Pes10: Become a legend

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi 5890i, 22/10/09.

1. Doredore

Doredore Youtube Master Race

Mu mình cũng đầy đủ Cesc, Villa, bán mất thằng Berbatov gà :-*

2. guns&roses

guns&roses Mr & Ms Pac-Man

có bạn nào chơi BAL 2010 trên PS2 ko?cho mình hỏi nút xin bóng là nút nào thế ?thanks

3. docconhan06

docconhan06 Youtube Master Race

mấy bác cho em hỏi, sao cái của em đá 2 đội mặc áo thi đấu giống nhau thế, từ đầu cho đến chân luôn, không thấy khác tí nào cả, vào trận đá nhìn chả biết ai là đồng đội ai là đối phương nữa. Cái này có phải là lỗi không vậy? Em cho patch 1.3 của thằng KoNami. Mấy bác chỉ giúp em cách chỉnh lại giùm đi, thanks

4. thierryhenry

thierryhenry T.E.T.Я.I.S

xin bóng bấm R2 ấy bạn ơi :|:|

5. tn9libra

tn9libra Donkey Kong

dạo này ko còn hứng cày BAL nữa rồi chán w:|á

6. @_$oN_@

@_$oN_@ Mario & Luigi

Bấm đúp R2 chứ nhỉ (trên PC thì nó thế)

7. JangSH

JangSH Chrono Trigger/Cross

Ngoài nút xin bóng còn nút nào ko các bạn, mới tập chưa còn gà wa' chưa bít điều khiển j cả. Bên cạnh đó lúc đang đá chỗ gần bảng tên cầu thủ mình hay hiện số 1 số 2 là thế nào vậy?

8. ndg

ndg Youtube Master Race

Ngoài R2 thì chẳng có nút nào.. và chạy chỗ hay thì chả bấm nó cũng tự chuyền.

Số 1 , 2. 3, 4 là các chiến thuật khi auto ( trường hợp này là máy điều khiển).

9. thierryhenry

thierryhenry T.E.T.Я.I.S

bấm 1 cái thui thì mũi tên trên đầu nó cũng sáng và đông đội vẫn chuyền mà , bấm nhìu quá lúc mình chạy đi hoặc đang bị kèm nó vẫn sáng và đồng đội vẫn cứ chuyền ===>>> mất bóng .

10. Lee Soo Man

Lee Soo Man Donkey Kong

Nói thật chứ bản này chơi ko ấn tượng bằng mode BAL của Pes9, cái mode đầu tiên mình viết tut.

11. aquarlentine

aquarlentine Youtube Master Race

điều kiện để được các clb lớn mua là gì vậy?tớ đá 1 mùa được vô địch league,vô địch cúp quốc gia,vô địch world cup,vua phá lưới và kiến tạo nhiều nhất mọi giải đấu,được chọn vào đội hình xuất sắc của châu âu và thế giới trong năm,mùa sau vô địch C1 nữa.....vậy mà mong được Arsenal mời về chẳng đươc...:(( :(( :(( :((

12. skyscorcher

skyscorcher Legend of Zelda Lão Làng GVN

Cái agi nó random theo từng vị trí? có thể, nhưng nó tăng lên hay giảm xuống tùy vào trận đầu tiên thì có lẽ là đúng. T chọn vị trí SMF, agi có đc là 82, sau trận đầu đá khá đc, nó tăng lên 85 và giữ luôn ở mức đó, vì là dân chạy cánh nên để tăng speed nhiều, đá đc mùa rưỡi nó lên speed 90, gia tốc ngót nghét 85 rồi, stamina cũng gần 90, chạy tẹt...

Ko hack ko cheat, mùa rưỡi tăng đc khoảng gần chục điểm <tất nhiên là với chỉ số thấp, còn đã đầu 8 thì chỉ lên đc 5 số là cùng>.

Đá mùa đầu cho Tot, đội nó chê mình gà hay sao mà chạy cánh phải nó ko thèm chuyền cho, chạy dạt vào giữa sân mon men sang cánh trái, nó lại tạt cha nó sang phải, điểm trận cũng chẳng đc bao nhiêu, bực mình chuyển sang Burnley, đá...hay hẳn :)) đá đc 1 mùa cho đội này, đc ManC mua, nhưng quên ko lưu lại, toi luôn cơ hội đầu quân cho tụi nó, chán đời đá thêm nửa mùa nữa, cố gắng cho tốt để nó mua lại chơi, ước mơ vẫn là đc đầu quân cho Ars:-*

13. Hisharashu

Hisharashu T.E.T.Я.I.S

muốn đá cho CLB mình yêu thích ngoài trừ yếu tố cá nhân ra bạn còn phải biết cách save file gần mùa chuyển nhượng, đửng save sát ngày transfer wah..pes10 này nó có cái memory đi theo 1 hướng chứ ko random nhứ mấy cái pes năm ngoái. có nghĩa là open file save nếu có tới 4-5 team offer mà ko team nào ưng ý thì open file lại rồi thử tiếp , muốn đá cho Arsernal thì đá eng league để dể chuyển nhượng hơn.
    còn mình đang đá cho giải HÀ LaN vì giải này có đầy đủ license, áo có đầy đủ logo hơn, đá no hấp dẫn hơn là đá cho cái CLB mà cái áo trắng bóc

14. Becks04eve

Becks04eve Liu Kang, Champion of Earthrealm

noi như bạn là khác giải thì ko có chuyện dc đội khác giải mua về ah :(

15. Hisharashu

Hisharashu T.E.T.Я.I.S

có sao ko nhưng cơ hội lại thấp hơn trừ khi bạn đá cực tốt ở cái League đó tên tuổi nó mới bay xa... vd như muốn đá cho real thì mới zo chập nhận lời mời nào đó của CLB nào củng được để bay wa Spain rồi từ đó dể chuyển nhượng hơn, còn mà cứ ở lại eng league hay italy thì còn phải bóc vé ngồi đợi dài dài mới đá cho real được

16. Mr.tk

Mr.tk Donkey Kong

- Tui khởi nghiệp là đá cho Aston Villa liền, mùa sau đá tiếp cho ManU, rồi qua Barca dễ dàng ( chắc là nhờ C1) :))

17. kyanh12345

kyanh12345 Youtube Master Race

em chơi BAL trên psp. yếu quá chạy chậm, tì yếu, sút ngu thế mà đc mặc áo số 10. Em muốn training cho thằng này trâu lên tí nhưng ko thấy phần training trong BAL của psp. Hì đang đá cho westham ghi dc 7 bàn ruj.

18. searover136

searover136 Youtube Master Race

Không bít các bạn chơi thế nào chứ. Mình cũng mới chơi BAL gần đây thui. Mình chơi lun top layer, năm nay nhân vật của mình 23 tuổi, đánh giá chung số điểm là 89, chơi vị trí AMF và CMD, 1 mùa thường dành 15-16 lần cầu thủ hay nhất trận, công thủ toàn diện , công 89, thủ 82, các chỉ số khác cũng toàn gần 90, có 1 vài chỉ số 90 và cao hơn. Đang chơi cho Liverpool, mà ko hiểu sao agility của mình từ năm 17 tuổi đến giờ mà chỉ có 73, hoài ko tăng .

19. Madoi2010

Madoi2010 Donkey Kong

Cho mình hỏi mấy cái CLB có rank cao thì có nên vô ko? Tại mình thắc mắc ko biết rank thấp có phải đội mạnh hay rank cao là đội mạnh?

20. nicky0409

nicky0409 Youtube Master Race

Để học skill thì cần có điều kiện gì vậy bạn ? Sao chơi tận 24 tuổi mà mình vẫn chưa có skill nào ?