Phát hiện hack map bị chập mạch

Thảo luận trong 'Thiên Kiếm' bắt đầu bởi Tiêu Gia Trang, 9/11/10.

1. vaicazolll

vaicazolll Donkey Kong

Đùa mà chơi có nhiều thằng ngu chết hay bị KS Q là sủa ngay la câu ĐM mày HM rồi thì.........
    THỬ hỏi thế này có phải là ngu không nhá
    ----TẠI BÃI 1X
    + Nó cầm hero Farm như HT KM BM MN là những hero farm của KT. nó lên 1 sớm mình biết. Bảo với thằng cùng team để ý -ma coi lv hiển nhiên 1 lúc sau cháu nó vẫn lv 10 hoặc 11. Ừ thế là abc xyz cái Q của nó. Nó chửi nó OUT
    + Mình cầm hẻo gank Nó lên 1x sớm chạy vô đẩy Q Bị mình cho ăn hành. Nó chửi HM và rồi ................
    Mình hành nó 1x nó trốn về nhà. Ừ mình lại có mặt và hành nó. Nó chừi......
    ---- Chán 1x cho nó lên 2x
    + F của nó nó ra bị luộc im ko nói gì. Quá 30s ko thấy ra chắc qua bên kia chạy qua hành xác nó. nó die nó lại chửi....
    cá bé ăn Atu mình vô ks của nó nó cũng chửi trong khi iteam mình +lv mình hơn nó
    .......................................
    Rồi bất thình lình có 1 dòng chữ hãm l` hiện ra là nó HM . Mình không nói gì và nó bảo dkm lỗi lỗi.
    Chán éo muốn nói gì luôn :))

---------- Post added at 16:54 ---------- Previous post was at 16:52 ----------

MÀ nói chung là dù có HM hay ko thì gà vẫn hoàn gà mà thôi
    :))

2. dxultimate

dxultimate T.E.T.Я.I.S

Làm gì không được ? NPC ở nhà chứ có phải là thằng làm mật tịch đâu mà lo.

3. jackymonly

jackymonly Youtube Master Race

với trình độ dò lỗi của dân việt + thiếu ý thức trong game thì hoàn thiện - ah đc gì, giờ - ah cũng có thằng lách đc , chỉ chờ ở ý thưc gamer việt không ủng hộ mấy cai hack chứ còn biện pháp sử lý kiểu gì cả co thằng soi lỗi rồi lách,. Bạn bè bôn phương nhìn vào gamer Việt mà còn phải nển về cai trình dò lỗi với hack mà........

4. dh-g

dh-g Fire in the hole!

cái -ah anh nên tạo 1 con
    tên là Dummy Sight trong dấu trường
    thì 0 sợ bị nhiễm đòn :P
    cái map hota v1.7c của em củng làm vậy chất lượng còn pro hơn dota anti hack =))
    em đã đặt cho nó cái tên DhGuard :P

5. dxultimate

dxultimate T.E.T.Я.I.S

^
    Dummy Sight có tác dụng gì vậy bác ? Nếu xịn thì chỉ anh Rex làm với chứ chán cái -ah quá, mấy thằng hm nó không chỉ lại chỉ mình trong đấu trường mới ghê chứ.

6. handsome155

handsome155 Youtube Master Race

mình cũng bị ! xem đồ đồng đội bị bảo M ức chế VKL

7. dh-g

dh-g Fire in the hole!

tại cái -ah khi check phạm vị bồ mà tạo 1 dụmy Sight nó 0 sáng chỉ là để cho -ah trách nghiệm rằng ở nó có bồ vậy thì 0 bị gì (:|