta

pesgta C O N T R A

18. Ma$k_Hi3p

Ma$k_Hi3p proArmy Gaming Moderator

Đã sửa lại bài viết đầu bản 1.3 đc phát triển bởi 1 thành viên của PESVN. Các bạn cứ check vì mình chỉ làm đến 1.2.2 nên ko nắm rõ :D. Hiện giờ nhóm PESVN Editor đang nghỉ ngơi để tập trung cho việc phát triển PESVN Patch 2010. Mong các bạn thông cảm :">

19. ryu111

ryu111 Legend of Zelda

đang nghỉ để hồi stamina ;))

20. o0maiyeu0o

o0maiyeu0o Youtube Master Race

cái này chỉ dùng cho pes9 đc thôi ah?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.