PES6 : Edition~Balls-Faces-Kits-Patches...

Thảo luận trong 'Thư viện WE/PES' bắt đầu bởi Ma$k_Hi3p, 30/10/06.

1. warpten

warpten Mr & Ms Pac-Man

2. nickdai2010

nickdai2010 Youtube Master Race

Các bác cho tôi xin các SVĐ mà import bang KSV.Mấy cái trên link ở RapidShare tui dowload hoài mà ko được.Bác nào có mấy cái trong file.filefont.con thì cho tui nha.Hay chỉ cho tui cách dow ở Rapid cũng được.Thanks!_! PES No 1

3. alex_it

alex_it Youtube Master Race

Co cai patch nao du`ng DKZ de choi C1 hok mi bac? may Cup hok co cup C1 i', !!
    Thx nhiu!! niu co o`i lam on bac de link du`m nha!!

4. tab2406

tab2406 Mr & Ms Pac-Man

các anh cho em hỏi 1 chút,em muốn đổi mấy cái bảng tỷ số và cái replay cho nó đẹp đép chút nên đã down bản 6 in 1 Scoreboards,nó đã cho sẵn mấy cái ảnh rất đẹp nhưng em đã thử cách thủ công và cách update = dkz studio nhưng đều hok đc.em kết mấy cái này lắm,các bác chỉ giúp em với,em sẽ up cái lên cho các anh xem xét.em cũng thik thay đổi nhạc nữa,các anh giúp em với....

Các file đính kèm:

5. tab2406

tab2406 Mr & Ms Pac-Man

êm vừa down bản scoreboard của anh hiệp về,xem ảnh thì rất đẹp nhưng sau khi import xong,em bị lỗi,sau đó em có dùng opition file của anh hiệp nhưng cũng ko xử lý đc,đọc phần hướng dẫn em có thấy có dòng: "Vào e_text import "unnamed_151.bin" tới e_text với Game Graphic Studio"
    em hok hiểu,anh nào đã xử lý đc vấn đề này thì giúp em với,em cũng đã cài game graphic studio

6. tab2406

tab2406 Mr & Ms Pac-Man

trời ơi,có bác nào đã dùng đc bộ scoreboard của bác mark hiệp thì ra giúp em với,em mất cả buỏi chiều ngồi tìm đủ mọi cách nhưng kết quả có lẽ em phải cài lại game rồi.em chết mất thôi,hỏi bác mark hiệp thì bác hổng chịu trả lời,YM em này:cold_boy_89.em kết cái scoreboard của bác mark hiệp lắm rồi,mong các bác giúp em với

7. Ma$k_Hi3p

Ma$k_Hi3p proArmy Gaming Moderator

Phải import = DKZ (ko làm theo bài hướng dẫn ở dưới ah`,dung lượng file 151 gốc nhỏ hơn file 151 tui làm đó...cứ theo hướng dẫn làm là đc.(Scoreboard VN ver 2 sắp ra - fix lại 1 số scoreboard xấu + HTV9:D )
    OK,sắp tới sẽ làm 1 bộ update để mọi ng` đc đá trận chung kết Liv vs ACM tại athen giống thực nhất:D ,còn nếu muốn đá thì cũng chỉ tới vào loại 1/16 thôi (đã post trong topic )
    Link RapidShare thì click vào "free" để down - dùng IDM hỗ trợ thường sẽ ko down đc.
    Trong folder stadiumserver có 1 folder nhỏ adboards_tex,bỏ vào đó và để tên file mặc định ( default ).

8. tab2406

tab2406 Mr & Ms Pac-Man

9. Ma$k_Hi3p

file 151 của chú là mặc định chưa update mấy bộ scoreboard có dung lượng lớn,kiểu này thì import = DKZ (bài hướng dẫn có hình ảnh đó ) còn câu "Vào e_text import "unnamed_151.bin" tới e_text với Game Graphic Studio" là cách fix lỗi "bị trắng bóc" như hình ảnh dưới.
    Nói chung cứ làm lại từng bước theo bài hướng dẫn = DKZ (có hình ảnh minh họa).

10. tab2406

tab2406 Mr & Ms Pac-Man

thì em bị cái lỗi trắng bóc đó đấy,nhưng kể cả dùng OF của anh,và copy đè file "unnamed_151.bin" đã có mấy cái logo mới của anh thì cũng bị trắng bóc như vậy.em vừa phải cài lại pes xong,em hok muốn cài lại lần nữa đâu anh

11. hoangderuouvang

hoangderuouvang Youtube Master Race

Bác hiệp ơi cho em xin mấy cái bộ quần áo mới của thằng Hertha Berlin với em xem trên tivi thấy nó mặc mà tìm mãi vẫn chưa thấy. Em cũng hỏi luôn là có map mấy đội tuyển quốc gia mà chỉ đá giải hoặc vòng loại mới thấy ấy để em cho quần áo vào. Em cảm ơn:D :D. Vụ hôm nọ em bỏ qua X( đến bây giờ vẫn chưa biết cách sử dụng PES fan Editor tìm mãi chả có ông nào hướng dẫn. Quá buồn::( ::( ::( ::( ::(

12. tab2406

tab2406 Mr & Ms Pac-Man

các bác ơi,em định thay mấy file nhạc nền trong game thành mấy bản nhạc bóng đá quen thuộc và hay hơn như kiểu nhạc ngoại hạng và bambo.em đã ngồi mò và vít đc 15 bản nhạc nền đều ở trong file o_sound.afs nhưng em hok bít cách nào để cho nhạc khác vào đấy vì trong o_sound.afs thif file nhạc có đuôi là *.adx .hay là phải dùng soft để convert từ wma.mp3 thành adx .bác nào có kinh nghiệm thì giúp em mới

13. warpten

warpten Mr & Ms Pac-Man

Bạn dùng DKZ mà đổi đuôi nếu ko đổi được up lên đây mình đổi hộ cho

14. Ma$k_Hi3p

http://gamevn.com/showpost.php?p=4824673&postcount=1 -> có hướng dẫn đủ cả..

15. 1020304050

1020304050 Youtube Master Race

anh Hiệp có biết ID stadium của Win Pro 2007 ko,cho em xin cái

16. nickdai2010

Bác Hịp ơi tại sao mình tải các file sound từ filefont về ko được vậy.nó chỉ hiện ra trang chính thôi,chứ nó ko hiện ra trang để dow.Chỉ mình dow các file sound từ filefont đi.Cám ơn trước.PES NO 1 (^_^)

17. }{ell-Fire

}{ell-Fire Dragon Quest

có ai rảnh làm cho em đôi giày thượng dình với,
    chứ lên mạngh toàn thấy nike ko à

18. Ma$k_Hi3p

Nueva Condomina V2 (Download)

Real Murcia stadium, next year R.Murcia play in spanish Primera Division, with Valladolid and Almería.

- Lights.
    - Crowd for 1,2 or 3 stars.
    - 3D cameraman, microphones, policeman and photographers.
    - New cams in presentation and museum.
    - Electronic scoreboard.

Download Nueva Condomina PES6
    http://rapidshare.com/files/18782076/ESP_-_Nueva_Condomina__Murcia.rar.html

19. tab2406

tab2406 Mr & Ms Pac-Man

cuối cùng em cũng hoàn thành tất cả,từ thay hình,thay nhạc,tạo tuyển vn.chỉ còn mỗi cái scoreboard của bác hiệp là vẫn bó tay,import vẫn bị lỗi trắng,chán hok thể tả đc

20. nickdai2010

Bác Hiệp cho em cái phần mền hỗ trợ dowload de dow trong RapidShare đê.Em thích các bản nhạc mà bác up lên lém,mà dowload hoài không được.Hay bác chỉ em cách nào dow nhạc dễ nhất đê,em nôb lém.(^_^)