Phương pháp head shot hiệu quả.

Thảo luận trong 'Đột Kích' bắt đầu bởi BlackRiders, 4/3/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. KyoCrack

KyoCrack Youtube Master Race

Topic gì thế này :-??

2. Mega Tron

Mega Tron Youtube Master Race

Em thấy cách HS hiệu quả nhất là chơi hack ;))

nói đùa thôi chứ muốn hs phải chắc tay và 30 % may rủi :))

3. ducmalai88

ducmalai88 Youtube Master Race

game bắn súng mà không hs trừ awm thôi đừng chơi nữa. lên cao cứ chay ra la ăn hs ức lắm :) nói vậy em hs có biết mỗi dùng an94

4. [S]uper[D]ragonX

[S]uper[D]ragonX Vạn Tuế

Thôi bạn bỏ game bắn súng đi là vừa đấy [-X

5. ProGamerVN1993

ProGamerVN1993 Mr & Ms Pac-Man

ăn nói ncc =))=)) giống kiểu làm thế nào để gọi là pro cs , câu trả lời : bắn như spawn là đc =))=)) làm thế nào để pro war ? mic như moon là đc =))=))

6. neor

neor Persian Prince Lão Làng GVN

cái bại này người ta bảo chơi ngã tư mà. nếu ra giữa bắn thì kiểu gì súng ngắm vẫn lợi hơn. nếu bạn bảo súng ngắm 1 phát có chắc chúng ngay không. thì bạn có chắc đứng xa vậy một phát bạn căn được vào đầu ngay không. người ta tòm một cái rồi chay vào lên đạn rồi lại chạy ra lại tòm một cái rồi lại chạy vào. thì bạn có rê thì cũng có ích gì.
    cái vấn đề ở đây không phải là kiểu bắn nào lợi hơn mà là trình độ tập luyện của ai cao hơn thôi. nếu kỹ thuật đảo của bạn tốt thì súng ngắm không làm gì được bạn. còn kỹ thuật súng ngắm tốt thị bạn chết thế thôi. và thêm một cái nưa súng ngắm thường chọn địa điểm thuậ lợi để bắn họ thường tìm khoảng cách đẻ căn tầm địch và mình vì vậy mình nói thật với người chơi súng ngắm giỏi nếu bạn vừa chạy vừa bắn mà trong vòng 5s bạn không bắn chết người ta thì khả năng bạn bị người ta bắn chết chước là rất cao kể cả khi sau 5 giây đó bạn đã chạy đến gần chỗ người ta chỉ cách có vài bước chân cũng vẫn có thể bị chết như thương. ngoài việc nhanh còn phải chuẩn nữa vì vậy đừng so sánh tốc độ hai loại súng vôi. mà nói thật tốc độ hai súng viên đầu tiên ra thì cũng ngang nhau thôi. còn lại bạn nói chắc là khoảng cách giữa các lần ra đan.

7. solomonking

solomonking Legend of Zelda Lão Làng GVN

đừng chấp trẻ con mà anh....:-??
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Ờ ờ..... HS bằng AN94 thì giỏi rồi 8-} , hôm nào rảnh qua 6 - 6 mà HS :-??

8. neor

nếu không tập được hs thì tập thế nào để nó không hs mình. ví dụ như nếu dùng súng ngắm ra giữa thì chạy ra đến mép bắn song ta lại chạy vào. đợi một lúc cho định sốt ruột . rồi lại nhẩ ra bắn. chơi mấy loại này cần ai bình tĩnh hơn ai thôi. không thì tập lăn ba vi bộ ý. thường các anh tập hs toàn để chuột thấp rất sợ địch móc lốp hoặc chạy đến gần rồi nó đảo và rê súng. thường là chạy về một phía và rê. còn muốn tập hs thì. bạn cứ bảo một ai đó vào chơi cùng rồi bảo họ chạy cho bạn tập. bước đầu là bảo họ đứng in cho bạn căn sau đó khi bạn căn đã được rồi thì bảo họ chạy cho bạn bắn. còn nếu có counter strike 1.6 thì gọi mấy thằng tự động cầm dao ra mà bắn. bắn cs giỏi thì cf cũng khá nên. còn khi bắn đột kích thì mấy thằng nói khích để bạn thấy bực không bắn được . vì vậy đừng có nghe nó nói cứ bán tự nhiên bán súng cũng như đánh nhau ý mà ai bình tĩnh hơn thì khả năng thắng cao hơn.
    như cái kiểu đôi khi bạn đứng in còn địch thì chạy đảo ý bạn cố đưa tam theo đường chạy của địch đôi kh lai không bắn được mà bạn cứ để tâm tại một chỗ đợi địch chạy vào rồi bóp có thì lại được(cái này là một ví dụ chỉ sử dụng ở một số hoàn cảnh vì vậy không phải lúc nào cũng làm như vậy khi nêu ví dụ này các bạn đừng phân tích những hoàn cảnh không dùng ví rụ này ra mà bảo ví rụ này không được đúng).
    kết bài là dù mình nói đúng hay nói xai thì cũng chỉ là nhận định của mình thôi nói ra để phát biểu ý kiến. vì vậy mong các bạn hãy tôn trọng mình vì mình cũng tôn trọng các bạn không đưa ra nhưng câu nói vô văn hóa để chì chiết người khác như là ngủ thế, gà thằng đần. các bạn thấy sai ở đâu thì chỉ nói ra là sai chỗ đấy thôi.

9. solomonking

solomonking Legend of Zelda Lão Làng GVN

không giống kỹ năng của mình :). Nhưng cũng chả sao.........

10. MaxUltimate

MaxUltimate Fire in the hole!

thanh niên này chơi qua' =)) ;));));));));))

11. neor

bực mỗi cái như rầy. nhiều bạn đê chuột thấp cho rằng như vậy bắn hs tốt hơn nhưng như vạy khi bị móc lốp la quay ra chửi người ta hoặc người ta vừa đảo vừa chạ vào gần cũng chửi. mà tớ nói thật các cậu đấy bắn cũng đảo đấy chứ cứ ngằm ngang đầu rồi chạy quét qua một đường như vậy có khác gì mình chạy đảo đâu khác một chỗ là mình áp sát. thế mà cứ chửi chứ. cái kiểu bắt người ta phải chơi theo kiểu cua mình thì có tự nhận là pro được không mà nói thật pro là chuyen nghiệp mà có bạn lại dịch là đẳng cấp mới buồn cười rồi cứ chê mình gà.

12. ProGamerVN1993

có vẻ như bạn đang cay cú 1 ai đó dịch pro = đẳng cấp =))=)) , ngon từ cần chau chuốt lại , ăn nói lủng củng quá . Còn cái vụ sens cao sens thấp thì tùy từng người bắn . Sens thấp thì dễ aim hơn , độ chuẩn xác cao hơn . Sens cao thì ..... xoay đầu nhanh hơn . Nói chung là mỗi người có 1 cảm giác , 1 thói quen , nhưng người tớ quen biết thì đã phần là để sens thấp vì lợi ích của nó có vẻ nhiều hơn . Sens cao chỉ thấy có lão đập tí =))=)) sens 98 + đảo ngược chuột =))=)) dm thề là đek hiểu bắn kiểu j =))=))

13. ramza9205

ramza9205 Donkey Kong

Đảo ngược chuột bắn nó mới ảo :>....CÒn sens98 thì em chưa thử :-*

14. ging1212

ging1212 Trên thông thiên văn,dưới tường địa lý Lão Làng GVN

Sens thấp là cỡ bao nhiêu, mình bắn sens nào thấy cũng ~:> như nhau :'>

15. ProGamerVN1993

cố gằng tìm 1 sens cảm thấy phú hợp là đc . Cá nhân tôi từng bắn sens game 0 , sens win 2 :'> , vậy chắc cũng đc coi là thấp rồi nhỉ ??

16. ging1212

ging1212 Trên thông thiên văn,dưới tường địa lý Lão Làng GVN

Có khi chênh lệch cả chục sens chả thấy nó khác nhau ntn ::( ?

17. neor

còn tùy vào máy nữa máy nào chuột vốn nhanh thì chỉ để 8x thôi còn máy chuột châm quá mình cho kick kim để 100. vì mình bắn súng ngắm mà. không để chuột cao thì nó móc lốp chết. để chuột thấp mà bị móc lốp thì tức lắm khó đỡ được. và mình cũng là một thằng móc lốp :D

18. songchetcunggame

songchetcunggame Gaming Scholar of GVN Moderator

đảo ngược chuột là từ hồi nhỏ bắn doom với wolfenstein 3D thiết lập thế và bắn quen rồi, sau này cứ có game FPS với TPS nào là phải vào settings chỉnh chuột ngược đầu tiên :-". nói nôm na thì ta bắn chuột ngược cũng giống các chú bắn chuột xuôi thôi mà :-j. thói quen cả :-j.

còn sens CF cao là bởi vì tay ta di chuyển ko nhiều, chỉ nhích nhẹ cổ tay trong 1 phạm vi nhỏ thôi. cách bắn này có nhược điểm là nếu muốn di chuyển tâm 1 đoạn ngắn (để bắn tầm xa chẳng hạn) thì sẽ khá vất vả, nhưng tập nhiều nên quen rồi và ko thấy mỏi tay gì cả :>. ngoài ra cũng do ta thiết lập DPI chuột ở mức 800 nữa, nên mới để sens ingame là 87 (ko phải 98 nhé :-"). nếu đẩy DPI lên 1800 như DA thì phải giảm sens xuống tầm 40-50. ta cũng thử bắn với DPI 1800 rồi, nhưng lúc đó di chuyển tâm bắn tầm xa khó hơn trước nhiều nên dẹp, cứ 800 thôi :>

19. vulcan300

vulcan300 Chrono Trigger/Cross

^ là người đầu tiên và cũng có thể là duy nhất cầm con MX518 với reverse mouse + sen 9x+ đấy các bạn trẻ à

20. songchetcunggame

songchetcunggame Gaming Scholar of GVN Moderator

ai bảo thế, trên thế giới khối người để chuột ngược và khối người dùng sens cao đấy

nhưng chắc ko có ai hội đủ 2 yếu tố đó như mình :-"

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.