Phiên bản mới của Yugi-oh power of chaos ra đời !

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi dua_tre_ao_caro, 24/7/04.

1. Spiderman

Spiderman Persian Prince

trường hợp này thì có lẽ tại cái thư mục Power of chao Common này bị lỗi quá,nếu như giống tui không thể Export và save lại thì chắc phải cài lại thôi.

2. dua_tre_ao_caro

dua_tre_ao_caro United's Manager

của tui vẫn save được mà , chưa kể mấy trận hay hùi trước save lại bi giờ mở coi lại vẫn ngon lành chỉ mất bài thui hic

3. Spiderman

Spiderman Persian Prince

của bác thế là còn may đấy,của tui không những mất hết bài mà còn không thể save luôn chứ đừng nói.

4. dua_tre_ao_caro

nói chung túm lại là ko thể lây lại nhưng quân bài đã mất sau khi cài lại , mặc dù đã có save lưu trước, hết , muốn chơi trò này hoàn chỉnh thì nên chơi máy ngon và đảm bảo ko sửu máy trong khi chơi , phù chán wá

5. Spiderman

Spiderman Persian Prince

nè,sao mà bác đổi cái avarta thấy ghê vậy,tui vừa mới cài lại cả 3 bản nên bây giờ chơi rất tốt luôn,save game 2 bản đầu tui đã có hết rùi,đồng thời tui đã biết cách làm thế nào để có 1 bộ bài đầy đủ trong card list luôn.nếu bác cần thì tui sẽ nói cho.

6. dua_tre_ao_caro

một bộ bài đầy đủ trong card list là sao , ý bác nói là khi mà cái nhiều bản thì mình chỉ có các quân bài để cho vào deck nhưng ko có trong card list đúng ko, à tui chỉ cần ai chỉ cho cách lấy lại những quân bài đã mất thui , hu hu , hiện giờ máy nhà tui đang chả có trò nào cả vìu tui bwục mình xoá đi hết rùi
    last : cái avarta dễ thương thế mà chê

7. Spiderman

Spiderman Persian Prince

ờ,đúng là cái avarta dễ thương lắm,xin lỗi.thì ra bác thích mèo .
    tui muốn nói là cách để có đủ bài đấy ,nghĩa là tui có file save đủ bài của 2 bản đầu rồi,và save của bản thứ 3 chỉ còn thiếu 2 lá thôi,save bản joey là do maldini84 cho đấy,nếu bác cần thì tui sẽ đưa tất.

8. dua_tre_ao_caro

ừ tui rất cần nhưng mà ko bít cách nào cài lại save được , tui thử mấy lần rùi mà ko được, tui chỉ muốn save của hai bản đầu thui còn bản thứ ba thì tự chơi , có đủ rùi thì chơi nữa làm gì ,

9. Spiderman

Spiderman Persian Prince

ừ,đúng rồi,có save bản thứ 3 rồi thì chơi làm gì nữa chứ,save của 2 bản đầu nếu cần thì tui sẽ gửi lên cho bác , còn bản thứ 3 thì tự kiếm là đúng rồi.

10. dua_tre_ao_caro

nhưng mà cài bản save như thế nào mới được chứ , cái đó mới là cái quan trọng chứ có bản save mà ko bít cài thì có làm quái gì

11. Spiderman

Spiderman Persian Prince

thế này nhé,bác cho tui địa chỉ mail hoặc nick đi,hẹn hôm nào tui sẽ chỉ dẫn cho bác đầy đủ luôn,ok.

12. dua_tre_ao_caro

ne mail của tui là championsgod , nick luôn đó , mà tui ở HN đó , bác ở đâu zậy , có cùng thành phố ko

13. Spiderman

Spiderman Persian Prince

thấy bà rồi,bác ở Hà Lội là xa tui quá,tui ở Thành Phố Hồ Chí Minh,nhưng không sao,tui sẽ ghi chép đầy đủ dữ liệu cho bác qua Email ,hoặc hẹn bác khi nào rãnh thì chúng ta sẽ trò chuyện bằng nick chat.OK