[PHÀN THÀNH]๑۩๑۞Thiên-Hạ۞๑۩๑ xuất anh hùng

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi EarthMoving, 13/10/09.

1. EarthMoving

EarthMoving Legend of Zelda

hơ hơ...Giống là giống thế nào...???? E.M mà giống Vũ Vịt...có mờ loạn ờ :-w

Mà dạo này thân mật với mềnh gớm nhờ...Định về chơi lại Phàn Thành hay sao đấy mà thân quen thía :D

2. itAmateur

itAmateur Fire in the hole!

Phàn thành địa chỉ ở mô thế :-*

3. jinchyp

jinchyp Youtube Master Race

Her her.:-"
    Thía mới show chiến báo bên Zooz cho các bác tự sướng.;;)
    Em là em cũng onl 24/24 mà. Nhưng acc thôi. Người thì việc khác.
    Em về quê chơi từ thứ 6. Tối chủ nhật lên. Đang trên tàu thì nghe điện của anh em thông báo thì biết vậy.:D
    Các bác cứ cười cứ chê em thoải mái. Nhất là bác Ma-cô.=))
    Riêng all slots combo của siêuquay va Ma-cô em đảm bảo kỵ em nuốt sạch nếu dám đi 1 mình.b-)
    Còn em thì công nhận cùi nhất trong đám cùi rồi. EM, thợ săn kỵ hình như còn cùi hơn cả em vậy mà mấy bác thấy 1tr5 kỵ đến 1tr5 combo thủ thành còn chạy tán loạn.;))
    Còn việc bị vồ quân thì đơn giản dễ hiểu thôi. Em vồ được tổng cộng khoảng 15-20 tướng gì đó của các bác. Thì các bác vồ em được 2 trận đóa mừ.\:D/

Tiếp tục 1 tuần mới đầy hứng khởi nào :))

4. Ma-Cô

Ma-Cô Youtube Master Race

"Các bác cứ cười cứ chê em thoải mái. Nhất là bác Ma-cô."
    Anh có chế cười gì đâu, anh cũng bị úp sọt chết bao lần rồi mà. A chỉ đưa chiến báo lên thôi. A là nhà báo nên đưa tin trung thành đúng 100%
    Nhân tiện đưa luôn chiến báo nóng hổi chiều nay, vào hồi 4h20 ngày Phụ nữ VN 20/10. Sieuquay cho xe đi phá trại, Phongtam tính chuyện móc lốp. Ai dè móc phải lốp không xăm nên bị móc ngược lại. Phongtam lại đi 260k quân kỵ binh bay. Sieuquay bị mất 26k quân và 44k xe đá. Xe đá thì kô tiếc vì chơi Bộ Cung thì cái xưởng mã xa toàn chế xe đá thôi. Chỉ tiếc 26k combo bộ cung thôi. Sieuquay này chủ quan quá, nếu điều binh thì chắc Cam Ninh của phongtam lại đi viện tiếp nước lần nữa.

http://s3.linhvuong.zooz.vn/Interfa...ao chiến với T1 (sjeuquay vs whyudie)&uid=495

5. kokichif

kokichif Youtube Master Race

Hê Hê trân đó em đã nói rùi bon em con phải đi lam chứ com bo thu thanh thi sơ gi ky binh bác Em đanh sơm 1 chút ko đánh đến lúc anh em mệt rùi rút quan moi đem quân vao đanh
    "Riêng all slots combo của siêuquay va Ma-cô em đảm bảo kỵ em nuốt sạch nếu dám đi 1 mình"
    nói như thế ma cũng nói được . 1 mình bi quây thì chả thang nào đánh lại được
    bác thủ cho ky di 1 minh coi em cha cân đông đánh it 1 đao vao la đủ de CamNinh nhà bác gặp hoa da roai;))

6. kokichif

kokichif Youtube Master Race

Mà bác coi lại tướng em đi nên nhớ tướng em toàn boss khương đế được 1 thằng + 16 với 1 thằng + 15
    giơ bác nhìn lại dàn tướng của bác đi

7. jinchyp

jinchyp Youtube Master Race

Her her.:-w
    Bùn cùi quá. Đi chi viện cho Whyudie cái trại cuối cùng.
    POW đưa cái chiến báo có 1 đạo combo hà. Nên tưởng hấp diêm được điều có 3 tướng lên.=((
    Đợi gần hết 25p thì bùn ... quá nên chạy xuống dưới nhà.:((
    Lên thì hiệp 3 rồi. Vẫn kịp kim thiền nhưng thấy tự động đánh được 6k combo nên thử ở lại. Kim thiền mỗi thằng trương cáp. Cúi cùng cam ninh với tôn sách cũng suýt bị thịt. Kỵ mình cùi quá.:))

8. Ma-Cô

Tình hình là đêm qua lùa Lữ Bố của bác Ớt Moving chạy như vịt mà kô bắt được. Bái phục trình chạy của bác Ớt. 1tr3 kỵ binh bay của bác mà còn ở thành thì ...
    Sau khi 2 bên vờn nhau, các bác Ớt, THợ_săn_ani, Phongtam bắt đầu sốt ruột lùa xe đá đi phá nhà dân của anh em + cướp bóc vàng bạc châu báu.

Kết quả là (khoảng 15 cái chiến báo như thế này):

Trận chiến bảo vệ thành 07x (tho_san_ani vs Hoa Binh)
    Nhà dân bị tiêu hủy, từ cấp 33 hạ xuống cấp 0
    Nhà dân bị phá hủy, từ cấp 32 hạ xuống cấp 18
    Quan phủ bị phá hủy, từ cấp 33 hạ xuống cấp 22
    Quan phủ bị tiêu hủy, từ cấp 22 hạ xuống cấp 0
    Nhà dân bị tiêu hủy, từ cấp 18 hạ xuống cấp 0
    Nhà dân bị tiêu hủy, từ cấp 32 hạ xuống cấp 0
    Nhà dân bị tiêu hủy, từ cấp 33 hạ xuống cấp 0
    Đại học điện bị phá hủy, từ cấp 33 hạ xuống cấp 24
    Đại học điện bị tiêu hủy, từ cấp 24 hạ xuống cấp 0
    Thành 07x bị ảnh hưởng của chiến tranh, dân nộ tăng lên 3, dân ái 100

Tổng cộng hôm qua các bác ấy phá khoảng 10 cái thành của Thiên_hạ thành chuồng bò.
    Ôi, dân Thiên_Hạ ai oán lầm than, nhà dân cháy ngút trời xanh, dân nộ tăng, vàng bạc bao năm tích trữ mất sạch. Trận chiến này thật là thảm khốc và dã man. Anh em Thiên_Hạ tướng cùi văn lởm đấu với dàn mãnh tướng của các đại gia VIP và Fighting.

9. EarthMoving

Tình hình là Thiên Hạ có đủ trình để lùa hay ko mới gọi là lạ .

Nói chung là chưa đủ trình để lùa đâu. E.M đã nói trước rồi. Muốn vồ quân của E.M thì khó như lên trời...Nếu có để lại thì E.M cũng chỉ là muốn thử sức xem quân thế nào thôi...Còn nghĩ khi vồ ko online ah...khó lắm...khó lắm [-X

Đêm qua mềnh đi ngủ sớm...11h đi ngủ...he he....Các chú Thiên Hạ cứ ngồi đó mờ canh nhá.... :-". Còn đừng mang cái câu Tướng cùi văn lởm....Cùng chơi với nhau tại sao người ta có tướng ngon mà mình có tướng cùi....thì nên tự trách mình đi ;))

10. Ma-Cô

Hí hí, bác ngủ sớm chẳng nói với tôi một câu, tôi cứ tưởng bác thức trắng đêm để canh Lữ Bố. Đêm qua 20/10 tặng mụ vợ hoa Chuối xong mệt quá ngủ thẳng cẳng, may mà bác Ớt kô úp.

Còn chuyện văn cùi tướng lởm thì Ma Cô chỉ nói vậy thôi mà, có ý gì đâu, ai đầu tư nhiều hơn thì người đó phải được hưởng chứ lỵ.

11. EarthMoving

Chưa đêm nào phải thức trắng đêm đâu....Nếu muốn úp quân thì cứ 10h ta đi ngủ 4h sáng ta lại dậy úp quân....5h lại đi ngủ tiếp ;))

12. EarthMoving

13. Ma-Cô

Bái phục Lữ Bố. Xem chiến báo thấy Phu Quoc cho 79k quân vào mà nó ghi là: Quân đội đã bị tiêu diệt ở hiệp đầu tiên, không thể kiểm tra tình hình chiến đấu.
    Thôi coi như chiến tranh đã kết thúc anh em chờ Update. Rất tiếc là hai bên vờn nhau mà chưa có trận nào khủng cả.
    Thôi anh em Thiên_Hạ bắt đầu khôi phục lại cơ sở hạ tầng bị tàn phá sau chiến tranh.

14. khaclinh

khaclinh C O N T R A

Chiến tranh theo tớ còn dài dài ... nghe đâu có người ngồi chờ BU ai kết thành vào thì đánh cho bỏ mịa ko kịp lên ... nghe đồn thế =)) =)) =)).

Câu nát nhà thì khỏi nhập nhen ...

1 thành hút 1 lỗ là khỏi nhập ... là lá la :D

15. Ma-Cô

Báo cáo có lỗ nào thì nhét đầy lỗ đấy, chẳng sợ lắm. Cho nó cắn vcoin mà thúc lên thoai chứ biết làm sao. Ma Cô sợ khaclinh đánh nên đợi giang hồ lên hết 5 thành rồi miềng lên sau. Trâu chậm uống nước đục vậy.

16. cuongvns1981

cuongvns1981 Youtube Master Race

chán như con dán hôm trước nói với VỢ là anh chỉ đánh nhau với bác EM khoảng 1 tháng nữa là nghỉ chơi LV, em yên tâm, mãi chẳng đụng độ phát nào, thế là chi viện quân vào nhà bác MACO, chẳng thèm vào mà thấy quân mình vẫn bình an, bây giờ nghe tin, ngừng chiến tranh, chán thật chẳng đánh được trận nào ra hồn, ngoài cái trận úp bác PHONG TÂM sướng vãi, làm mấy trăm khìn UYDANH, nhưng đánh với PHONG TÂM thì nản quá, PHONG tâm đi up 19-20 tướng, của THIÊN HẠ tưởng thế nào toàn người bỏ chơi, ai có acc ở PHÀN THÀNH nhớ xem PHONG TAM úp đước quân của MIMOZA, song song, love, trời ơi bác mimoza xem DHD, chiến giáp 17-18, CUNG TIỄN 16, kháng kỵ 18, bó tay.

17. EarthMoving

Các bác miễn trình bày ...miễn giải thích...miễn nói khích nói đểu nhau .

E.M chưa bao giờ tuyên bố hết chiến tranh với Thiên Hạ...Các bác cứ chờ xem thì biết...Quân lực và trại của E.M vẫn tập trung tại Thiên Hạ...Có rút về đâu mờ bảo hết nhỉ ?

Các bác có vẻ muốn hết chiến tranh lắm ah ? Giờ mới đến lượt san lấp mặt bằng thi công công trình mờ các bác :|

18. EarthMoving

nói như bạn xX_PHONG_Xx này thì thật là buồn và cười =))
    Đã đánh nhau thì coi nhau như kẻ địch...Hem bao giờ có chuyện bảo đánh giao lưu...Riêng đánh giao lưu E.M và Thợ_Săn éo bao giờ thèm đánh...Nói thật đấy =)). Còn khi nào chiến tranh kết thúc thì nó lại khác...Vì ko ai là kẻ thù mãi mãi ;)

Thiên Hạ là cái đếch gì mà nói như kiểu thích mời thì mời...thích ngừng chiến là ngừng chiến ...kêu chiến đấu đến hơi thở cuối cùng cơ mà =))

Thế thích oánh nhau ,các bác mời người khác xuống nhà oánh....Thế người ta lánh khởi xuống bằng LÁ ĐA ah ?:-w mà các bác nói thích dừng là dừng b-(

Vậy thì mời cả liên minh THIÊN HẠ ngày mai lên nhà E.M và Thợ Săn đánh nhau đấy.. ;;) ..Nếu lên được ngay thì E.M đồng ý dừng đánh THIÊN HẠ tại căn cứ....Còn nếu ko thì cứ chấp nhận đi....Chiến tranh chưa kết thúc đâu....:>