Phong cách trong Dota

Thảo luận trong 'DotA' bắt đầu bởi Demon Hunter, 2/4/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Free_Fall

Free_Fall Palatino Linotype Lão Làng GVN

Mi ko thấy là có kẻ nào đó nói lên mkb cho fu nên ta bảo sao lại mkb lên mjo chả phải hay hơn sao =))
    Đọc lại HDSD trước khi dùng....
    Ban đầu thằng nào chả mang theo cây để đi lane ... ngu học vừa vừa thôi chứ ... về mid-->late thì ganker ưa thix trong các trận war team như viper,tiny,lina,zeus ... etc con nào chả có kiếm tele thì mang cây làm wtf gì ... vô học vừa phải tao còn nghe được ...
    Mịa Ban đầu có fu nào trong war team đi mid hay solo??
    TOàn rúc rừng mài tăng kiểu múa cột nhiều tele để mà bú cái gì??Mài ko biết chơi hay là tao ko biết chơi??
    Dĩ nhiên có thể sẽ có nhiều cách chơi khác nhau nhưng ... tăng nhiều cho tele của fu lúc đầu để mà làm gì ... ai là pro thì phát biểu cảm tưởng ngay để em còn học hỏi ...

Cái não mài có chất xám ko hay toàn vàng mục ??
    Ko thấy book với pt to lù lù ở mấy cái bài tao viết ra kia à??
    Còn vụ 3 thằng bắt fu ... cái đó do mài hay 1 đứa nào đó đưa ra còn gì ... teo chỉ thông qua đó kết hợp với kinh nghiệm bản thân và đưa ra dẫn chứng ai đọc thì coi hộ xem sai chỗ nào mà nó kêu ngu 0_o
    Dis vừa dota vừa cãi nhau với loại ngu học này làm ta bực mình quá

2. wavetau

wavetau Mr & Ms Pac-Man

đứa nào nói thằng freefall là đầu c*t thì đập đầu vào tường mà chết đi. Đầu nó ngoài những chỗ có c*t ra thì toàn là "không khí" thôi. =))
    =))

3. Free_Fall

Dis con điếm wave tàu ta vẫn nhớ trận duy nhất team cùng mi mi đánh con điếm boom lên MoM .... pro vô đối ... ngu si bằng tao là cùng mà đã ngu như teo thì phải giúp teo chứ đừng làm trò vô học

4. wavetau

wavetau Mr & Ms Pac-Man

Đmm? ngu còn sủa bậy? tao đánh bom lên blink thì có rồi nhưng lên mom thì.. đmm? xl cái con mẹ mày à? Tao Đánh với mày cũng fải vài trận rồi nên mới thấy độ ngu si của mày, nên gặp mày ở đâu cũng phải té luôn, quên hay là cố tình quên đây???
    thôi anh đ-éo đỡ đc. em rồi, anh phải biến đây ko thì đ-éo biết em còn xl thêm ji` nữa.sợ lắm rồi.

À wên mất, anh ủng hộ chú thắng trong cuộc cãi lộn này, đc. chưa? =))
    Cố lên em yêu !!! :X :X

5. ßlack_Rose

ßlack_Rose Beautiful Lie

Vậy thì Mjo nó hơn mkb ở điểm nào ? Hơn ở dam hay là giúp Furion đỡ chết =)) . Đã ngu như vậy mà vẫn còn thích cãi cố à ?
    Đọc kỹ câu này của mình trước đó đã nhé :
    Và mình có bảo ban đầu ko mua cây lúc nào đâu , bạn đừng gán những cái ý nghĩ ngu xuẩn thiểu năng của mình cho người khác chứ :wink: .
    Furion ban đầu đi top (team2), bot(team1) hoặc là jungle từ đầu mà . Mình bảo solo mid lúc nào đâu , đừng nghĩ ai cũng ngu như bạn :wink: .
    Để hỗ trợ team trong việc gank và giúp Furion trở thành thằng cơ động khắp map ý mà . Nếu bạn muốn học hỏi thì cũng nói tử tế chứ đừng nói những câu được xếp vào loại vô học vậy ::) .
    Book thì nó nhiều máu hơn tread à ? Hay là 2 con summon nó có slow , stun giúp chạy thoát =)) . Còn óc của bạn thì mình nghĩ là óc chó chứ ko phải là óc người đâu =)) .
    Cái đó ko phải mình đưa ra , cho nên đừng dựa vào đó để chửi mình thế này thế nọ :whew: .
    Mình nghĩ thằng vô học và thiểu năng ở đây là bạn chứ ko phải mình ::) . Vô học hay ko thì nó biểu hiện ở hiểu biết và cách ăn nói , và theo mình thấy thì với khả năng hiểu biết và cách ăn nói của bạn thì bạn chỉ là 1 thằng vô học óc chó không hơn không kém =)) .

6. Free_Fall

Dis con đím này rõ ràng tính lên đây xỉ nhục anh đây mà ... cứ giả vờ fò fạch,cái bọn hell đím bọn mài tao có để vào mắt lúc nào đâu chả qua dis,có đúng 1 lần éo hiểu sao trong team thấy có mài .... boom lên mom chứ blink clgt ... ngu éo tả nổi ..từ đó anh càng khinh miệt bọn hell =))
    Éo hiểu thèng nào xl ở đây

7. Closezen

Closezen Dragon Quest

chắc bạn chưa biết sk.loda 1 người trong những người farm manh nhất toàn thế giới hiện nay chỉ cần nhìn anh ta farm hơn người đứng sau 200creep là thấy :)) xem replay này khá lâu rồi hình như có hơn 1 tiếng thôi khoảng 1 tiếng mười mấy phút
    đây là 1 game pro ko phải pub game nhé ::)

8. ßlack_Rose

ßlack_Rose Beautiful Lie

Ở đây có thằng nào biết Loda với vigoss là gì đâu mà , Loda lên đồ thế này : HoM , Tread , Manta, Hex , mkb , cry .
    Cách lên đồ của 1 trong những ngừoi chơi DotA hàng đầu thế giới mà vào đây còn bị chúng nó chửi cơ mà =)) . Đủ để biết chúng nó pro như thế nào rồi =)) .
    p/s : closezen dạo này ko post bài bên vnb nữa à ::) .

9. wavetau

wavetau Mr & Ms Pac-Man

Nói đúng lắm, điều này chứng tỏ thằng nào chửi cách lên đồ này là thẳng...não heo. Mỗi người có 1 cách build nhưng có những đứa ngu vào đây gặp gì cũng chửi là đủ biết các anh ấy "pro" thế nào rồi.

Còn con điếm Hoàng Lan giờ lại lôi cả team anh ra chửi sao? Nói đi nói lại thì dù chú em có to mồm thế nào thì cũng đã lộ rõ bản chất ra rồi =)) Còn chửi j` nữa haha

10. Ice Dragon

Ice Dragon Mega Man

Coi xong muốn chơi thử dota wá ^^
    Hic, chân ướt chân ráo vào bỡ ngỡ =.=

11. |Dark&Light|

|Dark&Light| T.E.T.Я.I.S

"Chân lí thuộc về kẻ mạnh nhất".
    @wavetau+BR : nói nhiều vô ích,mệt mỏi lắm,chiến là cách tốt nhất.Hẹn nhau war team đi,up replays lên cho biết thực chất từng người.Tiện thể nói thêm Furion lên đồ thế nào thì đây chưa nói,còn dân pro nó chơi thế nào thì kệ nó,nếu mày chỉ xem tụi nó chơi rồi bắt chước lại như đúc thì có thể thắng được mấy cái pub-game đấy.
    @BR : Ngay cả thằng [L2] chung clan mà còn chửi mày như vậy thì tao biết mày thế nào rồi.

12. ßlack_Rose

ßlack_Rose Beautiful Lie

Đúng rồi , để lại nick ESVN và hẹn ngày giờ đi nào ::) .
    Có bắt chước thì cũng phải hiểu tại sao nó lại lên đồ như thế , chứ ko phải là bắt chước như 1 con rối , như 1 thằng ngu đâu =)) .
    Thứ nhất : ko biết nó có nhận ra tôi cùng clan với nó ko , Thứ 2 : thằng đó rất ít khi online và war team thì cũng ko đến lượt . Thứ 3 : bạn đọc cái bài mình reply nó nhé ::) .

13. ZEROntq

ZEROntq Mario & Luigi Lão Làng GVN

Hình như hồi bên ẻuo cũng từng add friend với 1 thằng bên Hoang Lan :)
    Nào vào đây bênh em rose nào.
    - Thích war team thì add nik zerontq vào mà rủ war, éo cần biết là cave 100K hay 1 triệu anh cũng rape hết, nên ko cần phải thách.
    - Nói thẳng ra 1 câu clan nào cũng có não lơn,, nên hay coi những bình loạn của Testaros như gió thoảng bên tai. Còn hỏi tao là ai mà nói thế à, Chief L2 được chưa.
    - Thứ 3, disable luôn là skill được ƯU TIÊN số một, nên xin đừong hỏi vì sao lên lốc và hex.
    - Thứ 4, lên tread bây h tốn chưa đến 2K, và khi có tread thì sẽ có lợi thế hơn hẳn khi vào combat ( đuổi, chạy, AS). NHỚ rằng furion+ Queen+ Silencer.... được xét vào dạng intel damage dealer.

14. |Dark&Light|

|Dark&Light| T.E.T.Я.I.S

Ô kề men !!GG chiều thứ 3 1h30,room 9 (vắng),đang cần có team để rape đây :-".PM qua YH sir_sd2000,qua GG [A2]SD_handsome.

15. NyxArchon

NyxArchon Dragon Quest

Queen là nuker mà :|

16. Free_Fall

Fong cách miền Nam queen lên linken,eye,guinsoo,bot làm tướng chính solo lane trên dưới tùy vào ở bên nào.
    Fong cách bắc kì queen làm cave mua gà,mắt,guinsoo,null str và solo mid..
    L2 là ai thì tớ ko nhớ,ngày xưa có quen 2 người thì phải .... có war team gì PM xúc với ko cho làm OB để ngồi xem sự ngu học của nó ... ban nãy nghĩ nó ở esvn mình ngồi gào thét gọi tên anh mãi mà anh ko trả lời ...
    GG ko biết tại sao,nick hoanglan đek vào dc =_=

17. ßlack_Rose

ßlack_Rose Beautiful Lie

Sao lại có cái thể loại sai rành rành ra , bao nhiêu người nói mà vẫn khăng khăng mình đúng nhưng lại ko làm cách nào chứng minh mình đúng nổi , ức chế ko làm gì được thì lên YKDG khóc lóc thế này đây =)) . 1 con người tiểu nhân đến mức đáng sợ :-s .
    http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=405294

18. Free_Fall

Thoải mái đi,anh đây công nhận anh sai rồi,chú bỏ qua cho thế là được chứ gì .... kêu chú solo chú có solo đâu,đánh team chú cũng ko đánh,gặp mặt chú cũng chả dám thế anh biết nói sao ngồi đây cãi nhau,móc nhau như lũ đàn bà trẻ nít à ..
    Mấy cái lão bề trên có biết dota là cái éo gì đâu mà nó quan tâm,YKDG cũng thế làm được cái dek gì =_=
    Thế nên anh nhận sai,sai lắm,sai lầm ngay từ khi liếc mắt vào đống shit của chú thế nên chú tha lỗi cho anh lần sau anh ko dám thế nữa .... lạy hồn hồn tha con ạ

19. ßlack_Rose

ßlack_Rose Beautiful Lie

Buồn cười , bạn chả là cái gì mà tôi phải sợ ko dám solo hay war team cả , tôi đã nói với bạn rất nhiều lần là hẹn ngày hẹn giờ mà ?
    Bây giờ tôi đang rảnh , nếu bạn vẫn còn nhu cầu thì tôi đợi bạn ở trên GG room 1 .
    Biết DotA nó là cái gì thì tôi chỉ sợ họ lại phỉ nhổ vào cái mặt của bạn thôi ::) , ko làm được cái dek gì thì sao còn lên đấy khóc lóc , cùn rồi mà vẫn không được thì lên đấy tố cáo để ban cái nick này à =)) . Tiểu nhân vãi , trong vụ moandor tôi bị ban mấy cái rồi , có thêm cái này nữa thì cũng chỉ đến thế =)) . Còn cái hành động đấy của bạn chỉ khiến thiên hạ nó thêm khinh cho thôi ::) .

20. Free_Fall

Bữa trước chả đã nói là ngay lập tức còn gì ....
    Lúc nãy thấy có chú trên channel anh réo gọi đến thế mà chú ko mảy may ý kiến .... thế thì chịu thôi ..
    Còn vụ kiện cáo ... anh từ bỏ rồi chú cứ việc văng shit =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.