[Phi Đội Private] Server Zumina. Cho những ai không muốn bay máy bay do VTC làm:D

Thảo luận trong 'Private server' bắt đầu bởi hanglomwa, 10/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. stoneruin2

stoneruin2 Donkey Kong

Hiện tại mạng Việt Nam bị đứt cáp nên chơi game nước ngoài lag bỏ xừ, lướt web còn ko dc nên nhiều người làm biếng log vào game nên nó thế ấy mà 8-} ráng đợi chục hôm nữa mạng dc sửa chữa rồi lại đông thôi :)

---------- Post added at 23:10 ---------- Previous post was at 23:09 ----------

Hiện tại mạng Việt Nam bị đứt cáp nên chơi game nước ngoài lag bỏ xừ, lướt web còn ko dc nên nhiều người làm biếng log vào game nên nó thế ấy mà 8-} ráng đợi chục hôm nữa mạng dc sửa chữa rồi lại đông thôi :)

2. Thanhga_201

Thanhga_201 Youtube Master Race

Quá lag!!log vào rồi lại out!!ném bom thì không ra tên lửa!tổ sư mấy cái bọn ăn cắp cáp,thấy bảo bon đấy bị bắt hết rồi!!tử hình hết bọn nó đi!!!bực mình quá!!!

3. stoneruin2

stoneruin2 Donkey Kong

Chi log vào game mấy lần rồi, mà nản quá nên đành thôi :( nhiều khi mạng chậm quá nó ko load nổi mod luôn mà :(

4. I_AM_GHOST

I_AM_GHOST Mr & Ms Pac-Man

nấn, lag thật thôi đánh chịu chứ biết sao :(

5. Zero555

Zero555 T.E.T.Я.I.S

giờ nhiều thằng BCU thời Zumina quay lại , gặp phải siêu nhân thế là la hack um xùm :D ( hên là siêu nhân pyro cùi bắp ) , blackrose hôm qua vào rồi cũng chửi bậy =))
    chính ra lag thế này đôi khi lại hay , berseker level 999 một hit cả trăm trái tên lửa =))

6. Âu xít

Âu xít Mega Man

1. Cáp hiện tại vẫn chưa sửa xong. Kể cả VNPT thần thánh cũng đôi chút ảnh hướng. Tuy nhiên vẫn chơi tốt
    2: Tự nhiên tạo thành 1 hiệu ứng dây chuyền, of off....

3: Dù sao thì vẫn vào chơi bắn bắn 1 tí

p/s: hôm qua 1 loạt như con Piglet các kiểu ăn 1 hit bọn IG kêu như gì! 1 hit tức là 6 quả nằm luôn cứ 1 hit 1 hit/ THằng bé chửi om sòm. Giờ có cái thể loại siêu nhân nó thế này. IG né tất nhiên là cao nhưng vẫn đúng tầm, khoảng 146% né thôi, nhưng 1 hit của nó dam ko dưới 1 k! Mà máu của nó tầm 20-30k! Mình cầm cây ac cx bắn nó khi nó chưa có buff, nó bay chậm lại bắn nhau với mình luôn( khi đó bắn nó gần như ko miss), bật barrier lên nó vẫn bắn bt! SAu barrier thì mình chết( tức là bắn nó tầm 20s như vậy mà nó ko chết!), nó ko có MG rage hay heal gì cả.

Thú vật

Mà cái con Disorter đấy, khẳng định là nó ko phải bắn 3u tím tái! Nhìn cái độ tái điên cuồng của nó thì biết

7. stoneruin2

stoneruin2 Donkey Kong

Nói thật thì cũng nản! Bắn con Pyro toàn từ 140 - 170 mà hết barrier thì mình chết, 10 lần chết cả 10 :( ức chế đếch chịu dc, hủy giáp bắn tốc độ ì xèo cũng chẳng làm gì dc nó :((

8. Âu xít

Âu xít Mega Man

con pyro nó bảo tổng máu giáp nó 13k cơ mà! Mà con này chắc được dùng giáp S< máu S free!

MG, heal cuối, máu giáp cao, hồi kit S thì nói thật 2 con AG như anh bắn còn 1 lúc nó mới chết.

Đợt trước khi nó sang ANI, trước khi nó được phát cái contour giáp wp đó, anh chỉ cần bắn nó dam tầm 12x( tức là cầm xp ko cần thương, ko cần rage) thì 1 lúc nó phải chạy trối chết

Giờ anh cầm full, có rage bắn nó ~ 2xx thì nó vẫn lì ở lại đấu súng với mình. Tất nhiên là mình thua, vcl.//

Btw: giờ bọn PL/Mimai biết kiểu cày của mình rồi nhé:D bọn nó cũng cắm cọc trên đó/ GIờ ANI colonel, general đầy, Mimai lv 108 rồi

9. darrichu

darrichu The Warrior of Light Lão Làng GVN

Càng nhanh kiếm CPUs 92 chứ sao :))

10. stoneruin2

stoneruin2 Donkey Kong

Thằng FPT mau mau sửa cáp đi thì mới chơi dc chứ cứ tình trạng thế này chơi = nt à :((

11. Zero555

Zero555 T.E.T.Я.I.S

cái thằng disoder thì cùi thôi , được mỗi cái quả arrow dmg to vật vã , không có buff vẫn hành nó bình thường , thằng pyro cũng thế nó được cái spam hồi giáp nên trâu chứ item nó bình thường .
    Thằng piglet bị con anomally kill với 2 shot nên sợ , chửi um xùm , thằng này là undinetified gì đổi tên lại , ngày trước mình cứ thắc mắc lòi đâu ra thằng này ... xài đồ của con angelic mà lại cùng level , hóa ra thằng khác :|

12. Âu xít

Âu xít Mega Man

thằng disoter bay đù, gọi con chikaz= cụ! Mỗi tội là dam nó siêu dâm vật. AA max là 475, đầu đít ừ thì 40, max atk ừ thì 80%, buf cuối ừ thì 20%, rage cuối là 45% à. THế mà nó giã lên 1k6, 1k7! Éo thể đỡ nổi. Nhìn nó bắn( ko phải nhìn hiệu ứng) thì chắc chắn ko thể là bawoo được.
    COn anomaly thì bựa hơn nhiều, dam kém con disoter 1 tẹo nhưng full eva hoàn toàn + cái giáp siêu thần thánh.

BG hạm mình quá ít on, chứ thực ra chỉ cần 2 3 con BG on là bọn nó lên thớt. NHư thằng cuchiaio build 300 atk( kì nhỉ sao nó bay nhanh vậy?) hammer en 15, cầm thương, nó bảo nó giã toàn 1k bọn wetspot các kiểu( thực tình hơi bị phiêu!).

Con pyro thuộc hàng bình thường như item được dùng thả phanh. Lúc nào nó cũng bùa thủ+ cái gì đó, hoặc là thương, hoặc là lăng kính hoặc là vuốt, kit s của nó là chắc rồi.

Tội cái bọn XXX với Blackrose, gặp mấy con siêu nhân chửi thề còn to hơn cả mình!

13. hoametrang

hoametrang Youtube Master Race

ai giúp mình với, đang update nhưng không thể nào up lên ver mới được
    Đây là ảnh [​IMG]

14. Manhha_vu

Manhha_vu Mr & Ms Pac-Man

À, mà giờ Hạm mình chuyển qua BCU hết rồi, Kaz chỉnh lại thông tin tran đầu đi để ai mới chơi khỏi nhầm vào ANI

15. hoametrang

không ai giúp đỡ gì sao. còn về phần checker thì không vào web được nên không down xuống được, ai có nhờ up lên host trong nước hộ với

16. 403d10tc

403d10tc Youtube Master Race

Mình thấy dạo này các bạn mới chơi hay bị lỗi này, trước đây mình cũng download trò này bằng mediafire nên cũng bị lỗi như bạn, mình dùng torrent đễ download những chỗ còn thiếu và tổng hợp trong này:
    http://www.mediafire.com/?os7gv2rskszwnb4
    bạn download về rồi chép vào thư mục cài game của bạn nhớ là chọn Yes to all
    yên tâm no virus :D

17. hoametrang

cảm ơn bạn "403d10tc" rất nhiều.
    lại update được rồi .
    mong mod đưa file "update" của "403d10tc" lên đầu để mọi người biết

18. 403d10tc

403d10tc Youtube Master Race

ko vào được game luôn, chán thế, đăng nhập được chọn nhân vật xong bay ra luôn :))

19. Zero555

Zero555 T.E.T.Я.I.S

thằng cuchi có 10% xp nữa thì nó phang bọn kia 1k cũng đâu có gì lạ , mình đeo spear với buff vào bắn thằng thehulk cũng 500-600 có khi hơn , cái thằng đấy thì bay gà chứ không điếm như con dasbleu
    Mà cái thằng disoder nó bắn mình có 1k3 cho max dmg chắc 1k4 thôi mà sao than nó dữ vậy ? Thằng anomaly hồi trước xuất hiện cũng khủng nhưng không đến nỗi siêu nhân, không biết bây giờ như thế nào :|

btw bữa nay chat với thằng bean moi móc được ít info mà nó gọi là sercet :-??

20. Manhha_vu

Manhha_vu Mr & Ms Pac-Man

Nó nói ra những secret gi thế? :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.